Tujulishane wabunge wanamuziki

Jof3

Jof3

JF-Expert Member
650
500
Habari wanaJF
Kuna jambo Fulani huwa linanijia kichwani pale ninapoona wabunge machachari ambao pia walikuwa wanamuziki na wengine bado wanaimba muziki.
Najua kupitia uzi huu tutawajua wengi na kujifunza mengi. Mimi nawafahamu wachache ntawataja, kama nawewe mwana JF unawajua kutoka chama chochote au nchi yoyote basi tunaweza tukashare humu ikiwezekana tupia na jina la wimbo wake ikibidi na mistari kidogo.
Mimi naanza kama ifuatavyo
1. Mr.II (CHADEMA)- huyu jamaa napenda nyimbo zake nyingi ila nyimbo zake zinazonifurahisha zaidi ni
- kura yangu
- miaka chini ya 18
2. Professor J (CHADEMA)-huyu ni kichwa wa mashairi. Nakumbuka nyimbo zake nyingi sana ila kuna nyimbo ya singeli ya hivi karibu pia ameimba. Nyimbo iliyonikamata zaidi ni Zali la mentali, na NDIO MZEE. Ila hiyo nyimbo ya NDIO MZEE alikuwa anawaamsha viongozi wazembe na wenye kutoa ahadi za uongo. Sasa mwenyewe yuko mjengoni ,nimatumaini yangu atakuwa mfano bora.
- Kama kuna wengine tujulishane huenda tukamuamsha na muuza chipsi aingie mjengoni.

Nawasilisha.
 
mdukuzi

mdukuzi

JF-Expert Member
5,496
2,000
kuna yule demu wa arusha aliimba mr politician cdm walitaka kumpa ubunge boyfriend akamuinglza chaka akaenda ccm mpaka leo analia
 
Roger Sterling

Roger Sterling

JF-Expert Member
12,211
2,000
Hivi "kura yangu" haikuwa ngoma ya mshkaji alikuwa mchoraji au mwandishi wa habari yule?
 

Forum statistics


Threads
1,424,986

Messages
35,078,036

Members
538,184
Top Bottom