Tukemee Shetani la Linalotushawishi Kupata Katiba Mpya!!

Tukemee Shetani la Linalotushawishi Kupata Katiba Mpya!!

Chige

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2008
Posts
13,493
Reaction score
29,889
Moja ya mambo ambayo nayaogopa kwelikweli hivi sasa ni mchakato wa katiba mpya!

Nilianza kuogopa mchakato wa katiba mpya mara baada ya makundi kuanza kujitokeza yakidai katiba ibadilishwe eti ili JPM aongezewe muda wakati alikuwa hajamaliza hata miaka miwili!

Hofu ikaendelea pale walipojitokeza akina Mkamia eti tubadili katiba kutoka miaka 5 ya sasa hadi miaka 7!

Makundi haya yakaniogopesha na kunitia kihoro! Hayo yalikuwa ni makundi ya CCM na Pro-JPM!

Lakini kuna kundi lingine! Hawa ni wafuasi wa upinzani!

Kundi hili jipya hawataki kabisa kusikia tunafanya marekebisho ya katiba yanayolenga kumfanya JPM aendelee kuwa madarakani muda mrefu zaidi!

Kundi hili la upinzani wanataka mchakato wa katiba mpya! Maskini ya Mungu hawafahamu kwamba wanachotaka ni ku-endorse matakwa ya baadhi ya wana-CCM na pro-JPM!

Kwamba, leo hii ukifanyika mchakato wa katiba mpya; focus ya CCM itakuwa ni JPM kuongezewa muda wa kuishi madarakani! Na hilo CCM wakilitaka, hakuna wa kuwazuia cuz' they have enough boots on the ground while you guys have enough virtual boots on the cyberspace!!

Mchakato wa katiba mpya unafanyika on the ground and not on the cyberspace (mitandaoni). Hii maana yake ni kwamba, hata kama mchakato unakuwa Free & Fair; bado hoja za CCM zitapita tu!

Dunia is full of Average People and many more below the average... it's a genius way of saying the world is full of ignorant people and many more even stupid! Likewise, Tanzania is full of Average People and many more...! Generally speaking, hawa wana-account at least 70%.

Hii 70% still believe JPM ni best president ever! Majority of them ni wafuatiliaji wazuri wa Pilot Episodes za Series za JPM lakini hawana muda wa kuangalia seasonal finale! Na hawa ni wengi kwelikweli! Majority ya hawa walifuatilia pilot episode la makinikia na wanajua JPM ni Superman aliyewatia adabu wezi wa madini!

Lakini hao hao ukiwauliza ile issue imeishia wapi; majority wala hawajui... wanachojua JPM amewatia adabu wazungu!

Sasa hivi watu waliofuatilia tu pilot episodes za makinikia, Sh 450 Trillion, JPM kuokota vichwa vya treni na magari kibao kule bandarini... hivi hawa mtawalaumu wakiunga mkono hoja ya Sterling JPM kuongezewa muda mrefu?!

Narudia, hawa ndio wapo wengi zaidi... dunia is full of average people!!

Kwahiyo, wakati tunataka katiba mpya hivi sasa tusisahau tutakuwa tuna-endorse mabadiliko ya vipindi vya urais!

Sio hivyo tu, kwa kipindi hiki yanaweza kufanyika mabadiliko ya kijinga zaidi kuliko mchakato wa Warioba na bado fasta katiba ikapita!

Na wala tusijidanganye eti hata CCM wanamchukia JPM! Ni kweli wapo wanaomchukia lakini nao ni wachache tu! Remember, dunia is full of average people... CCM is just a sample/subset ya dunia; kwa maana kwamba; huko nako ni full of average people!

Mbaya zaidi, hata wale walio above average, majority ni watu wa kujipendekeza ili kutafuta au kulinda madaraka yao.

Kumbukeni povu la the guy so called Palamagamba Kabudi wakati wa Rasimu ya Warioba na Kabudi huyu wa sasa!

Nahisi tumbo kukata endapo watatokea CCM na Pro-JPM wakaanzisha movement za kutaka katiba mpya!

Yaani watanoga kwelikweli duniani na machoni mwa wana-demokrasia kiasi kwamba, atakayewapinga atakuwa anaishangaza dunia!

Wana-CCM kusimama hadharani kusema katiba tuliyonayo ni mbovu na nchi inahitaji katiba mpya! Kumbe nyuma ya pazia...

We either survive with our existing constitution or get buried deep into the earth with a new constitution!

SHETANI LA KATIBA MPYA SHINDWA!

Sema "AMEEN!"
 
Moja ya mambo ambayo nayaogopa kwelikweli hivi sasa ni mchakato wa katiba mpya!

Nilianza kuogopa mchakato wa katiba mpya mara baada ya makundi kuanza kujitokeza yakidai katiba ibadilishwe eti ili JPM aongezewe muda wakati alikuwa hajamaliza hata miaka miwili!

Hofu ikaendelea pale walipojitokeza akina Mkamia eti tubadili katiba kutoka miaka 5 ya sasa hadi miaka 7!

Makundi haya yakaniogopesha na kunitia kihoro! Hayo yalikuwa ni makundi ya CCM na Pro-JPM!

Lakini kuna kundi lingine! Hawa ni wafuasi wa upinzani!

Kundi hili jipya hawataki kabisa kusikia tunafanya marekebisho ya katiba yanayolenga kumfanya JPM aendelee kuwa madarakani muda mrefu zaidi!

Kundi hili la upinzani wanataka mchakato wa katiba mpya! Maskini ya Mungu hawafahamu kwamba wanachotaka ni ku-endorse matakwa ya baadhi ya wana-CCM na pro-JPM!

Kwamba, leo hii ukifanyika mchakato wa katiba mpya; focus ya CCM itakuwa ni JPM kuongezewa muda wa kuishi madarakani! Na hilo CCM wakilitaka, hakuna wa kuwazuia cuz' they have enough boots on the ground while you guys have enough virtual boots on the cyberspace!!

Mchakato wa katiba mpya unafanyika on the ground and not on the cyberspace (mitandaoni). Hii maana yake ni kwamba, hata kama mchakato unakuwa Free & Fair; bado hoja za CCM zitapita tu!

Dunia is full of Average People... a genius way of saying is full of ignorant people! Likewise, Tanzania is full of Average People! Hawa wana-account at least 70%.

Hii 70% still believe JPM ni best president ever! Majority of them ni wafuatiliaji wazuri wa Pilot Episodes za Series za JPM lakini hawana muda wa kuangalia seasonal finale! Na hawa ni wengi kwelikweli! Majority ya hawa walifuatilia pilot episode la makinikia na wanajua JPM ni Superman aliyewatia adabu wezi wa madini!

Lakini hao hao ukiwauliza ile issue imeishia wapi; majority wala hawajui... wanachojua JPM amewatia adabu wazungu!

Sasa hivi watu waliofuatilia tu pilot episodes za makinikia, Sh 450 Trillion, JPM kuokota vichwa vya treni na magari kibao kule bandarini... hivi hawa mtawalaumu wakiunga mkono hoja ya Sterling JPM kuongezewa muda mrefu?!

Narudia, hawa ndio wapo wengi zaidi... dunia is full of average people!!

Kwahiyo, wakati tunataka katiba mpya hivi sasa tusisahau tutakuwa tuna-endorse mabadiliko ya vipindi vya urais!

Sio hivyo tu, kwa kipindi hiki yanaweza kufanyika mabadiliko ya kijinga zaidi kuliko mchakato wa Warioba na bado fasta katiba ikapita!

Na wala tusijidanganye eti hata CCM wanamchukia JPM! Ni kweli wapo wanaomchukia lakini nao ni wachache tu! Remember, dunia is full of average people... CCM is just a sample/subset ya dunia; kwa maana kwamba; huko nako ni full of average people!

Mbaya zaidi, hata wale walio above average, majority ni watu wa kujipendekeza ili kutafuta au kulinda madaraka yao.

Kumbukeni povu la the guy so called Palamagamba Kabudi wakati wa Rasimu ya Warioba na Kabudi huyu wa sasa!

Nahisi tumbo kukata endapo watatokea CCM na Pro-JPM wakaanzisha movement za kutaka katiba mpya!

Yaani watanoga kwelikweli duniani na machoni mwa wana-demokrasia kiasi kwamba, atakayewapinga atakuwa anaishangaza dunia!

Wana-CCM kusimama hadharani kusema katiba tuliyonayo ni mbovu na nchi inahitaji katiba mpya! Kumbe nyuma ya pazia...

We either survive with our existing constitution or get buried deep into the earth with a new constitution!

SHETANI LA KATIBA MPYA SHINDWA!

Sema "AMEEN!"
hata sikuelewi maneno mengi,maandishi mengi ila nimeelewa point moja tu ''shetani la katiba mpya shindwa'
 
Sasa hivi watu waliofuatilia tu pilot episodes za makinikia, Sh 450 Trillion, JPM kuokota vichwa vya treni na magari kibao kule bandarini...
You nailed it. And you are definitely part of '...full of average people' if still claim there is no policy up date regarding the above.
 
Inaonekana wewe mwenyewe huoni hasara wala faida ya hii iliyopo zaidi Sana unataka kuchomeka miaka ya nyongeza kwa rais....kwanini umewaza kuwa ccm watachomeka nyobgeza ya Miaka ya utawala ukashindwa kuwaza madaraka makubwa aliyonayo kwa sasa kwanba Ni ya kupunguzwa?
 
Inaonekana wewe mwenyewe huoni hasara wala faida ya hii iliyopo zaidi Sana unataka kuchomeka miaka ya nyongeza kwa rais....kwanini umewaza kuwa ccm watachomeka nyobgeza ya Miaka ya utawala ukashindwa kuwaza madaraka makubwa aliyonayo kwa sasa kwanba Ni ya kupunguzwa?
Ni mara ngapi umepata kusikia CCM na wafuasi wao wakiwa concerned na madaraka makubwa ya Rais kwa namna ya kuchukia?!
 
Moja ya mambo ambayo nayaogopa kwelikweli hivi sasa ni mchakato wa katiba mpya!

Nilianza kuogopa mchakato wa katiba mpya mara baada ya makundi kuanza kujitokeza yakidai katiba ibadilishwe eti ili JPM aongezewe muda wakati alikuwa hajamaliza hata miaka miwili!

Hofu ikaendelea pale walipojitokeza akina Mkamia eti tubadili katiba kutoka miaka 5 ya sasa hadi miaka 7!

Makundi haya yakaniogopesha na kunitia kihoro! Hayo yalikuwa ni makundi ya CCM na Pro-JPM!

Lakini kuna kundi lingine! Hawa ni wafuasi wa upinzani!

Kundi hili jipya hawataki kabisa kusikia tunafanya marekebisho ya katiba yanayolenga kumfanya JPM aendelee kuwa madarakani muda mrefu zaidi!

Kundi hili la upinzani wanataka mchakato wa katiba mpya! Maskini ya Mungu hawafahamu kwamba wanachotaka ni ku-endorse matakwa ya baadhi ya wana-CCM na pro-JPM!

Kwamba, leo hii ukifanyika mchakato wa katiba mpya; focus ya CCM itakuwa ni JPM kuongezewa muda wa kuishi madarakani! Na hilo CCM wakilitaka, hakuna wa kuwazuia cuz' they have enough boots on the ground while you guys have enough virtual boots on the cyberspace!!

Mchakato wa katiba mpya unafanyika on the ground and not on the cyberspace (mitandaoni). Hii maana yake ni kwamba, hata kama mchakato unakuwa Free & Fair; bado hoja za CCM zitapita tu!

Dunia is full of Average People... a genius way of saying is full of ignorant people! Likewise, Tanzania is full of Average People! Hawa wana-account at least 70%.

Hii 70% still believe JPM ni best president ever! Majority of them ni wafuatiliaji wazuri wa Pilot Episodes za Series za JPM lakini hawana muda wa kuangalia seasonal finale! Na hawa ni wengi kwelikweli! Majority ya hawa walifuatilia pilot episode la makinikia na wanajua JPM ni Superman aliyewatia adabu wezi wa madini!

Lakini hao hao ukiwauliza ile issue imeishia wapi; majority wala hawajui... wanachojua JPM amewatia adabu wazungu!

Sasa hivi watu waliofuatilia tu pilot episodes za makinikia, Sh 450 Trillion, JPM kuokota vichwa vya treni na magari kibao kule bandarini... hivi hawa mtawalaumu wakiunga mkono hoja ya Sterling JPM kuongezewa muda mrefu?!

Narudia, hawa ndio wapo wengi zaidi... dunia is full of average people!!

Kwahiyo, wakati tunataka katiba mpya hivi sasa tusisahau tutakuwa tuna-endorse mabadiliko ya vipindi vya urais!

Sio hivyo tu, kwa kipindi hiki yanaweza kufanyika mabadiliko ya kijinga zaidi kuliko mchakato wa Warioba na bado fasta katiba ikapita!

Na wala tusijidanganye eti hata CCM wanamchukia JPM! Ni kweli wapo wanaomchukia lakini nao ni wachache tu! Remember, dunia is full of average people... CCM is just a sample/subset ya dunia; kwa maana kwamba; huko nako ni full of average people!

Mbaya zaidi, hata wale walio above average, majority ni watu wa kujipendekeza ili kutafuta au kulinda madaraka yao.

Kumbukeni povu la the guy so called Palamagamba Kabudi wakati wa Rasimu ya Warioba na Kabudi huyu wa sasa!

Nahisi tumbo kukata endapo watatokea CCM na Pro-JPM wakaanzisha movement za kutaka katiba mpya!

Yaani watanoga kwelikweli duniani na machoni mwa wana-demokrasia kiasi kwamba, atakayewapinga atakuwa anaishangaza dunia!

Wana-CCM kusimama hadharani kusema katiba tuliyonayo ni mbovu na nchi inahitaji katiba mpya! Kumbe nyuma ya pazia...

We either survive with our existing constitution or get buried deep into the earth with a new constitution!

SHETANI LA KATIBA MPYA SHINDWA!

Sema "AMEEN!"
una hoja
 
You nailed it. And you are definitely part of '...full of average people' if still claim there is no policy up date regarding the above.
Do we need any policy to be paid our TZS 450 Trillion?!

Oh! What did you just say sir?! "If still claim there's no policy....!"

Brilliant!! Can you put here the said policy?! The policy that will make Acacia pay 450 Trillion!!

NOTE: Dunia is full of average people!!
 
hata sikuelewi maneno mengi,maandishi mengi ila nimeelewa point moja tu ''shetani la katiba mpya shindwa'
Sometimes it's kinda hard to be understood when the world is full of average people and many more below the average!!

It's understandable... you're not alone!! You're just a part of a larger subset!
 
Atakaye ikomboa Tanzania ni watanzania wenyewe, wala sio katiba

Korea kaskazini wameonyesha kuwa wao pia wanaweza kujitengenezea silaha zao za kinuclear labda bila kutegemea wataalamu wa nje!


Wachina wanaonyesha jinsi gani walivyo wazuri wa kukopi ya wengine na kuyafanya inchini kwao hususani yale ya maendeleo kwa nguvu zote.


Nasisi watanzania kama tumepata mtu anayefunga mali zetu zisitoke nje bila manufaa ya kutosha kwa nchi, tusilichukulie kama ni kitu kibaya, bali tubadili upeo kwa kutumia akili kujua tutazifanyaje malighafi zetu kuwa goods/products.

Ifike wakati hata mtu akipakia meli kwenda ugaibuni, asiende kuishia kudeki tu au ubalozi au biashara ya kununua na kuimport bali kuiba technolojia na kuileta inchini.

Watanzania hata Crusher za mawe tuwategemee watu wa nje wazi instal? Wazifanyie biashara hao sisi tubakie wanunuzi wa kokoto?


Okay, hiyo Reli inayojengwa, hiyo timu Uturuki ndio iwe mwisho, tender nyingne zitoke kwa sharti wazawa tu ndio waombe, nategemea sasa wapo wazawa (Mechanical, electrical na civil engineers) wanaopata uzoefu na serikali naishauri iwekeze wapate vitendea kazi.

Hadi leo watanzania hatujaiba hata technolojia ya kutengeneza baiskel? Kwann tusiseme baiskel sasa tunazizalisha Tanzania?

Kwann tusiseme bajaji tunazizalisha Tanzania?

Kwann tusizalishe mashine zetu za kuangulia vifaranga vya kuku?

Kwanini tuwaze kuwa katiba ndio kila kitu ili hali tunaoutulivu na tunaouwezo wa kupata VISA kusoma nje, kwann tusirudi na technolojia tukaiwekeza hapa inchini.


Mimi ningekuwa Raisi, ningewainua wote hao wenye ideas ya kutengeneza helkopta, Hydro electrical power plant kwa kuwekeza kielimu na kifedha kwa manufaa ya nchi, na sharti la kupata VISA kwa hao wanaoenda nje kusomea degree ya pili au ya tatu ya masomo ya sayansi sharti waandike paper nitakayojiridhisha wanaenda kutuletea technolojia ipi mpya/ ambayo haipo hapa inchini?

Tunapoteza muda mtandaoni kwa mambo ya ajabu ajabu, unakuta mtu ni engineer ana mwezi au zaidi ...hajawahi soma article yoyote ya engineering field yake tokea alipomaliza chuo, what a hell?

TANZANIA ITABADILISHWA NA WATANZANIA WENYEWE HATA KAMA KATIBA HAITOBADILIKA
 
Moja ya mambo ambayo nayaogopa kwelikweli hivi sasa ni mchakato wa katiba mpya!

Nilianza kuogopa mchakato wa katiba mpya mara baada ya makundi kuanza kujitokeza yakidai katiba ibadilishwe eti ili JPM aongezewe muda wakati alikuwa hajamaliza hata miaka miwili!

Hofu ikaendelea pale walipojitokeza akina Mkamia eti tubadili katiba kutoka miaka 5 ya sasa hadi miaka 7!

Makundi haya yakaniogopesha na kunitia kihoro! Hayo yalikuwa ni makundi ya CCM na Pro-JPM!

Lakini kuna kundi lingine! Hawa ni wafuasi wa upinzani!

Kundi hili jipya hawataki kabisa kusikia tunafanya marekebisho ya katiba yanayolenga kumfanya JPM aendelee kuwa madarakani muda mrefu zaidi!

Kundi hili la upinzani wanataka mchakato wa katiba mpya! Maskini ya Mungu hawafahamu kwamba wanachotaka ni ku-endorse matakwa ya baadhi ya wana-CCM na pro-JPM!

Kwamba, leo hii ukifanyika mchakato wa katiba mpya; focus ya CCM itakuwa ni JPM kuongezewa muda wa kuishi madarakani! Na hilo CCM wakilitaka, hakuna wa kuwazuia cuz' they have enough boots on the ground while you guys have enough virtual boots on the cyberspace!!

Mchakato wa katiba mpya unafanyika on the ground and not on the cyberspace (mitandaoni). Hii maana yake ni kwamba, hata kama mchakato unakuwa Free & Fair; bado hoja za CCM zitapita tu!

Dunia is full of Average People... a genius way of saying is full of ignorant people! Likewise, Tanzania is full of Average People! Hawa wana-account at least 70%.

Hii 70% still believe JPM ni best president ever! Majority of them ni wafuatiliaji wazuri wa Pilot Episodes za Series za JPM lakini hawana muda wa kuangalia seasonal finale! Na hawa ni wengi kwelikweli! Majority ya hawa walifuatilia pilot episode la makinikia na wanajua JPM ni Superman aliyewatia adabu wezi wa madini!

Lakini hao hao ukiwauliza ile issue imeishia wapi; majority wala hawajui... wanachojua JPM amewatia adabu wazungu!

Sasa hivi watu waliofuatilia tu pilot episodes za makinikia, Sh 450 Trillion, JPM kuokota vichwa vya treni na magari kibao kule bandarini... hivi hawa mtawalaumu wakiunga mkono hoja ya Sterling JPM kuongezewa muda mrefu?!

Narudia, hawa ndio wapo wengi zaidi... dunia is full of average people!!

Kwahiyo, wakati tunataka katiba mpya hivi sasa tusisahau tutakuwa tuna-endorse mabadiliko ya vipindi vya urais!

Sio hivyo tu, kwa kipindi hiki yanaweza kufanyika mabadiliko ya kijinga zaidi kuliko mchakato wa Warioba na bado fasta katiba ikapita!

Na wala tusijidanganye eti hata CCM wanamchukia JPM! Ni kweli wapo wanaomchukia lakini nao ni wachache tu! Remember, dunia is full of average people... CCM is just a sample/subset ya dunia; kwa maana kwamba; huko nako ni full of average people!

Mbaya zaidi, hata wale walio above average, majority ni watu wa kujipendekeza ili kutafuta au kulinda madaraka yao.

Kumbukeni povu la the guy so called Palamagamba Kabudi wakati wa Rasimu ya Warioba na Kabudi huyu wa sasa!

Nahisi tumbo kukata endapo watatokea CCM na Pro-JPM wakaanzisha movement za kutaka katiba mpya!

Yaani watanoga kwelikweli duniani na machoni mwa wana-demokrasia kiasi kwamba, atakayewapinga atakuwa anaishangaza dunia!

Wana-CCM kusimama hadharani kusema katiba tuliyonayo ni mbovu na nchi inahitaji katiba mpya! Kumbe nyuma ya pazia...

We either survive with our existing constitution or get buried deep into the earth with a new constitution!

SHETANI LA KATIBA MPYA SHINDWA!

Sema "AMEEN!"
haiepukiki kabisa msituletee ujuha tumechoka
 
Moja ya mambo ambayo nayaogopa kwelikweli hivi sasa ni mchakato wa katiba mpya!

Nilianza kuogopa mchakato wa katiba mpya mara baada ya makundi kuanza kujitokeza yakidai katiba ibadilishwe eti ili JPM aongezewe muda wakati alikuwa hajamaliza hata miaka miwili!

Hofu ikaendelea pale walipojitokeza akina Mkamia eti tubadili katiba kutoka miaka 5 ya sasa hadi miaka 7!

Makundi haya yakaniogopesha na kunitia kihoro! Hayo yalikuwa ni makundi ya CCM na Pro-JPM!

Lakini kuna kundi lingine! Hawa ni wafuasi wa upinzani!

Kundi hili jipya hawataki kabisa kusikia tunafanya marekebisho ya katiba yanayolenga kumfanya JPM aendelee kuwa madarakani muda mrefu zaidi!

Kundi hili la upinzani wanataka mchakato wa katiba mpya! Maskini ya Mungu hawafahamu kwamba wanachotaka ni ku-endorse matakwa ya baadhi ya wana-CCM na pro-JPM!

Kwamba, leo hii ukifanyika mchakato wa katiba mpya; focus ya CCM itakuwa ni JPM kuongezewa muda wa kuishi madarakani! Na hilo CCM wakilitaka, hakuna wa kuwazuia cuz' they have enough boots on the ground while you guys have enough virtual boots on the cyberspace!!

Mchakato wa katiba mpya unafanyika on the ground and not on the cyberspace (mitandaoni). Hii maana yake ni kwamba, hata kama mchakato unakuwa Free & Fair; bado hoja za CCM zitapita tu!

Dunia is full of Average People... a genius way of saying is full of ignorant people! Likewise, Tanzania is full of Average People! Hawa wana-account at least 70%.

Hii 70% still believe JPM ni best president ever! Majority of them ni wafuatiliaji wazuri wa Pilot Episodes za Series za JPM lakini hawana muda wa kuangalia seasonal finale! Na hawa ni wengi kwelikweli! Majority ya hawa walifuatilia pilot episode la makinikia na wanajua JPM ni Superman aliyewatia adabu wezi wa madini!

Lakini hao hao ukiwauliza ile issue imeishia wapi; majority wala hawajui... wanachojua JPM amewatia adabu wazungu!

Sasa hivi watu waliofuatilia tu pilot episodes za makinikia, Sh 450 Trillion, JPM kuokota vichwa vya treni na magari kibao kule bandarini... hivi hawa mtawalaumu wakiunga mkono hoja ya Sterling JPM kuongezewa muda mrefu?!

Narudia, hawa ndio wapo wengi zaidi... dunia is full of average people!!

Kwahiyo, wakati tunataka katiba mpya hivi sasa tusisahau tutakuwa tuna-endorse mabadiliko ya vipindi vya urais!

Sio hivyo tu, kwa kipindi hiki yanaweza kufanyika mabadiliko ya kijinga zaidi kuliko mchakato wa Warioba na bado fasta katiba ikapita!

Na wala tusijidanganye eti hata CCM wanamchukia JPM! Ni kweli wapo wanaomchukia lakini nao ni wachache tu! Remember, dunia is full of average people... CCM is just a sample/subset ya dunia; kwa maana kwamba; huko nako ni full of average people!

Mbaya zaidi, hata wale walio above average, majority ni watu wa kujipendekeza ili kutafuta au kulinda madaraka yao.

Kumbukeni povu la the guy so called Palamagamba Kabudi wakati wa Rasimu ya Warioba na Kabudi huyu wa sasa!

Nahisi tumbo kukata endapo watatokea CCM na Pro-JPM wakaanzisha movement za kutaka katiba mpya!

Yaani watanoga kwelikweli duniani na machoni mwa wana-demokrasia kiasi kwamba, atakayewapinga atakuwa anaishangaza dunia!

Wana-CCM kusimama hadharani kusema katiba tuliyonayo ni mbovu na nchi inahitaji katiba mpya! Kumbe nyuma ya pazia...

We either survive with our existing constitution or get buried deep into the earth with a new constitution!

SHETANI LA KATIBA MPYA SHINDWA!

Sema "AMEEN!"
Chige una matatizo gani wewe ?
 
Back
Top Bottom