chichi pilato
Senior Member
- May 26, 2019
- 132
- 97
HahaaaaaaUwaga tunajifarijia na kamsemo ketu kuwa yawezekana mungu katuepusha na kipochi manyoya chenye balaa la magonjwa
Wohh yeah.. the hot baby you, me tell nownow here here what is your my name Darling, my me the love the younamshangaa mpenzi wangu kwenye kwichikwichi anaongea kiingereza matata sana lakini katika hali ya kawaida haongei.
Nipeni mbinu mi sijawahi tafuna demu.
Yote 32.Meno unayo?
Yote 32.
😅😅😅Hahaha safi, watafute wadau wa kula tunda kimasihara. Nadhani utaambulia chochote kitu.
nampigia nyeto mbele yake lazma uchi hatoe na hakitoa nasafisha had mtaro
Hahaha safi, watafute wadau wa kula tunda kimasihara. Nadhani utaambulia chochote kitu.
kuna jamaa alisema wasukuma ni kawaida kufika miaka 27 wakiwa hawajawahi kutafuna
Hivi unashindwaje na wewe?chaputa sio nzuriInatokea unaingiaa na demu gheto kwa madhumuni ya kula tunda lakini unashangaaa demu anakukazia mwanzo mwisho na tunda hatoiii.
Je, hiii mabahariaa mnaichukuliaje?
Wanapenda hao deki ya mtaro
[/QUOTE
mkuu ww tu jambo dogo sana hloKusafisha mtaro inahitaji moyo sanaaa
na raha ya kupiga deki mtaro unauupuliza kama unachochea moto kutafuta ganziWanapenda hao deki ya mtaro