Dunia simama nishuke, mweee, kiwandani cha baiskeli cha Swala kiliwashinda, huko karakana za Tazara mitambo mingi haifanyi kaziTutazichonga katakana ya Tazara Dar na karakana ya Tazara Mang'ula.
Mmeshindwa hata kununua korosho ya wakulima mtaweza kweli kukitegemwa?Tutajitegemea kama north korea
tutaenda kununua china tuko kwenye right track au nasema uongo ndugu zanguuuuKwa kuongezea tu hata zile ndege tano tutanunua wapi.
[emoji16][emoji16][emoji16]JF vituko ni vingi sana![emoji1787]Kwa kuongezea tu hata zile ndege tano tutanunua wapi.
Haya chiefMaeneo Yapo Ikitokea Lolote Tupo Vyema 😁😂
Kwani waliozivumbua walisoma mpaka darasa la ngapi? Karibuni wote hawakuwa na digirii wakati huo.Ulisoma hadi darasa la ngapi ndugu?
Itapelekwa Mbeya Machine Tools ikakarabatiwe.Dunia simama nishuke, mweee, kiwandani cha baiskeli cha Swala kiliwashinda, huko karakana za Tazara mitambo mingi haifanyi kazi
JandoUlisoma hadi darasa la ngapi ndugu?
Umetumwa na mabeberu wewe, sisi tupo kwenye uchumi wa kati na kama ni spea tutatengeneza wenyewe
Yaani wacha tuenjoy huu uzushi.yaani wanaona kuwekewa vikwazo ni jambo rahisi sanaKuwekea nchi vikwazo sio rahisi kama unavyofikiria
Hizo ndege zenyewe kampuni ilizozitengeneza imefutwa kwao huko haipo tena serikal yao imesema ndege na vifaa vyao ni feki zimesabaisha hasara kubwa sana na maafaTanzania tuna ndege za Bomberdier, Boeing na Airbus.
Ndege zetu Ni mpya Sana na Ni nzuri Sana, Tena tulinunua kwa pesa taslim. Kama tujuavyo, usafiri wa ndege Ni wa gharama kubwa, Tena na vipuli vyake ni gharama kubwa, na vinauzwa tu na mzalishaji wa ndege.
Airbus ni Ufaransa, Boeing USA, na Bomberdier Canada. Hawa wote kwa sasa kwa namna moja au nyingine tuko nao vitani, Kama si Vita vya kiroho, Basi ni vya kiuchumi, wanasubiri tu, tuwaguse kisha wanuke.
Hivi ipigwa PIN kwa mfano vipuli vya ndege tutanunua wapi? Bei za black market tutaweza?
What am saying ;
Tusijifanye wagomvi wakati nguvu zenyewe za kukopa, turekebishe tulipokosea nchi ni muhimu na kubwa kuliko mtu mmoja, all this is a fall kwa kwa mtu mmoja kuwa mbabe.
Magufuli jishushe kuokoa wanyonge, kauli za kusema tuna Vita ya uchumi hazina maana kwa sasa. Vita na nchi za Ulaya utaiweza? Umekosea, kubali makosa, rudi nyuma jirekebishe maisha yaendelee
Hizo ndege zenyewe kampuni ilizozitengeneza imefutwa kwao huko haipo tena serikal yao imesema ndege na vifaa vyao ni feki zimesabaisha hasara kubwa sana na maafa
Ndio ishakula kwetuSasa inakuwaje? Afadhali uingie choo cha kike kuliko choo cha watoto, huko unakutana na poti, sijui utaibeba au utaikalia[emoji1787][emoji44][emoji849]
YallahNdio ishakula kwetu
Tanzania tuna ndege za Bomberdier, Boeing na Airbus.
Ndege zetu Ni mpya Sana na Ni nzuri Sana, Tena tulinunua kwa pesa taslim. Kama tujuavyo, usafiri wa ndege Ni wa gharama kubwa, Tena na vipuli vyake ni gharama kubwa, na vinauzwa tu na mzalishaji wa ndege.
Airbus ni Ufaransa, Boeing USA, na Bomberdier Canada. Hawa wote kwa sasa kwa namna moja au nyingine tuko nao vitani, Kama si Vita vya kiroho, Basi ni vya kiuchumi, wanasubiri tu, tuwaguse kisha wanuke.
Hivi ipigwa PIN kwa mfano vipuli vya ndege tutanunua wapi? Bei za black market tutaweza?
What am saying ;
Tusijifanye wagomvi wakati nguvu zenyewe za kukopa, turekebishe tulipokosea nchi ni muhimu na kubwa kuliko mtu mmoja, all this is a fall kwa kwa mtu mmoja kuwa mbabe.
Magufuli jishushe kuokoa wanyonge, kauli za kusema tuna Vita ya uchumi hazina maana kwa sasa. Vita na nchi za Ulaya utaiweza? Umekosea, kubali makosa, rudi nyuma jirekebishe maisha yaendelee