Upepo wa Pesa
JF-Expert Member
- Aug 8, 2015
- 21,772
- 35,771
Baada ya kujifunza Python miaka kadhaa iliyo pita nikaona si vibaya nikajaribu web developement!
Na framework zilizokuwa akilini mwangu ni flask na Django! Mwisho wa siku nikaona nijifunze django!
Nimetengeneza a simple application kwa ajili ya kuhifadhi data kwenye database na binafsi nimevutiwa sana na django!
Kwa kifupi naona kama haina mpinzani! Au ni mimi ndio sielewi?
Je wewe unaionaje django? Nini maoni yako?
Na framework zilizokuwa akilini mwangu ni flask na Django! Mwisho wa siku nikaona nijifunze django!
Nimetengeneza a simple application kwa ajili ya kuhifadhi data kwenye database na binafsi nimevutiwa sana na django!
Kwa kifupi naona kama haina mpinzani! Au ni mimi ndio sielewi?
Je wewe unaionaje django? Nini maoni yako?