Tulikula mademu wengi sana kwa kutumia hii teknik

STUNTER

JF-Expert Member
Dec 15, 2015
12,777
2,000
Ebhana niaje?
Kama kawa kama dawa Na makamuzi yanaendelea manake naona kila chocho kumejaa nyomi za watu wanashangweka sikukuu ya Eid,
anyway sio kesi ila kilipofikia kipindi hiki cha sikukuu STUNTER nimekumbuka Matukio ya
kipindi cha katikati hapa nikiwa bado yanki,
Ishu iko hivi ,

Miaka michache siku kama yaleo tulitoka mi na washkaji zangu tukaenda club kushangweka,
Sasa nadhani mnajua mambo ya vijana,
Tukaambizana kwamba siku hiyo kila mtu atumie ujanja wake wowote ilimradi aopoe demu, tena demu mkali haswaa,
Duh maninja tukatawanyika tukaanza kuwinda, kwakweli mi sikuile sikuwa na mood ya kutongoza hivyo nilijimix nikaishia kubambia tu
mpaka muda wa kusepa unafika washkaji zangu wakaniibukia huku wakilalamika kwamba siku ile ilikuwa na gundu kwasababu kila dem wanaemfata wanaishia kupewa za uso.
-
Basi bhana tukiwa njiani stori zikaendelea mpaka tukafika maskani(kijiweni)
Ndipo ulipozuka ubishani pale nilipowaambia kwamba mimi sijashindwa kung'oa mlupo ila sijaamua tu,
Si unajua tena mambo ya maskani masela wakasema ''huwezi''
Ile ishu ilikuwa kama fedheha kwangu manake mimi huwa sikubaligi kushindwa hasahasa kwenye masuala ya totoz,
Basi nikawaambia
''ili kukata mzizi wa fitina Subirini nitawaonyesha''
-
Mungu si mpoki ghafla akatokea mtoto flani hivi shombe shombe Demu mkali balaa, alikuwa anapita hatua kama tano hivi kutokea tulipokaa sisi,
Hapo ndo nikawaambia masela jiandaeni niwaletee demu,
kisha mzee mzima nikamfata yule demu,
na muda ule niliekti kama vile sina nia ya kumgegeda,
nilipofika nikatunga uongo wa fasta nikamwambia
''mpendwa huko unakokwenda hapafai, yaani panya road wamekatiza sasahivi wakiwa wameshika mapanga''
Yule demu kuskia vile nilivyomjaza si ndio akajaa!
(kusema ukweli hapa nilitumia ile Teknik inayoitwa TENGENEZA TATIZO, KISHA LITUMIE HILO TATIZO ILI KUTIMIZA HAJA ZAKO, na hiyo njia inatumiwa hadi leo na nchi kubwa kubwa kama marekani katika uvamizi, unyonyaji na kujipatia manufaa)
-
Nisiwachoshe sana kiufupi yule demu nilipomwambia vile akaanza kuniomba msaada eti nimsaidie,
mi nikamwambia cha kukusaidia twende pale ukakae hadi hali itakapokuwa shwari.
Basi nikaongozana na yule demu mpaka kando ya ile barabara kulikuwa kuna mshkaji wangu mlinzi analinda godauni lililozingushiwa fensi, kufika pale nikampanga mlinzi mpaka akakubali, akafungua geti kisha nikamuingiza yule demu mulendani ya fensi. nikamwambia kaa pale kwenye kochi subiri nikacheki usalama nje,.....
Basi nikatoka zangu mpaka dukani nikanunua ndom, kisha nikarudi na masela nikawaacha pale getini nje, mimi nikazama ndani nikamkuta yule dem amejilaza pale kwenye sofa na ndipo hapo hapo alipogongwa,
So sad na washkaji nao walikuja wakampiga mtungo...
Ule mchezo washkaji zangu waliuendeleza hata siku za kawaida masela walikuwa wanawadanganya mademu kuhusu panya road na kuna siku nyengine waligongwa hata mademu wawili kwampigo yaani live na sana sana walikuwa wanawavizia wale mademu wanaorudi kutoka club nyakati za usiku.!
.....
N.B
Baada ya yule dem wa kwanza mimi sikushiriki mtungo tena, matukio yote waliyapiga Washkaji zangu.
Ladies Be carefull..!!
 

ancillary

JF-Expert Member
May 30, 2017
599
1,000
demu anakubalije kupigwa mtungo kirahisi hivyo,ukiona hivyo ujue huyo mzoefu wa kupigwa mtungo ,hakuna kitu manzi wanaogopa kama mtungo
Ebhana niaje?
Kama kawa kama dawa Na makamuzi yanaendelea manake naona kila chocho kumejaa nyomi za watu wanashangweka sikukuu ya Eid,
anyway sio kesi ila kilipofikia kipindi hiki cha sikukuu STUNTER nimekumbuka Matukio ya
kipindi cha katikati hapa nikiwa bado yanki,
Ishu iko hivi ,

Miaka michache siku kama yaleo tulitoka mi na washkaji zangu tukaenda club kushangweka,
Sasa nadhani mnajua mambo ya vijana,
Tukaambizana kwamba siku hiyo kila mtu atumie ujanja wake wowote ilimradi aopoe demu, tena demu mkali haswaa,
Duh maninja tukatawanyika tukaanza kuwinda, kwakweli mi sikuile sikuwa na mood ya kutongoza hivyo nilijimix nikaishia kubambia tu
mpaka muda wa kusepa unafika washkaji zangu wakaniibukia huku wakilalamika kwamba siku ile ilikuwa na gundu kwasababu kila dem wanaemfata wanaishia kupewa za uso.
-
Basi bhana tukiwa njiani stori zikaendelea mpaka tukafika maskani(kijiweni)
Ndipo ulipozuka ubishani pale nilipowaambia kwamba mimi sijashindwa kung'oa mlupo ila sijaamua tu,
Si unajua tena mambo ya maskani masela wakasema ''huwezi''
Ile ishu ilikuwa kama fedheha kwangu manake mimi huwa sikubaligi kushindwa hasahasa kwenye masuala ya totoz,
Basi nikawaambia
''ili kukata mzizi wa fitina Subirini nitawaonyesha''
-
Mungu si mpoki ghafla akatokea mtoto flani hivi shombe shombe Demu mkali balaa, alikuwa anapita hatua kama tano hivi kutokea tulipokaa sisi,
Hapo ndo nikawaambia masela jiandaeni niwaletee demu,
kisha mzee mzima nikamfata yule demu,
na muda ule niliekti kama vile sina nia ya kumgegeda,
nilipofika nikatunga uongo wa fasta nikamwambia
''mpendwa huko unakokwenda hapafai, yaani panya road wamekatiza sasahivi wakiwa wameshika mapanga''
Yule demu kuskia vile nilivyomjaza si ndio akajaa!
(kusema ukweli hapa nilitumia ile Teknik inayoitwa TENGENEZA TATIZO, KISHA LITUMIE HILO TATIZO ILI KUTIMIZA HAJA ZAKO, na hiyo njia inatumiwa hadi leo na nchi kubwa kubwa kama marekani katika uvamizi, unyonyaji na kujipatia manufaa)
-
Nisiwachoshe sana kiufupi yule demu nilipomwambia vile akaanza kuniomba msaada eti nimsaidie,
mi nikamwambia cha kukusaidia twende pale ukakae hadi hali itakapokuwa shwari.
Basi nikaongozana na yule demu mpaka kando ya ile barabara kulikuwa kuna mshkaji wangu mlinzi analinda godauni lililozingushiwa fensi, kufika pale nikampanga mlinzi mpaka akakubali, akafungua geti kisha nikamuingiza yule demu mulendani ya fensi. nikamwambia kaa pale kwenye kochi subiri nikacheki usalama nje,.....
Basi nikatoka zangu mpaka dukani nikanunua ndom, kisha nikarudi na masela nikawaacha pale getini nje, mimi nikazama ndani nikamkuta yule dem amejilaza pale kwenye sofa na ndipo hapo hapo alipogongwa,
So sad na washkaji nao walikuja wakampiga mtungo...
Ule mchezo washkaji zangu waliuendeleza hata siku za kawaida masela walikuwa wanawadanganya mademu kuhusu panya road na kuna siku nyengine waligongwa hata mademu wawili kwampigo yaani live na sana sana walikuwa wanawavizia wale mademu wanaorudi kutoka club nyakati za usiku.!
.....
N.B
Baada ya yule dem wa kwanza mimi sikushiriki mtungo tena, matukio yote waliyapiga Washkaji zangu.
Ladies Be carefull..!!
 

Kingeke Mavoya

JF-Expert Member
Jan 27, 2017
619
1,000
Ebhana niaje?
Kama kawa kama dawa Na makamuzi yanaendelea manake naona kila chocho kumejaa nyomi za watu wanashangweka sikukuu ya Eid,
anyway sio kesi ila kilipofikia kipindi hiki cha sikukuu STUNTER nimekumbuka Matukio ya
kipindi cha katikati hapa nikiwa bado yanki,
Ishu iko hivi ,

Miaka michache siku kama yaleo tulitoka mi na washkaji zangu tukaenda club kushangweka,
Sasa nadhani mnajua mambo ya vijana,
Tukaambizana kwamba siku hiyo kila mtu atumie ujanja wake wowote ilimradi aopoe demu, tena demu mkali haswaa,
Duh maninja tukatawanyika tukaanza kuwinda, kwakweli mi sikuile sikuwa na mood ya kutongoza hivyo nilijimix nikaishia kubambia tu
mpaka muda wa kusepa unafika washkaji zangu wakaniibukia huku wakilalamika kwamba siku ile ilikuwa na gundu kwasababu kila dem wanaemfata wanaishia kupewa za uso.
-
Basi bhana tukiwa njiani stori zikaendelea mpaka tukafika maskani(kijiweni)
Ndipo ulipozuka ubishani pale nilipowaambia kwamba mimi sijashindwa kung'oa mlupo ila sijaamua tu,
Si unajua tena mambo ya maskani masela wakasema ''huwezi''
Ile ishu ilikuwa kama fedheha kwangu manake mimi huwa sikubaligi kushindwa hasahasa kwenye masuala ya totoz,
Basi nikawaambia
''ili kukata mzizi wa fitina Subirini nitawaonyesha''
-
Mungu si mpoki ghafla akatokea mtoto flani hivi shombe shombe Demu mkali balaa, alikuwa anapita hatua kama tano hivi kutokea tulipokaa sisi,
Hapo ndo nikawaambia masela jiandaeni niwaletee demu,
kisha mzee mzima nikamfata yule demu,
na muda ule niliekti kama vile sina nia ya kumgegeda,
nilipofika nikatunga uongo wa fasta nikamwambia
''mpendwa huko unakokwenda hapafai, yaani panya road wamekatiza sasahivi wakiwa wameshika mapanga''
Yule demu kuskia vile nilivyomjaza si ndio akajaa!
(kusema ukweli hapa nilitumia ile Teknik inayoitwa TENGENEZA TATIZO, KISHA LITUMIE HILO TATIZO ILI KUTIMIZA HAJA ZAKO, na hiyo njia inatumiwa hadi leo na nchi kubwa kubwa kama marekani katika uvamizi, unyonyaji na kujipatia manufaa)
-
Nisiwachoshe sana kiufupi yule demu nilipomwambia vile akaanza kuniomba msaada eti nimsaidie,
mi nikamwambia cha kukusaidia twende pale ukakae hadi hali itakapokuwa shwari.
Basi nikaongozana na yule demu mpaka kando ya ile barabara kulikuwa kuna mshkaji wangu mlinzi analinda godauni lililozingushiwa fensi, kufika pale nikampanga mlinzi mpaka akakubali, akafungua geti kisha nikamuingiza yule demu mulendani ya fensi. nikamwambia kaa pale kwenye kochi subiri nikacheki usalama nje,.....
Basi nikatoka zangu mpaka dukani nikanunua ndom, kisha nikarudi na masela nikawaacha pale getini nje, mimi nikazama ndani nikamkuta yule dem amejilaza pale kwenye sofa na ndipo hapo hapo alipogongwa,
So sad na washkaji nao walikuja wakampiga mtungo...
Ule mchezo washkaji zangu waliuendeleza hata siku za kawaida masela walikuwa wanawadanganya mademu kuhusu panya road na kuna siku nyengine waligongwa hata mademu wawili kwampigo yaani live na sana sana walikuwa wanawavizia wale mademu wanaorudi kutoka club nyakati za usiku.!
.....
N.B
Baada ya yule dem wa kwanza mimi sikushiriki mtungo tena, matukio yote waliyapiga Washkaji zangu.
Ladies Be carefull..!!
Basi wewe ni mwanaume wa dar ndo maana umezoea mfumo huo wa panya road swali ni jee ukienda arusha au Moshi utatumia mfumo gani coz humu hakuna panya road
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom