Nakusikiliza boss ombi ganiNina ombi moja Inna.
Nakusikiliza boss ombi gani
[emoji3][emoji3][emoji3]daah sijui ntaitoa wap tena ile pichaRudisha ile avatar yako.
Umefikiria kama mimi, huyo binti hadi anafika umri wa kuolewa atakuwa amechakaa kabisa labda Mungu mwenyewe aingilie katiHii ni copy and paste kutoka kwa wazazi...
Wazazi wnatakiwa makini na wayafanyayo mbele ya watoto wao. Too sad, especially for the binti nimeiagine akishafika la tatu au la nne atakuwa na hali gani.
Anaweza kuwa mtoto wa mjomba kutoka kijijiniIsitoshe hao watoto kwa mtazamo wangu hawafananii na muonekano wa hiyo nyumba hasa the boy.
Hivi kule wanawekaga za watoto?Hii itakuwa imeshaingia kwenye xxvideo.
Sikuandika kitu nimepost video
HahahaWrite your reply... hamna kitu ulichoandka
Duh aisee, ndio kwanza ñaona hii video MSHANA JR lazima aje atolee maelezo aliitoa wapi hiyo video, na mods wayoe maelezo kwanin bado Uzi huu unapumuaHahaha
Hawaweki NI kosa kubwa zinaitwa CPHivi kule wanawekaga za watoto?