Tujiondoe CHADEMA


Isaac

Isaac

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
652
Likes
101
Points
60
Isaac

Isaac

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
652 101 60
Awali niliwahi kupost tamko la kutomtambua JK kama rais halali wa JMT na kumtambua DR.SLAA kama rais mteule wa JMT.
Leo ninakuja na hoja tofauti na pia ni ombi kwa wanachama wenzangu wa CHADEMA. Ombi langu ni kuwataka wanachama wote tujivue uanachama endapo tu wabunge wa chama chetu watabakia ndani ya bunge na kumsikiliza Jua Kali leo.
Ninasema jujiondoe kwani watakuwa wametuuza na kupoteza kura zetu bila sababu ya msingi. Nina imani wabunge wetu hawatatuangusha leo. Mimi binafsi nitakuwa wa kwanza kumchukia kaka yangu wa ukweli Mbowe na my best rafiki Mnyika as well as my role model Tundu Lissu.
 
D

dotto

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
1,722
Likes
21
Points
135
D

dotto

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
1,722 21 135
Vuta subira mambo magumu yanakuja!!
 
Luteni

Luteni

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
2,274
Likes
13
Points
0
Luteni

Luteni

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
2,274 13 0
Mapambano yote yatafanyika humo humo ndani
 
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2009
Messages
1,152
Likes
144
Points
160
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2009
1,152 144 160
awali niliwahi kupost tamko la kutomtambua jk kama rais halali wa jmt na kumtambua dr.slaa kama rais mteule wa jmt.
Leo ninakuja na hoja tofauti na pia ni ombi kwa wanachama wenzangu wa chadema. Ombi langu ni kuwataka wanachama wote tujivue uanachama endapo tu wabunge wa chama chetu watabakia ndani ya bunge na kumsikiliza jua kali leo.
Ninasema jujiondoe kwani watakuwa wametuuza na kupoteza kura zetu bila sababu ya msingi. Nina imani wabunge wetu hawatatuangusha leo. Mimi binafsi nitakuwa wa kwanza kumchukia kaka yangu wa ukweli mbowe na my best rafiki mnyika as well as my role model tundu lissu.
tumeachagua wakawe wawakilishi wetu huko mjengoni. Sasa hawajaanza kazi tunataka kuanza kuwaingilia, na kuwapangia nini cha kufanya. Huo ndio utaratibu wa wapi?

Sisi wajibu wetu ni kutoa maoni yetu kama tulivyofanya. Kwa kuwa wao sasa ni full time parliamentalians wataangalia kanuni za bunge, sheria na hali halisi na kisha kuamua cha kufanya. Wakishafanya hivyo ni wajibu wetu kuwa na imani na uamuzi wao.
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Mimi nakuunga mkono,mimi nataka chama kiwe na msimamo imara!!
 
JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2009
Messages
2,680
Likes
2,033
Points
280
JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2009
2,680 2,033 280
Leo unaweza kuwa mwisho wa JK na CCM kama kweli CHADEMA wataamua kuweka maslahi ya watanzania mbele, na naamini hilo litatokea na historia kuandikwa
 
Isaac

Isaac

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
652
Likes
101
Points
60
Isaac

Isaac

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
652 101 60
tumeachagua wakawe wawakilishi wetu huko mjengoni. Sasa hawajaanza kazi tunataka kuanza kuwaingilia, na kuwapangia nini cha kufanya. Huo ndio utaratibu wa wapi?

Sisi wajibu wetu ni kutoa maoni yetu kama tulivyofanya. Kwa kuwa wao sasa ni full time parliamentalians wataangalia kanuni za bunge, sheria na hali halisi na kisha kuamua cha kufanya. Wakishafanya hivyo ni wajibu wetu kuwa na imani na uamuzi wao.
Jathropa, nilidhani wanatuwakilisha sisi na si wao binafsi. Je hili si la kwetu? Nani aliseme na wapi?
 
Mlangaja

Mlangaja

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
555
Likes
47
Points
45
Mlangaja

Mlangaja

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
555 47 45
Mimi natafurahi sana kama watatoka wakati JK atakapo ingia. Lakini kama hawatatoka pia nitafurahi kwani mapambano ni lazima kuonana uso kwa uso. Naomba tuwe na subira mambo bado, huu ndiyo mwanzo tu.
 
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined
Aug 3, 2008
Messages
12,510
Likes
4,882
Points
280
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined Aug 3, 2008
12,510 4,882 280
Mapambano yote yatafanyika humo humo ndani
Mbona unabadilisha comments haraka sana, mara ya kwanza uliandika 'kwani tangu lini wewe ulikuwa chadema' umewaza tena na kuona la, kuna ka ukweli ndani yake. Chadema ili kiwe chama lazima watu watofautiane,angalau wewe umebadilika ghafla na kuamua kutuliza mambo. wale chadema mkumbo wangemtukana muanzisha hii maada, wanasahau kuwa mara nyingi waanzisha maada mwiba kwa wanachadema huwa wako wengi na the only way ni kurespond positively.

Chadema need to be careful, mwaka 2015 sio mbali tena! any move should be cautious
 
P

Popompo

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
411
Likes
2
Points
33
P

Popompo

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
411 2 33
tumeachagua wakawe wawakilishi wetu huko mjengoni. Sasa hawajaanza kazi tunataka kuanza kuwaingilia, na kuwapangia nini cha kufanya. Huo ndio utaratibu wa wapi?

Sisi wajibu wetu ni kutoa maoni yetu kama tulivyofanya. Kwa kuwa wao sasa ni full time parliamentalians wataangalia kanuni za bunge, sheria na hali halisi na kisha kuamua cha kufanya. Wakishafanya hivyo ni wajibu wetu kuwa na imani na uamuzi wao.

nakuunga mkono.tuwaache waamue tusiwashinikize!binafsi nawaamini makamanda wetu.
 
W

watarime

Senior Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
105
Likes
0
Points
0
W

watarime

Senior Member
Joined Oct 21, 2010
105 0 0
Awali niliwahi kupost tamko la kutomtambua JK kama rais halali wa JMT na kumtambua DR.SLAA kama rais mteule wa JMT.
Leo ninakuja na hoja tofauti na pia ni ombi kwa wanachama wenzangu wa CHADEMA. Ombi langu ni kuwataka wanachama wote tujivue uanachama endapo tu wabunge wa chama chetu watabakia ndani ya bunge na kumsikiliza Jua Kali leo.
Ninasema jujiondoe kwani watakuwa wametuuza na kupoteza kura zetu bila sababu ya msingi. Nina imani wabunge wetu hawatatuangusha leo. Mimi binafsi nitakuwa wa kwanza kumchukia kaka yangu wa ukweli Mbowe na my best rafiki Mnyika as well as my role model Tundu Lissu.
Taratibu usije na maamuzi ya kutuvuruga zaidi au umetumwa!??
 
Digna37

Digna37

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2010
Messages
723
Likes
45
Points
60
Digna37

Digna37

JF-Expert Member
Joined May 17, 2010
723 45 60
:nono: Tujiondoe CHADEMA?? Nani kasema?? :nono:
 
MADAM T

MADAM T

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
4,286
Likes
1,344
Points
280
MADAM T

MADAM T

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
4,286 1,344 280
:nono: Tujiondoe CHADEMA?? Nani kasema?? :nono:
HATA MIMI NAKUUNGA MKONO, TUTAMKOMOA NANI, AU UNATAKA KUSEMA YALE MANENO YANAYOSEMWA CHADEMA NI YA WATU FULANI NI KWELI? BWANA KUTOKA HAPANA LABDA USEME TUWATOE WAO, NASEMA, 'NO' :nono:
 
L

Lorah

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
1,193
Likes
5
Points
0
L

Lorah

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
1,193 5 0
ukisusa wenzio wala lol...
wafuate sheria ....
tutakumbana hukohuko
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,868
Likes
154
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,868 154 160
HAKA MIMI SITOKI MPAKA NIONE UKOMBOZI WA MWISHO WA HII NCHI:nono::nono::nono::nono::nono::nono:
 
Isaac

Isaac

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
652
Likes
101
Points
60
Isaac

Isaac

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
652 101 60
Taratibu usije na maamuzi ya kutuvuruga zaidi au umetumwa!??
Fuatilia nimeingia lini JF na wewe umeingia lini hadi nitumwe. Pia fuatilia Comment zangu zote kisha uje usome tena hii thread huenda utaelewa japo kidogo ninamanisha kitu gani. Look for the content please!
 
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
4,413
Likes
416
Points
180
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
4,413 416 180
Twakuelewa Isaack,ila nakuomba usijitoe kwa kushinikiza wazo lako. Tuwe na tolerance kwa maamuzi ya Chama. Vyovyote chadema itakavoamua ni vema. Sometimes tusubiri tuone ila na mimi nilitaman watoke nje wakati mkwere anamwaga pumba kabla ya kuanza kunywa mimaji akijiandaa kuanguka.
 
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2009
Messages
9,254
Likes
800
Points
280
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2009
9,254 800 280
nimeonge na zito mda mfupi uliopita(0713730256) na amethibisha kuwa hawataingia humo ndan
 
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
4,413
Likes
416
Points
180
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
4,413 416 180
nimeonge na zito mda mfupi uliopita(0713730256) na amethibisha kuwa hawataingia humo ndan
mpaka sasa ameingia lema wa arusha,lissu pamoja na mbowe. Unawaona kaka? Wapo ndani.
 

Forum statistics

Threads 1,238,415
Members 475,954
Posts 29,319,703