Tuliulizwa swali, "JamiiForums inakuingizia shilingi ngapi?”

Tuliulizwa swali, "JamiiForums inakuingizia shilingi ngapi?”

Mdanganywa

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2009
Posts
620
Reaction score
343
Wakati Jamii Forum imetoweka kwa kipindi cha wiki tatu, jamaa fulani wakawa wanabishana kutoweka kwa jamii forum.

Jamaa mmoja akauliza, "Kwani wewe JamiiForums ilikuwa inakuingizia shilingi ngapi".

Tuliona wengi walishindwa kujibu hili swali bila wao kujua hata mimi ni mtizamaji mzuri wa Jamii Forum.

Hebu tuelekezane, tukiulizwa swali hili kama ilivyotokea, tunajibuje?
 
Majibu yote ni sahihi,Jf inasaidia kupunguza msongo wa mawazo kwa watu wengi.Yapo mawazo mbadala yanayowasaidia watu kuendelea mbele na kutokata tamaa.

Kipindi chote ambacho jf haikuwa hewani wapo watu waliougua maradhi ya akili.Jf big up
 
Back
Top Bottom