Tuliwalaumu sana hawa watu walipoandamana

Kataskopos

JF-Expert Member
Jul 26, 2012
16,014
2,000
"Gesi Kwanza, Vyama baadae" huku wamebeba bendere za Vyama.
Hii inabeba Ujumbe mbaya sana kwa mtu mwenye ufahamu mdogo.

Ila yote tisa Kikwete alikosea sana kuwanyanyasa wana Mtwara.
Natumai tu huko aliko atakuwa ameyatubia aliyoyafanya.
Maana wamama walibakwa na wengine walipoteza maisha, inasikitisha kwa kweli.
 

john agrey

JF-Expert Member
Jan 24, 2015
1,254
2,000
Hahahahahahaha kesho aje mpuuzi aseme tumuunge mkono na juhudi zake kisha anawaita wezi wanaume kwahyo sisi wanawake? Nchi hii inavituko sana
 
  • Thanks
Reactions: 314

ze-dudu

JF-Expert Member
Jul 26, 2014
11,785
2,000
"Gesi Kwanza, Vyama baadae" huku wamebeba bendere za Vyama.
Hii inabeba Ujumbe mbaya sana kwa mtu mwenye ufahamu mdogo.

Ila yote tisa Kikwete alikosea sana kuwanyanyasa wana Mtwara.
Natumai tu huko aliko atakuwa ameyatubia aliyoyafanya.
Maana wamama walibakwa na wengine walipoteza maisha, inasikitisha kwa kweli.
bendera ya chama ipo wapi au mwenzetu una macho manne...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom