Tuangalia jinsi ya kutoa ushuhuda!!!!!!!!


MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,477
Likes
6
Points
135
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,477 6 135
Mtoto wa mchungaji katoa ushuhuda kanisani,
"haleluyaaaa!!!!!!
Nashukuru MUNGU kwa kuniponya ,
nilikua nna ugonjwa wa kutokwa damu sehemu
za siri kila mwezi, lakini tangu nimeanza kwena
usiku kwa kaka Bujibuji ni mwezi wa 3 ugonjwa
umepona."
Watu aaaaaaaaa!!!!!
mimba iyoo pumbavu mkubwa wewe.
 
MKANKULE

MKANKULE

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2011
Messages
422
Likes
23
Points
35
MKANKULE

MKANKULE

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2011
422 23 35
asant kakakwa kutuchekesha
 
M

matfor tungs

Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
69
Likes
0
Points
0
M

matfor tungs

Member
Joined Oct 18, 2012
69 0 0
mi sijakuelewa hapo!!neno katisha umemaanisha ameogopesha au aishie hapo kusimulia!!vinginevyo we ndo umetisha coz hii ipo mda sana humu!!ni wazo langu tu!!
 
slumdweller

slumdweller

Member
Joined
Aug 1, 2011
Messages
46
Likes
0
Points
13
slumdweller

slumdweller

Member
Joined Aug 1, 2011
46 0 13
mi sijakuelewa hapo!!neno katisha umemaanisha ameogopesha au aishie hapo kusimulia!!vinginevyo we ndo umetisha coz hii ipo mda sana humu!!ni wazo langu tu!!
siku nyingi mwaka jana nn?haikuhus ndomana hujaelew
 

Forum statistics

Threads 1,213,671
Members 462,214
Posts 28,485,329