Tuliosoma Kigoma Sekondari Tukutane hapa..

Tuliosoma Kigoma Sekondari Tukutane hapa..

Akina Zito Zuberi Kabwe na January Makamba nadhani walipita pita hapo
Zito kuna barua zake aliandika za maelezo... Pia Kakobe inasemekana alipigwa sunsper kwa kosa la kuiba samaki... Mbunge mstaafu wa kgm ujiji Mh. Kabulu.. Kapita pale pia
 
Mnaomkumbuka technician au David mgawa viti alishafariki mnano tar 27 April, 2017 alizikwa tar 1au 2 Mei,
 
Zito kuna barua zake aliandika za maelezo... Pia Kakobe inasemekana alipigwa sunsper kwa kosa la kuiba samaki... Mbunge mstaafu wa kgm ujiji Mh. Kabulu.. Kapita pale pia
Hqta mimi ni mashuhuri sana. Nilipiya pale miaka ya '80 COY B Upper dom
 
Hqta mimi ni mashuhuri sana. Nilipiya pale miaka ya '80 COY B Upper dom
Hahaha dom la wabish ile nyumb ya juu ya b upper kuna mwl wa gs Fredy anapenda simu za wanafunzi... Mim nilikua C lower hahaha
 
Hahaha dom la wabish ile nyumb ya juu ya b upper kuna mwl wa gs Fredy anapenda simu za wanafunzi... Mim nilikua C lower hahaha
Yule ticha yuko poa sana. Wala hana shida sema mtu wa watu
 
😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀 dah kulandeya ...mwili mdogo lkn ana biti balaa
Nakumbuka '98 vijana wa day, wakiongozwa na Chegge huyu wa 'bongo flavour ' walimzika Mwl. Kulandea akiwa hai kule focal aisee!
Chegge naye akili zake zinamtosha!
RIP Kulandea.

Sent from my SM-G318H using JamiiForums mobile app
 
Mama sifa nampata vzr na wali wake ule classic
Hahaha yule mama yupo fair sana mi nilikua nakula mpaka 40k namlipa mwisho wa mwezi dah.. Mungu ampe maisha marefu msakatonge
 
Back
Top Bottom