Tujiulize, wako wapi mashabiki wa Lissu wapinge adhabu barabarani?

Tujiulize, wako wapi mashabiki wa Lissu wapinge adhabu barabarani?

Lisu mpenda kutishia tishia nyau ,Anapenda indimidation sanaaaa ya mdomoni .Akidhani wanaomsikiliza wanayatilia maanani kumbe nobody minds .

Mtanzania umwambie ingia barabarani ufanye vurugu ili wewe uingie bungeni au ikulu ukale miposho na mishahara minono na bata!!!

Mtanzania hapo humpati UTAINGIA BARABARANI mwenyewe.
Kama hicho ndio mnatafuta ,jaribuni Tena baadae.
 
Wakuu

Dalili ya mvua siku zote ni mawingu. Tundu Lissu tangu ameanza kampeni, ametuaminisha kuwa ana wafuasi wa kutosha na wapo tayari kuingia barabarani kama hatashinda uraisi.

Jana kapigwa ban na tume. Kwa namna anavyozungumzia suala la kuingia barabarani, tulitarajia kuona hata vijana wawili watatu wakitoka nje mabarabarani kupinga maamuzi ya tume. Lakini wapiii? Si Tunduma, wala Nyamongo, wala Rombo, wala Ifakara? Kote doroooo

Hii ni tofauti kabisa na kinachotokeaga nchi kama Uganda pale ambapo Boby Wine anakuwa amebanwa na serikali ya Museveni. Watu wanatiririka mabarabarani hata kwa issue ndogo tu kuthibisha ufuasi wao kwake. Huyu Tundu Lissu huko kupendwa anakojaribu kutuaminisha ni kwa aina gani.

Dalili ya mvua ni mawingu. Hatujaona chochote kinachoashiria hizo vurugu anazosema zitatokea wiki 4 zijazo ikiwa hajapata urais. Huyu ni kujitapatapa tu mithili ya kuku akatae roho. Hana ufuasi huo anaojitapa nao. Hanaaaa.

Ili ww upate faida gani
 
Lisu mpenda kutishia tishia nyau ,Anapenda indimidation sanaaaa ya mdomoni .Akidhani wanaomsikiliza wanayatilia maanani kumbe nobody minds .

Mtanzania umwambie ingia barabarani ufanye vurugu ili wewe uingie bungeni au ikulu ukale miposho na mishahara minono na bata!!!

Mtanzania hapo humpati UTAINGIA BARABARANI mwenyewe.
Watu wanamsikiliza halafu wanamuona kama kituko flan hivi kama katuni za Masudi Kipanya.
 
Wakuu

Dalili ya mvua siku zote ni mawingu. Tundu Lissu tangu ameanza kampeni, ametuaminisha kuwa ana wafuasi wa kutosha na wapo tayari kuingia barabarani kama hatashinda uraisi.

Jana kapigwa ban na tume. Kwa namna anavyozungumzia suala la kuingia barabarani, tulitarajia kuona hata vijana wawili watatu wakitoka nje mabarabarani kupinga maamuzi ya tume. Lakini wapiii? Si Tunduma, wala Nyamongo, wala Rombo, wala Ifakara? Kote doroooo

Hii ni tofauti kabisa na kinachotokeaga nchi kama Uganda pale ambapo Boby Wine anakuwa amebanwa na serikali ya Museveni. Watu wanatiririka mabarabarani hata kwa issue ndogo tu kuthibisha ufuasi wao kwake. Huyu Tundu Lissu huko kupendwa anakojaribu kutuaminisha ni kwa aina gani.

Dalili ya mvua ni mawingu. Hatujaona chochote kinachoashiria hizo vurugu anazosema zitatokea wiki 4 zijazo ikiwa hajapata urais. Huyu ni kujitapatapa tu mithili ya kuku akatae roho. Hana ufuasi huo anaojitapa nao. Hanaaaa.
Unazani Lisu anaweza kumuingiza mtu yoyote barabarani,hata sikumoja,watu huingia barabarani wenyewe, Lisu anashida gani mpaka aingize watu barabarani Ila njaa na mateso ndiyo yatawaingiza watu barabarani,Tundu Lisu anatumia njia za kidemokrasia kuingia madarakani akishindwa Wala Hana shida yoyote atatafuta kazi atafanya Ila hao walala hoi ndiyo wataendelea na msoto wao Kama kawa
 
Haha amuulize mange kimavi, alihamasisha maandamano kwa miezi mitatu duniani kote macho na masikio yalielekezwa Tanzania badala yake siku hiyo watanzania wote walibadili kabisa ratiba yao sio binadamu wala kuku alitoka nje ya nyumba yake siku nzima na wengine walikaa ndani week nzima 😅😁😅😁😁

Ngoja hiyo kesho jumapili ndio atajua watanzania ni akina nani!
 
Wakuu

Dalili ya mvua siku zote ni mawingu. Tundu Lissu tangu ameanza kampeni, ametuaminisha kuwa ana wafuasi wa kutosha na wapo tayari kuingia barabarani kama hatashinda uraisi.

Jana kapigwa ban na tume. Kwa namna anavyozungumzia suala la kuingia barabarani, tulitarajia kuona hata vijana wawili watatu wakitoka nje mabarabarani kupinga maamuzi ya tume. Lakini wapiii? Si Tunduma, wala Nyamongo, wala Rombo, wala Ifakara? Kote doroooo

Hii ni tofauti kabisa na kinachotokeaga nchi kama Uganda pale ambapo Boby Wine anakuwa amebanwa na serikali ya Museveni. Watu wanatiririka mabarabarani hata kwa issue ndogo tu kuthibisha ufuasi wao kwake. Huyu Tundu Lissu huko kupendwa anakojaribu kutuaminisha ni kwa aina gani.

Dalili ya mvua ni mawingu. Hatujaona chochote kinachoashiria hizo vurugu anazosema zitatokea wiki 4 zijazo ikiwa hajapata urais. Huyu ni kujitapatapa tu mithili ya kuku akatae roho. Hana ufuasi huo anaojitapa nao. Hanaaaa.
Vipi mdingi bado anajinyea nyea?
 
Haha amuulize mange kimavi, alihamasisha maandamano kwa miezi mitatu duniani kote macho na masikio yalielekezwa Tanzania badala yake siku hiyo watanzania wote walibadili kabisa ratiba yao sio binadamu wala kuku alitoka nje ya nyumba yake siku nzima na wengine walikaa ndani week nzima 😅😁😅😁😁

Ngoja hiyo kesho jumapili ndio atajua watanzania ni akina nani!
Watanzania wanajitambua
 
Wale madiwani wa chadema waliomuua uvccm iringa, saivi ndio wanajua kuna mihemko na uhalisia

Saivi wanaozea jela na familia zao zinakufa njaa, Hakuna Tundu wala msigwa anataka hata kujihusisha nao, hata kuhusishwa nao hawataki

Sasa hii ni adhabu ya duniani bado ya ahera
 
Wakuu

Dalili ya mvua siku zote ni mawingu. Tundu Lissu tangu ameanza kampeni, ametuaminisha kuwa ana wafuasi wa kutosha na wapo tayari kuingia barabarani kama hatashinda uraisi.

Jana kapigwa ban na tume. Kwa namna anavyozungumzia suala la kuingia barabarani, tulitarajia kuona hata vijana wawili watatu wakitoka nje mabarabarani kupinga maamuzi ya tume. Lakini wapiii? Si Tunduma, wala Nyamongo, wala Rombo, wala Ifakara? Kote doroooo

Hii ni tofauti kabisa na kinachotokeaga nchi kama Uganda pale ambapo Boby Wine anakuwa amebanwa na serikali ya Museveni. Watu wanatiririka mabarabarani hata kwa issue ndogo tu kuthibisha ufuasi wao kwake. Huyu Tundu Lissu huko kupendwa anakojaribu kutuaminisha ni kwa aina gani.

Dalili ya mvua ni mawingu. Hatujaona chochote kinachoashiria hizo vurugu anazosema zitatokea wiki 4 zijazo ikiwa hajapata urais. Huyu ni kujitapatapa tu mithili ya kuku akatae roho. Hana ufuasi huo anaojitapa nao. Hanaaaa.
Askari wa Tanzania watatuvunja miguu,hawajui kulenga shabaha
 
Wakuu

Dalili ya mvua siku zote ni mawingu. Tundu Lissu tangu ameanza kampeni, ametuaminisha kuwa ana wafuasi wa kutosha na wapo tayari kuingia barabarani kama hatashinda uraisi.

Jana kapigwa ban na tume. Kwa namna anavyozungumzia suala la kuingia barabarani, tulitarajia kuona hata vijana wawili watatu wakitoka nje mabarabarani kupinga maamuzi ya tume. Lakini wapiii? Si Tunduma, wala Nyamongo, wala Rombo, wala Ifakara? Kote doroooo

Hii ni tofauti kabisa na kinachotokeaga nchi kama Uganda pale ambapo Boby Wine anakuwa amebanwa na serikali ya Museveni. Watu wanatiririka mabarabarani hata kwa issue ndogo tu kuthibisha ufuasi wao kwake. Huyu Tundu Lissu huko kupendwa anakojaribu kutuaminisha ni kwa aina gani.

Dalili ya mvua ni mawingu. Hatujaona chochote kinachoashiria hizo vurugu anazosema zitatokea wiki 4 zijazo ikiwa hajapata urais. Huyu ni kujitapatapa tu mithili ya kuku akatae roho. Hana ufuasi huo anaojitapa nao. Hanaaaa.
Wakuu

Dalili ya mvua siku zote ni mawingu. Tundu Lissu tangu ameanza kampeni, ametuaminisha kuwa ana wafuasi wa kutosha na wapo tayari kuingia barabarani kama hatashinda uraisi.

Jana kapigwa ban na tume. Kwa namna anavyozungumzia suala la kuingia barabarani, tulitarajia kuona hata vijana wawili watatu wakitoka nje mabarabarani kupinga maamuzi ya tume. Lakini wapiii? Si Tunduma, wala Nyamongo, wala Rombo, wala Ifakara? Kote doroooo

Hii ni tofauti kabisa na kinachotokeaga nchi kama Uganda pale ambapo Boby Wine anakuwa amebanwa na serikali ya Museveni. Watu wanatiririka mabarabarani hata kwa issue ndogo tu kuthibisha ufuasi wao kwake. Huyu Tundu Lissu huko kupendwa anakojaribu kutuaminisha ni kwa aina gani.

Dalili ya mvua ni mawingu. Hatujaona chochote kinachoashiria hizo vurugu anazosema zitatokea wiki 4 zijazo ikiwa hajapata urais. Huyu ni kujitapatapa tu mithili ya kuku akatae roho. Hana ufuasi huo anaojitapa nao. Hanaaaa.

Kampeni ni maandamano tu?

Tunaendelea na kampeni kama kawaida unataka tufanye maandamano ya kumwuunga mkono nani, jiwe?

Kama ni jiwe ajiandae pana ka mji kule uholanzi. Katakuwa kanamwita.
 
Wakuu

Dalili ya mvua siku zote ni mawingu. Tundu Lissu tangu ameanza kampeni, ametuaminisha kuwa ana wafuasi wa kutosha na wapo tayari kuingia barabarani kama hatashinda uraisi.

Jana kapigwa ban na tume. Kwa namna anavyozungumzia suala la kuingia barabarani, tulitarajia kuona hata vijana wawili watatu wakitoka nje mabarabarani kupinga maamuzi ya tume. Lakini wapiii? Si Tunduma, wala Nyamongo, wala Rombo, wala Ifakara? Kote doroooo

Hii ni tofauti kabisa na kinachotokeaga nchi kama Uganda pale ambapo Boby Wine anakuwa amebanwa na serikali ya Museveni. Watu wanatiririka mabarabarani hata kwa issue ndogo tu kuthibisha ufuasi wao kwake. Huyu Tundu Lissu huko kupendwa anakojaribu kutuaminisha ni kwa aina gani.

Dalili ya mvua ni mawingu. Hatujaona chochote kinachoashiria hizo vurugu anazosema zitatokea wiki 4 zijazo ikiwa hajapata urais. Huyu ni kujitapatapa tu mithili ya kuku akatae roho. Hana ufuasi huo anaojitapa nao. Hanaaaa.
Siasa za uganda na Tz ni tofauti sanaaa.kumbe ndugu yangu wewe ni mweupe hata vitu vidogo vinakushinda kuvitofautisha.ss hatuna historia ya vurugu Kama nchi nyingine na siasa zetu ni za kistaarabu.dont incite violence

Sent from my TECNO F1 using JamiiForums mobile app
 
We unawashwa sana apo mbele
Wakuu

Dalili ya mvua siku zote ni mawingu. Tundu Lissu tangu ameanza kampeni, ametuaminisha kuwa ana wafuasi wa kutosha na wapo tayari kuingia barabarani kama hatashinda uraisi.

Jana kapigwa ban na tume. Kwa namna anavyozungumzia suala la kuingia barabarani, tulitarajia kuona hata vijana wawili watatu wakitoka nje mabarabarani kupinga maamuzi ya tume. Lakini wapiii? Si Tunduma, wala Nyamongo, wala Rombo, wala Ifakara? Kote doroooo

Hii ni tofauti kabisa na kinachotokeaga nchi kama Uganda pale ambapo Boby Wine anakuwa amebanwa na serikali ya Museveni. Watu wanatiririka mabarabarani hata kwa issue ndogo tu kuthibisha ufuasi wao kwake. Huyu Tundu Lissu huko kupendwa anakojaribu kutuaminisha ni kwa aina gani.

Dalili ya mvua ni mawingu. Hatujaona chochote kinachoashiria hizo vurugu anazosema zitatokea wiki 4 zijazo ikiwa hajapata urais. Huyu ni kujitapatapa tu mithili ya kuku akatae roho. Hana ufuasi huo anaojitapa nao. Hanaaaa.
 
Wakuu

Dalili ya mvua siku zote ni mawingu. Tundu Lissu tangu ameanza kampeni, ametuaminisha kuwa ana wafuasi wa kutosha na wapo tayari kuingia barabarani kama hatashinda uraisi.

Jana kapigwa ban na tume. Kwa namna anavyozungumzia suala la kuingia barabarani, tulitarajia kuona hata vijana wawili watatu wakitoka nje mabarabarani kupinga maamuzi ya tume. Lakini wapiii? Si Tunduma, wala Nyamongo, wala Rombo, wala Ifakara? Kote doroooo

Hii ni tofauti kabisa na kinachotokeaga nchi kama Uganda pale ambapo Boby Wine anakuwa amebanwa na serikali ya Museveni. Watu wanatiririka mabarabarani hata kwa issue ndogo tu kuthibisha ufuasi wao kwake. Huyu Tundu Lissu huko kupendwa anakojaribu kutuaminisha ni kwa aina gani.

Dalili ya mvua ni mawingu. Hatujaona chochote kinachoashiria hizo vurugu anazosema zitatokea wiki 4 zijazo ikiwa hajapata urais. Huyu ni kujitapatapa tu mithili ya kuku akatae roho. Hana ufuasi huo anaojitapa nao. Hanaaaa.
Uzi wa kijinga sana , huku ukijua kwamba Kamati kuu inakutana lakini wewe unaleta uzushi , subiri uone kitakachoamriwa
 
Siasa za uganda na Tz ni tofauti sanaaa.kumbe ndugu yangu wewe ni mweupe hata vitu vidogo vinakushinda kuvitofautisha.ss hatuna historia ya vurugu Kama nchi nyingine na siasa zetu ni za kistaarabu.dont incite violence

Sent from my TECNO F1 using JamiiForums mobile app
Na anayesema ataingiza watu barabarani siyo magwanda mwenzenu?
 
Back
Top Bottom