Tukate mzizi wa fitina

Tukate mzizi wa fitina

Eliezar Mlwafu

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2013
Posts
449
Reaction score
140
Eti kwa mnavyo ona na kufikiria ni timu gani ya tanzania na ulaya inayo ongoza kiwa na mashabiki wengi,hata kwa kuangalia uvaaji wa jezi ww unafikiri ni timu gani zina washabiki wengi.kwa upande wangu mimi naona ni MAN U + SIMBA.wewe je
 
Eti kwa mnavyo ona na kufikiria ni timu gani ya tanzania na ulaya inayo ongoza kiwa na mashabiki wengi,hata kwa kuangalia uvaaji wa jezi ww unafikiri ni timu gani zina washabiki wengi.kwa upande wangu mimi naona ni MAN U + SIMBA.wewe je

Zimanimoto
 
Back
Top Bottom