Tuambizane swala hili nisipata aibu


Kimetah

Kimetah

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
1,033
Likes
36
Points
145
Kimetah

Kimetah

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
1,033 36 145
Nimemridhia rafiki yangu wa kike sasa nataka nikamtambulishe nyumbani kwetu,,ni utaratibu gani huwa unatumika yan naanzaje?pls si utani wanajukwa..nawasilisha
 
Ablessed

Ablessed

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2013
Messages
4,620
Likes
120
Points
145
Ablessed

Ablessed

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2013
4,620 120 145
Funguka zaidi ili wanajamvi waelewe je ni kabila gani unataka kuoa , kwani kila kabila lina utaratibu wake .
 
akenajo

akenajo

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2012
Messages
1,591
Likes
141
Points
160
akenajo

akenajo

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2012
1,591 141 160
hongera ila funguka zaidi watu wakupe vidonge
 
Kimetah

Kimetah

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
1,033
Likes
36
Points
145
Kimetah

Kimetah

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
1,033 36 145
Funguka zaidi ili wanajamvi waelewe je ni kabila gani unataka kuoa , kwani kila kabila lina utaratibu wake .
ni mnyamwez but ndo wale waliokulia mjin
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,824
Likes
23,237
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,824 23,237 280
huna ndugu?
huna wajomba?
baba?baba wakubwa?wadogo?
 
Kimetah

Kimetah

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
1,033
Likes
36
Points
145
Kimetah

Kimetah

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
1,033 36 145
Ok basi usijali wanyamwezi watakuja kukupa taatibu za kwao . Nakutakia kila la kheri mkuu
poa ila nilitaka kupata utaratibu kwa ujumla na sio specific kwa kabila
 
Ablessed

Ablessed

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2013
Messages
4,620
Likes
120
Points
145
Ablessed

Ablessed

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2013
4,620 120 145
poa ila nilitaka kupata utaratibu kwa ujumla na sio specific kwa kabila
hahahaha sawa mkuu. Nijuavyo mimi huwezi kuchanganya taratibu za kihaya na kisukuma au kichaga na kimakonde. Ndio maana nikatangulia kukuuliza je unaoa kabila gani. Anyway wanaojua taratibu mchanganyiko watakujuza na pia njia rahisi ni kumuuliza mchumba wako aende akakuulizie kwao . Maana huenda familia simple haina makuu, au ni familia inayofuata mila hata kama iko mjini. Naamini mwenye msaada mzuri ni mchumba wako. Kwani si vema kujifanya mjuzi kabla hujapeleleza kwao wangependelea taratibu zipi.
 
Kimetah

Kimetah

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
1,033
Likes
36
Points
145
Kimetah

Kimetah

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
1,033 36 145
hahahaha sawa mkuu. Nijuavyo mimi huwezi kuchanganya taratibu za kihaya na kisukuma au kichaga na kimakonde. Ndio maana nikatangulia kukuuliza je unaoa kabila gani. Anyway wanaojua taratibu mchanganyiko watakujuza na pia njia rahisi ni kumuuliza mchumba wako aende akakuulizie kwao . Maana huenda familia simple haina makuu, au ni familia inayofuata mila hata kama iko mjini. Naamini mwenye msaada mzuri ni mchumba wako. Kwani si vema kujifanya mjuzi kabla hujapeleleza kwao wangependelea taratibu zipi.
ungen help 2 kimtindo ata utaratibu ulotumia wewe au hata waliotumia ur frnds utanipa mwongozo mzura
 
Diana Fares

Diana Fares

Member
Joined
Oct 12, 2012
Messages
54
Likes
0
Points
0
Age
28
Diana Fares

Diana Fares

Member
Joined Oct 12, 2012
54 0 0
Mmh kama ni kumtambulisha nyumban kwenu,unatakiwa uangalie kwanza upande wenu watamchukuliaje huyo mchumba wako,kikabila,din mnashea..ongera sana kwa kuwa muwaz ktk mahusiano yako
 
Kimetah

Kimetah

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
1,033
Likes
36
Points
145
Kimetah

Kimetah

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
1,033 36 145
Mmh kama ni kumtambulisha nyumban kwenu,unatakiwa uangalie kwanza upande wenu watamchukuliaje huyo mchumba wako,kikabila,din mnashea..ongera sana kwa kuwa muwaz ktk mahusiano yako
me na ye 2shaafikiana kimebaki kumtabulisha
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,858
Likes
1,458
Points
280
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,858 1,458 280
ni mnyamwez but ndo wale waliokulia mjin
kama mweupe andaa ng'ombe 70.
alafu mwambie akikutana na wakwe basi asisahau kupiga magoti.

ushauri wa bure ebu mcheki kama carrier wa cicle cell
 
Kimetah

Kimetah

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
1,033
Likes
36
Points
145
Kimetah

Kimetah

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
1,033 36 145
kama mweupe andaa ng'ombe 70.
alafu mwambie akikutana na wakwe basi asisahau kupiga magoti.

ushauri wa bure ebu mcheki kama carrier wa cicle cell
ha aha haa haa k mkuu.,
 

Forum statistics

Threads 1,273,431
Members 490,382
Posts 30,481,413