Tujikumbushe: Kwanini Dr Slaa aliihama CCM mwaka 1995? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tujikumbushe: Kwanini Dr Slaa aliihama CCM mwaka 1995?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MNYISANZU, Jan 2, 2012.

  1. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #1
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,054
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Wakuu naomba kujuzwa. Kipi kilipelekea Dr Slaa akaihama CCM 1995
     
  2. K

    KIROJO Senior Member

    #2
    Jan 2, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uchakachuaji ndo hilo tu mkuu
     
  3. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #3
    Jan 2, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,353
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Waliohama/waliohamia CCM ni wengi. Kwa nn unataka habari za slaa tu?
     
  4. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #4
    Jan 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,189
    Likes Received: 4,543
    Trophy Points: 280
    Alichujwa kwenye kura za maoni akakasirika! Ndio akaamia Magwanda
     
  5. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #5
    Jan 2, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,708
    Trophy Points: 280
    Hata mimi sifahamu sababu, au aliufuata usemi wa Nyerere kwamba kwa Tanzania chama Cha upinzani cha Ukweli ni CHADEMA tuu na kwasababu aliona upupu wa CCM akaamua kwenda chama makini. najaribu kubreinstomu tu
     
  6. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #6
    Jan 2, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 27,849
    Likes Received: 6,707
    Trophy Points: 280
    Tumuenzi baba wa taifa alikuwa na maono ya mbali kweli.
     
Loading...