Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tujikumbushe : Ndolage Nursing School

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Baba_Enock, Jun 15, 2011.

  1. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,726
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Hii ni mahususi kwa wauguzi/wakunga/watoa huduma za afya/ n.k waliosoma Ndolage Nursing School..

    Hiki chuo kilikuwa na mandhari mazuri sana ya kusoma na kujifunza na kufanya majaribio kwa vitendo.

    Hiki chuo kilikuwa na walimu mahiri sana katika fani ya utoaji huduma za afya<BR><BR>Hiki chuo kilikuwa na kila kitu anachohitaji mwanafunzi..

    Namkumbuka sana Mrs. Katabaro, Sr. Ruth, Sir Edel, Mwalimu Tibaijuka, Ma Joyce, e.t.c.. Jikoni kulikuwa na Mzee January, Jafesi, e.t.c !!!

    Nawatakia jioni njema wana Ndolage wote popote mlipo
     
  2. L

    Laura Mkaju Senior Member

    #2
    Jun 16, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mdogo wangu ndio yupo hapo anasoma
     
  3. bullet

    bullet JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 927
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Mwalimu Malingumu Juliana
     
  4. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,534
    Likes Received: 1,243
    Trophy Points: 280
    du bugonzi fall na jeradi kichaaa ni vitu muhimu ndolage.
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #5
    Jun 17, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,142
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Baba_Enock wewe ni Nurse????? Nitakuja unichome sindano ya tetenasi ha ha ha ha ha
     
  6. R

    Rweye JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 13,058
    Likes Received: 1,586
    Trophy Points: 280
    Nilikuja kutibiwa pale hospitali,Ndolage was the best in Kagera
     
Loading...