Tuambiana ukweli, Mgao wa umeme umeanza?

Tuambiana ukweli, Mgao wa umeme umeanza?

Jahom

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2008
Posts
351
Reaction score
33
Naona kuna kukatika umeme hasa ikifika jioni. Je, ni mgao pasipo kutaarifiana? Sasa hivi Tabata hakuna umeme na jana vile vile katika muda ule ule. Tiambiane ukweli.
 
Tena umenkumbusha ngoja ninyoshe nguo za kesho nisiwe kama leo nmeenda nguo zmejkunja baada ya kuukosa jana umeme
 
Naona kuna kukatika umeme hasa ikifika jioni. Je, ni mgao pasipo kutaarifiana? Sasa hivi Tabata hakuna umeme na jana vile vile katika muda ule ule. Tiambiane ukweli.
Ubungo mpaka kimara ni giza tororo.
 
Tatizo hawasemi kama kuna issue. Au wakisema watatumbuliwa? Hata wakiacha kusema kama ni kutokana na uzembe wapigwe tu.
 
Nko mkoani pia hakuna umemee!mgao Wa siri siri!waziri mwenye dhamana wakutumbuliwa!
 
Nawaza kwa sauti hivi haijatokea bado teknolojia ya umeme wa wireless kama simu za mkononi ili ikitokea mtaa huu hauna umeme mafundi wanaurusha kutoka mtaa mwingine wenye umeme kwa wakati huo. It sounds crazy but time will tell.
 
😎😎
Leo tatizo hakuna naangalia shilawadu
 
Nawaza kwa sauti hivi haijatokea bado teknolojia ya umeme wa wireless kama simu za mkononi ili ikitokea mtaa huu hauna umeme mafundi wanaurusha kutoka mtaa mwingine wenye umeme kwa wakati huo. It sounds crazy but time will tell.
Leo tatizo hakuna naangalia shilawadu tetehehe
 
Tatizo hawasemi kama kuna issue. Au wakisema watatumbuliwa? Hata wakiacha kusema kama ni kutokana na uzembe wapigwe tu.
Ndio maelekezo waliyopewa wakitangaza itaonekana serikali ya Mheshimiwa sana haifanyi kazi.
 
Nawaza kwa sauti hivi haijatokea bado teknolojia ya umeme wa wireless kama simu za mkononi ili ikitokea mtaa huu hauna umeme mafundi wanaurusha kutoka mtaa mwingine wenye umeme kwa wakati huo. It sounds crazy but time will tell.
Unawazo Zuri lifanyie kazi...
 
Hameni DAr.....mmelazimishwa kukaa..???
Huku kwetu haukatiki umeme wala maji......hela yAko2 ulipie luku na ulipie bili
 
Mgao wa umeme kama vyuma vimekaza hauruhusiwi kujadiliwa Mkuu polisiccm wameshapewa amri ya kukamata kamata.

Naona kuna kukatika umeme hasa ikifika jioni. Je, ni mgao pasipo kutaarifiana? Sasa hivi Tabata hakuna umeme na jana vile vile katika muda ule ule. Tiambiane ukweli.
 
Back
Top Bottom