Tuliomaliza chuo tunalia na ajira mtaani


MWL MTZ

MWL MTZ

Member
Joined
Aug 12, 2011
Messages
39
Likes
0
Points
0
MWL MTZ

MWL MTZ

Member
Joined Aug 12, 2011
39 0 0
<font size="3"><strong>tumemaliza chuo na sasa tupo mtaani lakini tunalia na ajira kila kukicha utatuona na baasha mkononi lakini wapi! mliopo chuoni na mnotalajia kujiunga na vyuo angaline course za kusoma.</strong></font>
 
HOYANGA

HOYANGA

Senior Member
Joined
Jun 9, 2011
Messages
181
Likes
3
Points
35
HOYANGA

HOYANGA

Senior Member
Joined Jun 9, 2011
181 3 35
<font size="3"><strong>tumemaliza chuo na sasa tupo mtaani lakini tunalia na ajira kila kukicha utatuona na baasha mkononi lakini wapi! Mliopo chuoni na mnotalajia kujiunga na vyuo angaline course za kusoma.</strong></font>
usikate tamaa utafanikiwa tu bwana mdogo!!!
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
33,252
Likes
12,882
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
33,252 12,882 280
waache wasome sociology halafu waone mziki wake!! watabadilisha bahasha mpaka watakoma!!
 
Mapondela

Mapondela

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2009
Messages
457
Likes
4
Points
35
Mapondela

Mapondela

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2009
457 4 35
<font size="3"><strong>tumemaliza chuo na sasa tupo mtaani lakini tunalia na ajira kila kukicha utatuona na baasha mkononi lakini wapi! mliopo chuoni na mnotalajia kujiunga na vyuo angaline course za kusoma.</strong></font>
POle Sana. hili ni tatizo la mtizamo wa elimu yetu, kwa kuwaandaa wanafunzi kuajiriwa baada ya kuwaandaa ili wajiajiri wenyewe. Kama mngekua mmeandaliwa kujiajiri wenyewe swala la kusubiri ajira usingesumbuka nalo. Ungekua tayari una Idea yako ya kujiajiri na tatizo lingekua vipi auanze na ungekuja na hiyo idea watu wangekuelekeza jinsi gani ya kupata mtaji kutokana na nini unachotaka kufanya. Kumbuka wahitimu sasa ni wengi na ofisi ni chache za kutoa ajira hivyo badili mtizamo wako katika hilo.
 
Maganga Mkweli

Maganga Mkweli

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2009
Messages
2,099
Likes
70
Points
145
Maganga Mkweli

Maganga Mkweli

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2009
2,099 70 145
jamani hili tatizo la ajira wasomi wakitanzania limeanza kuota sugu sana na nafikiri hii ni time bomb ya hii serikali yetu kwa kweli ndio tutaongeza matapeli wezi wa kutumia karatasi mtaani . ni kweli mtaala w a ELIMU YETU UNATUANDAA SISI WASOMI WENGI WA KITANZANIA KUFANYA KAZI ZA KUAJIRIWA(WHITE COLLAR JOBS) KULIKO KAZI ZA KUJIARI BINAFSI ,NI SAWA LAKINI PIA TULITIZAME HILI SUALA KWA KINA SIO KILA MTU ANAWEZA KUJIARI MWENYEWE KWA SABABU NYINGI (mitaji,familia anayotoka, kozi aliyosoma nk). TU KITIZAMA MATAIFA MENGI MWAJIRI MKUBWA NI SERIKALI SASA SERIKALI YETU HAINA MIKAKATI KATIKA KUTENGENEZA AJIRA KWA AJILI YA RAIA WAKE .TATIZO JINGINE AMBALO KWA KWELI HILI NAOMBA VIJANA WENZANGU NA WASOMI WENGI TUJITAHIDI KUWA ELIMISHA WADOGO ZETU UCHAGUZI WA KOZI PINDI WAWAPO SEKONDARI TUNAJUA WENGI WETU TUNATOKA FAMILIA MASKINI WASOMI NI WACHACHE UNAKUTA UNAJIONGOZA MWENYEWE MPAKA UNAFIKA A LEVEL HUJUI UTASOMA NINI CHUO SASA UKIFIKA A LEVEL UNAKUTANA NA HADITHI ZA BCOM, TELECOMUNICATION COMPUTER SCIENCE , IT , BAF ,SOCIOLOGY , LAW (kwamba hizi kozi zina makert) NA WEWE BILA KUPATA USHAURI UNAINGIA KWENYE MKUMBO YAWEZEKANA UFAHAMU HILO SIO KOSA LAKO NI KOSA LA KIMFUMO NAWEZA KUKUPA MFANO MWAKA AMBAO MIMI NILIDAHILIWA CHUO KIKUU KUNA KOZI KAMA TELECOMUNICATION ENGINEERING INAWANAFUNZI 10-15 WAMZUMBE , 10 KIBAHA, 5-10 ILBORU KWELI HAWA WOTE WANAENDA TELECOM KWA KUIFAHAMU AU KWA SABABU INA CUT OFF KUBWA ILI AKAENDELEZE UTABE WAKE HUKO CHUO BILA KUZINGATIA HATIMA YA MAISHA YAKE?
nina mifano ya kozi kama telecom mwanzoni mwa miaka ya 2000 -2007 mwajiri mkubwa kwa wahandisi hawa walikuwa makampuni ya simu ,sasa makampuni ya simu yameamua kuOUTSOURCE karibia kazi zake nyingi za technical kwa makampuni madogo amabayo hayatumii wahandisi kwa sababu ni gharama kumlipa baadale wanatumia technician
YAWEZEKANA BCOM, BAF BBA,TELECOM, LAW ZINALIPA ,LAKINI JE UWEZI KUSOMA KOZI KAMA PROCUREMENT, LOGISTIC, ZOOLOGY, MECHANICAL, ELECTRICAL ,CIVIL, URBAN AND RURAL, QUANTITY SURVEY EDUCATION UKATOKA KIMAISHA
NI KWELI AJIRA NI NGUMU SANA MATATIZO HAYA KWA MTAZAMO WANGU YAPELEKEA SANA HILI TATIZO KUWA SUGU
I. SERIKALI ISIYO NA MIKAKATI
II. UCHAGUZI WA KOZI ZA KUSOMA VYUONI
III. MTAALA WA ELIMU YA KITANZANIA
MSIKATE TAMAA NDUGU ZANGU TAIFA HILI LINA WASOMI WACHACHE LAKINI WADHARAULIWA SANA JITAHIDI KUJIPANGA AMSHA AKILI JARIBUNI KUWA VENTURE MFANYE WALAU BIASHARA NDOGO TUTOKE TUTAFIKA TU MAANA MANTIKI YA KWANZA YA KWENDA SHULE NI KUKOMBOKA KIFIKRA
NAWASILISHA
 
Engager

Engager

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2011
Messages
325
Likes
11
Points
35
Engager

Engager

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2011
325 11 35
jamani hili tatizo la ajira wasomi wakitanzania limeanza kuota sugu sana na nafikiri hii ni time bomb ya hii serikali yetu kwa kweli ndio tutaongeza matapeli wezi wa kutumia karatasi mtaani . ni kweli mtaala w a ELIMU YETU UNATUANDAA SISI WASOMI WENGI WA KITANZANIA KUFANYA KAZI ZA KUAJIRIWA(WHITE COLLAR JOBS) KULIKO KAZI ZA KUJIARI BINAFSI ,NI SAWA LAKINI PIA TULITIZAME HILI SUALA KWA KINA SIO KILA MTU ANAWEZA KUJIARI MWENYEWE KWA SABABU NYINGI (mitaji,familia anayotoka, kozi aliyosoma nk). TU KITIZAMA MATAIFA MENGI MWAJIRI MKUBWA NI SERIKALI SASA SERIKALI YETU HAINA MIKAKATI KATIKA KUTENGENEZA AJIRA KWA AJILI YA RAIA WAKE .TATIZO JINGINE AMBALO KWA KWELI HILI NAOMBA VIJANA WENZANGU NA WASOMI WENGI TUJITAHIDI KUWA ELIMISHA WADOGO ZETU UCHAGUZI WA KOZI PINDI WAWAPO SEKONDARI TUNAJUA WENGI WETU TUNATOKA FAMILIA MASKINI WASOMI NI WACHACHE UNAKUTA UNAJIONGOZA MWENYEWE MPAKA UNAFIKA A LEVEL HUJUI UTASOMA NINI CHUO SASA UKIFIKA A LEVEL UNAKUTANA NA HADITHI ZA BCOM, TELECOMUNICATION COMPUTER SCIENCE , IT , BAF ,SOCIOLOGY , LAW (kwamba hizi kozi zina makert) NA WEWE BILA KUPATA USHAURI UNAINGIA KWENYE MKUMBO YAWEZEKANA UFAHAMU HILO SIO KOSA LAKO NI KOSA LA KIMFUMO NAWEZA KUKUPA MFANO MWAKA AMBAO MIMI NILIDAHILIWA CHUO KIKUU KUNA KOZI KAMA TELECOMUNICATION ENGINEERING INAWANAFUNZI 10-15 WAMZUMBE , 10 KIBAHA, 5-10 ILBORU KWELI HAWA WOTE WANAENDA TELECOM KWA KUIFAHAMU AU KWA SABABU INA CUT OFF KUBWA ILI AKAENDELEZE UTABE WAKE HUKO CHUO BILA KUZINGATIA HATIMA YA MAISHA YAKE?
nina mifano ya kozi kama telecom mwanzoni mwa miaka ya 2000 -2007 mwajiri mkubwa kwa wahandisi hawa walikuwa makampuni ya simu ,sasa makampuni ya simu yameamua kuOUTSOURCE karibia kazi zake nyingi za technical kwa makampuni madogo amabayo hayatumii wahandisi kwa sababu ni gharama kumlipa baadale wanatumia technician
YAWEZEKANA BCOM, BAF BBA,TELECOM, LAW ZINALIPA ,LAKINI JE UWEZI KUSOMA KOZI KAMA PROCUREMENT, LOGISTIC, ZOOLOGY, MECHANICAL, ELECTRICAL ,CIVIL, URBAN AND RURAL, QUANTITY SURVEY EDUCATION UKATOKA KIMAISHA
NI KWELI AJIRA NI NGUMU SANA MATATIZO HAYA KWA MTAZAMO WANGU YAPELEKEA SANA HILI TATIZO KUWA SUGU
I. SERIKALI ISIYO NA MIKAKATI
II. UCHAGUZI WA KOZI ZA KUSOMA VYUONI
III. MTAALA WA ELIMU YA KITANZANIA
MSIKATE TAMAA NDUGU ZANGU TAIFA HILI LINA WASOMI WACHACHE LAKINI WADHARAULIWA SANA JITAHIDI KUJIPANGA AMSHA AKILI JARIBUNI KUWA VENTURE MFANYE WALAU BIASHARA NDOGO TUTOKE TUTAFIKA TU MAANA MANTIKI YA KWANZA YA KWENDA SHULE NI KUKOMBOKA KIFIKRA
NAWASILISHA
hawa ndo ma-great thinkers sasa, good discription. Nimependa.
 
Relief

Relief

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2010
Messages
255
Likes
1
Points
0
Relief

Relief

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2010
255 1 0
Naifahamu hiyo challenge ndugu yangu kwani hata mimi nimewahi kukutana nayo wakati fulani, but kwa ufupi hebu nenda na CV yaho pale TAeSA watakusaidia, ila pia usiache kutembelea tovuti za ajira kama vile Tanzania Directory for Business, Entertainment & Travel Info. Usijali you will make it.
<font size="3"><strong>tumemaliza chuo na sasa tupo mtaani lakini tunalia na ajira kila kukicha utatuona na baasha mkononi lakini wapi! mliopo chuoni na mnotalajia kujiunga na vyuo angaline course za kusoma.</strong></font>
 
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
1,670
Likes
0
Points
135
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
1,670 0 135
jipe moyo mkuu
 
NgumiJiwe

NgumiJiwe

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2011
Messages
868
Likes
14
Points
35
NgumiJiwe

NgumiJiwe

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2011
868 14 35
Njoo kiwanja 'upige box' babu,uta make dolari kuwashinda wale maprof wako walokuwa wanakubania.Kama vipi niPM nikupe mchongo.Lakini uwe umesoma kozi yenye akili siyo
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
911
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 911 280
Njoo kiwanja 'upige box' babu,uta make dolari kuwashinda wale maprof wako walokuwa wanakubania.Kama vipi niPM nikupe mchongo.Lakini uwe umesoma kozi yenye akili siyo
mwenzio kasoma political sciance.
 
E

Ekwilibriamu

Member
Joined
Oct 4, 2011
Messages
36
Likes
0
Points
13
E

Ekwilibriamu

Member
Joined Oct 4, 2011
36 0 13
...tell me about it ! ..nsha tuma maombi mia kidogo bila response hata moja!!
 
E

Ekwilibriamu

Member
Joined
Oct 4, 2011
Messages
36
Likes
0
Points
13
E

Ekwilibriamu

Member
Joined Oct 4, 2011
36 0 13
...thats Tz bro! wake up!! ...ther no easy way out!
 
M

MPadmire

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
2,925
Likes
1,326
Points
280
Age
50
M

MPadmire

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
2,925 1,326 280
Enhee Ndugu, Hilo Tatizo la Ajira ni kubwa sana Tanzania.

Nguvu Kazi ya Vijana inapotea bure wakati uchumi wa Tanzania unaporomoka. Just compare our TShs with US $.

Tatizo ni kuwa hakuna ubunifu katika serikali, Mh Mary Nagu yuko Wizara ya Uwezeshaji ila sijawahi kusikia wakiwa na mkakati wa kuwawezesha Vijana na wawekezaji WAZAWA.

Kila muda tunataka wawekezaji tu wa nje. Kungekuwa na mkakati maalumu wa kuwapa vijana wetu elimu ya ujasiriliamali (entrepreneurship) ili na kuwawezesha katika nyanja zote kama kilimo (agriculture), usindikaji (agro processing), biashara za kimataifa (Agro export) na zaidi.

Vijana wangezalisha, ajira zingepatikana, uchumi ungekuwa. Sina la zaidi ila soma hapa zaidi :--- https://www.jamiiforums.com/busines...ls-tanzania-na-shillingi-yetu-kuporomoka.html
 
N

ngwini

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2011
Messages
473
Likes
4
Points
35
N

ngwini

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2011
473 4 35
Wakenya,waganda,wahindi,wamechukua ajira ze2...
 
khayanda

khayanda

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2007
Messages
248
Likes
2
Points
35
khayanda

khayanda

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2007
248 2 35
Relief kasema kweli na katoa pendenkezo zuri fuata hilo, kila taaluma inahitajika kwa wingi cha muhimu waliopo makazini wakifikia kustaafu waende nyumbani wapishe wengine, wenye mvi za uzee siyo za kurithi wanaongezeka ofisini, japo sababu kubwa ni kuwa na mafao hafifu wakati wa kustaafu. Ziboreshwe packages za wastaafu ili wasitamani kubaki ofisini wawapishe watoto wao. Ila na wale watafuatao ajira angalieni vyeti vyenu isije ikawa vile vya Kibaha na wengi tunajifelisha wenyewe wakati wa usaili hatujui taaluma ya kusailiwa, poleni Mungu yupo
 
M

mzee wandimu

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2011
Messages
447
Likes
28
Points
45
M

mzee wandimu

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2011
447 28 45
mwenzio kasoma political sciance.
mkuu senetor!
kunakaukweli fulani!
kunawatu hawatakikushauriwa! unakuta mtu unamshauri anakoma mi soshologi tu!
 
SHERRIF ARPAIO

SHERRIF ARPAIO

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2010
Messages
8,426
Likes
2,699
Points
280
SHERRIF ARPAIO

SHERRIF ARPAIO

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2010
8,426 2,699 280
<font size="3"><strong>tumemaliza chuo na sasa tupo mtaani lakini tunalia na ajira kila kukicha utatuona na baasha mkononi lakini wapi! mliopo chuoni na mnotalajia kujiunga na vyuo angaline course za kusoma.</strong></font>
Pole sana mkuu. Wengine tumepitia hiyo balaa ya kuzunguka hapo mjini na bahasha sijui folders imejaa resumes, ajira hakuna, kujiajiri mwenyewe mtaji sina, kiatu soli ikaisha nikatembelea kandambili, nauli ya daladala ikawa sina, pa kukaa sina na njaa ndio usiseme. Karibu uje kupiga box kaka. Box halimtupi mtu
 
Mhandisi Mzalendo

Mhandisi Mzalendo

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2010
Messages
3,439
Likes
2,595
Points
280
Mhandisi Mzalendo

Mhandisi Mzalendo

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2010
3,439 2,595 280
jamani hili tatizo la ajira wasomi wakitanzania limeanza kuota sugu sana na nafikiri hii ni time bomb ya hii serikali yetu kwa kweli ndio tutaongeza matapeli wezi wa kutumia karatasi mtaani . ni kweli mtaala w a ELIMU YETU UNATUANDAA SISI WASOMI WENGI WA KITANZANIA KUFANYA KAZI ZA KUAJIRIWA(WHITE COLLAR JOBS) KULIKO KAZI ZA KUJIARI BINAFSI ,NI SAWA LAKINI PIA TULITIZAME HILI SUALA KWA KINA SIO KILA MTU ANAWEZA KUJIARI MWENYEWE KWA SABABU NYINGI (mitaji,familia anayotoka, kozi aliyosoma nk). TU KITIZAMA MATAIFA MENGI MWAJIRI MKUBWA NI SERIKALI SASA SERIKALI YETU HAINA MIKAKATI KATIKA KUTENGENEZA AJIRA KWA AJILI YA RAIA WAKE .TATIZO JINGINE AMBALO KWA KWELI HILI NAOMBA VIJANA WENZANGU NA WASOMI WENGI TUJITAHIDI KUWA ELIMISHA WADOGO ZETU UCHAGUZI WA KOZI PINDI WAWAPO SEKONDARI TUNAJUA WENGI WETU TUNATOKA FAMILIA MASKINI WASOMI NI WACHACHE UNAKUTA UNAJIONGOZA MWENYEWE MPAKA UNAFIKA A LEVEL HUJUI UTASOMA NINI CHUO SASA UKIFIKA A LEVEL UNAKUTANA NA HADITHI ZA BCOM, TELECOMUNICATION COMPUTER SCIENCE , IT , BAF ,SOCIOLOGY , LAW (kwamba hizi kozi zina makert) NA WEWE BILA KUPATA USHAURI UNAINGIA KWENYE MKUMBO YAWEZEKANA UFAHAMU HILO SIO KOSA LAKO NI KOSA LA KIMFUMO NAWEZA KUKUPA MFANO MWAKA AMBAO MIMI NILIDAHILIWA CHUO KIKUU KUNA KOZI KAMA TELECOMUNICATION ENGINEERING INAWANAFUNZI 10-15 WAMZUMBE , 10 KIBAHA, 5-10 ILBORU KWELI HAWA WOTE WANAENDA TELECOM KWA KUIFAHAMU AU KWA SABABU INA CUT OFF KUBWA ILI AKAENDELEZE UTABE WAKE HUKO CHUO BILA KUZINGATIA HATIMA YA MAISHA YAKE?
nina mifano ya kozi kama telecom mwanzoni mwa miaka ya 2000 -2007 mwajiri mkubwa kwa wahandisi hawa walikuwa makampuni ya simu ,sasa makampuni ya simu yameamua kuOUTSOURCE karibia kazi zake nyingi za technical kwa makampuni madogo amabayo hayatumii wahandisi kwa sababu ni gharama kumlipa baadale wanatumia technician
YAWEZEKANA BCOM, BAF BBA,TELECOM, LAW ZINALIPA ,LAKINI JE UWEZI KUSOMA KOZI KAMA PROCUREMENT, LOGISTIC, ZOOLOGY, MECHANICAL, ELECTRICAL ,CIVIL, URBAN AND RURAL, QUANTITY SURVEY EDUCATION UKATOKA KIMAISHA
NI KWELI AJIRA NI NGUMU SANA MATATIZO HAYA KWA MTAZAMO WANGU YAPELEKEA SANA HILI TATIZO KUWA SUGU
I. SERIKALI ISIYO NA MIKAKATI
II. UCHAGUZI WA KOZI ZA KUSOMA VYUONI
III. MTAALA WA ELIMU YA KITANZANIA
MSIKATE TAMAA NDUGU ZANGU TAIFA HILI LINA WASOMI WACHACHE LAKINI WADHARAULIWA SANA JITAHIDI KUJIPANGA AMSHA AKILI JARIBUNI KUWA VENTURE MFANYE WALAU BIASHARA NDOGO TUTOKE TUTAFIKA TU MAANA MANTIKI YA KWANZA YA KWENDA SHULE NI KUKOMBOKA KIFIKRA
NAWASILISHA
kaka umemaliza telecom mwaka gani pale udsm??? me nshawashauri madogo mpaka natamani kulia but hawaelewi wakishapata marks kubwa wanataka wasome TE.....ajira huku ngumu ingawa si kivile problem nw ni mshahara zaidi....my advice if upo telecom tayari jitahid kubase kwenye IT kidogo piga programming PHP, MySQL, javA web designing, na mengine mengi...kazi za site c lelemama
 
Maganga Mkweli

Maganga Mkweli

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2009
Messages
2,099
Likes
70
Points
145
Maganga Mkweli

Maganga Mkweli

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2009
2,099 70 145
kaka umemaliza telecom mwaka gani pale udsm??? me nshawashauri madogo mpaka natamani kulia but hawaelewi wakishapata marks kubwa wanataka wasome TE.....ajira huku ngumu ingawa si kivile problem nw ni mshahara zaidi....my advice if upo telecom tayari jitahid kubase kwenye IT kidogo piga programming PHP, MySQL, javA web designing, na mengine mengi...kazi za site c lelemama
mimi nimemaliza electrical pale mkuu ila naona my collegue wanavyosafa kitaa na hiyo course bad enough ni watu walliokuwa na uwezo mzuri darasani , usichoke kuwaelimisha madogo maana mbele ya safari watakuja kujua ukweli ni upi . unajua civil engineering, electrical engineering na mechanical na chemical engineering ni principle course kwa engineering tofauti na hizi course nyingine ambazo either zinaaanzisha kutokana na soko au mabadiliko ya kiteknolojia sasa ukiangalia nchi yetu iko static sana kwenye mabadiliko sasa wewe unaweza ukawa unatumia mtaala wa kizamani wakati dunia imeshaakuacha mfano wewe unakazana kusoma analogue telecom wakati watu wanazungumzia digital telecom au unasoma pascal programming kweli?
kwa ujumla tujitahidi sana kubadilika kuna fursa nyingi hapa duniani tujitahidi kutumia akili zetu at maximum ..
nawasilisha
 
NusuMutu

NusuMutu

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
422
Likes
3
Points
0
NusuMutu

NusuMutu

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
422 3 0
Pole sana kijana usikate tamaa kazi ngumu kupata: inaelekea elimu uliyopata ilikuwa inakuandaa kuwa job hunter ok keep on hunting but this could be your prime time to think on what you can do kujiajiri: ni ngumu bila mtaji lakini ukiwa mbunifu unaweza kusahau about job hunting ukawa unafikiri jinsi ya kuboresha kile unachokisimamia
 

Forum statistics

Threads 1,213,801
Members 462,292
Posts 28,490,525