Tulioamua kuishi single baada ya kuacha wake zetu tukutane hapa


Seaman86

Seaman86

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2017
Messages
370
Likes
391
Points
80
Seaman86

Seaman86

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2017
370 391 80
Wakubwa habari za usiku huu

Nimeamua kuachana na mke wangu rasmi leo hii tarehe 17 Nov 17 daa 22:59 siku ya ijumaa baada ya kumwona mke wangu anamaneno machafu na asiyekuwa mnyenyekevu

Kwa sasa nimeamua kuishi single mpaka miaka ya mbele sana huko

Mtoto ana mwaka na miezi sita nampeleka kwa bibi yake

Mwanamke mwenyewe amekubali kwamba tuachane maana na yeye kanichoka

Wazazi wa mwanamke hawajapata taarifa ila asbh nitawajulisha na hatua nyingine zitafuata ikiwa n pamoja na talaka pamoja na kwamba n ndoa ya Kikristo

Nawasilisha...

Karibuni wadau
 
Perpendicular

Perpendicular

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2015
Messages
1,510
Likes
1,154
Points
280
Perpendicular

Perpendicular

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2015
1,510 1,154 280
Kama bado upande wa mwanamke subiri ukoo uje kukubembeleza hadi urudi kundini
 
Seaman86

Seaman86

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2017
Messages
370
Likes
391
Points
80
Seaman86

Seaman86

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2017
370 391 80
Kama bado upande wa mwanamke subiri ukoo uje kukubembeleza hadi urudi kundini
Naamini upande wa mwanamke haiwezi kuwa kizuizi maana mara kibao tumekuwa tukikorofishana na anayapeleka huko na wao wanasema sisi ndio wenye maamuzi
Na mbaya zaidi hata huko kwao wanaachwa sana wanawake wako single tu
 
Billy Walters II

Billy Walters II

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2017
Messages
1,811
Likes
2,904
Points
280
Billy Walters II

Billy Walters II

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2017
1,811 2,904 280
kapeace njoo huku
 
uwepo

uwepo

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2014
Messages
570
Likes
652
Points
180
Age
25
uwepo

uwepo

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2014
570 652 180
haaaaaaa kuna jirani yangu hapa maji yamemfika shingoni picha linaanza mtoto katoka chotara alafu ye ni mweusi tiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii hata wewe huyo mtoto chunga sana bro
 
kagombe

kagombe

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2015
Messages
2,986
Likes
1,031
Points
280
kagombe

kagombe

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2015
2,986 1,031 280
Wakubwa habari za usiku huu

Nimeamua kuachana na mke wangu rasmi leo hii tarehe 17 Nov 17 daa 22:59 siku ya ijumaa baada ya kumwona mke wangu anamaneno machafu na asiyekuwa mnyenyekevu

Kwa sasa nimeamua kuishi single mpaka miaka ya mbele sana huko

Mtoto ana mwaka na miezi sita nampeleka kwa bibi yake

Mwanamke mwenyewe amekubali kwamba tuachane maana na yeye kanichoka

Wazazi wa mwanamke hawajapata taarifa ila asbh nitawajulisha na hatua nyingine zitafuata ikiwa n pamoja na talaka pamoja na kwamba n ndoa ya Kikristo

Nawasilisha...

Karibuni wadau
Karibu mkuu. Me nimeanza hii safari toka 1January baada ya kushudia akigegedwa.
 

Forum statistics

Threads 1,237,413
Members 475,533
Posts 29,287,775