Tuliosoma Kigoma Sekondari Tukutane hapa..

Tuliosoma Kigoma Sekondari Tukutane hapa..

Hehe Maghembe katukuta pale tukamfundisha fundisha mazingira... Mtangulizi wake alikua Mwingira alihamishwa baada ya kushindwa kui-control shule kwa migomo... Naukumbuka sana mgomo wa 2004 Ilikua hatari
Mie nimepita pale advance 2004-2006..... Coy D platun I ....
 
huyu jamaa nilifuata cheti changu cha form 4 nlichaguliwa chuo 2010...akanambia hawez kunipa cheti...nikamplease lkn akakataa kunipa ..kila nikienda kgm sec naishia kufukuzwa tu.....kuna mwalimu alikuwa anaitwa bilantanye alikataa kusign clearance kabisa...ikabaki sign yake tu ...sidaiwi lkn akakataa kusign.....nikaona isiwe tabu nikatuma clearance na malalamiko yangu necta kwa fax...kwamba wamekataa kunipa cheti napata mashaka wameuza cheti changu.....aisee nlishangaa baada ya wiki kanipigia simu anaongea kistaarabu nikachukue cheti changu
Ulipoenda akasemaje?
 
Back
Top Bottom