Trump promised a wall where as Magufuli is building a wall!

Trump promised a wall where as Magufuli is building a wall!

Katika maisha yako yote ushawahi kumsikia mtu anaitwa Rousseau?
Ndgu hapa tunaelimishana ndio...hiyo mifano ya wana filosofia wa uswiz naijua lkn hapa tupo kwenye hali ya kawaida, tutoe mifano bora kulingana na hali ya Tanzania ilivyo, usitake kuniambia kwamba nchi yetu hoi mwenye maamuzi ni mwananchi...au tuanzishe uzi ulio huru wa je, Tanzania inaongozwa na Rais au Wananchi...tuone watu watakuwa na muitikio gani, hii nchi kusema inaongozwa na wananchi labda tupate katiba mpya
 
Ndgu hapa tunaelimishana ndio...hiyo mifano ya wana filosofia wa uswiz naijua lkn hapa tupo kwenye hali ya kawaida, tutoe mifano bora kulingana na hali ya Tanzania ilivyo, usitake kuniambia kwamba nchi yetu hoi mwenye maamuzi ni mwananchi...au tuanzishe uzi ulio huru wa je, Tanzania inaongozwa na Rais au Wananchi...tuone watu watakuwa na muitikio gani, hii nchi kusema inaongozwa na wananchi labda tupate katiba mpya
Tofauti yako wewe na mimi ni jwamba wewe unaishia kunaongelea Tanzania ilivyo na kwa hiyo huwezi kuibadili kutoka umasikinibwake wa sasa.

Mimi naongelea Tanzania inavyotakiwa kuwa na hivyo nina nafasi ya kuibadili kutoka umasikini wake wa sasa.
 
Tofauti yako wewe na mimi ni jwamba wewe unaishia kunaongelea Tanzania ilivyo na kwa hiyo huwezi kuibadili kutoka umasikinibwake wa sasa.

Mimi naongelea Tanzania inavyotakiwa kuwa na hivyo nina nafasi ya kuibadili kutoka umasikini wake wa sasa.
No, no, mkuu ulisema hivi, let me quote it " Wewe hata hujui kwamba nchi inaongozwa na wananchi. Si rais.

Kwa sababu huna elimu ya uraia."

Ndo mimi nikakataa kuwa Tanzania hii haiongozwi na wananchi bali na rais. Na anachokisema rais mwananchi hapingii ivyo rais yuko juu labda katiba ibadilishwe, hiyo ya mwananchi kuongoza ipo kwenye nchi za wenzetu.
 
Tofauti yako wewe na mimi ni jwamba wewe unaishia kunaongelea Tanzania ilivyo na kwa hiyo huwezi kuibadili kutoka umasikinibwake wa sasa.

Mimi naongelea Tanzania inavyotakiwa kuwa na hivyo nina nafasi ya kuibadili kutoka umasikini wake wa sasa.
Kuibadilisha jinsi ilivyo ni katiba mpya itakayo trim madaraka ya rais..hapo tutaenda tofauti na sasa
 
Magufuli kafanya research lini kujua Tanzanite imeanzia wapi na kuishia wapi ili atakapojenga ukuta aiweke yote ndani na asije kuiachia nyingine nje?
Hii ishu ilitakiwa kujengwa tokea mwaka 2002 lakini report ilikaliwa tu,kwaiyo usione kama amekurupuka tu na kumbuka yeye ana access ya kujua resources za Tanzania kuliko wewe mkuu.
 
If you want to know who the heck is Magufuli go to Mererani where as The president of United Republic of Tanzania has ordered the building of a great WALL to protect precious stones of Tanzinite.

Donald Trump has struggled to build a wall against mexicans while Tanzanian President has ordered to build a Wall which will protect Tanzanite mining that produce expensive unique blue stones.

currently reserve soldiers/National service locally known as Jeshi la Kujenga Taifa(Soldiers who build the Nation) are employed to build such a WALL one day after Magufuli's order.
Trump has stumbled on the wall projects because the Senate could not approve money to construct it. They consider there is no value for money. Maguguli did not promise a Mererani wall during his campaign but was compelled by investigative reports from the parliament and support from Wananchi. His was made kegitimate by public demand. Trump was trapped by legal opposition even from his own camp. Both presidents are fighting illegal aftivities. Magufuli is against illegal export of Tanzanite while Trump seeks to stump out illegal import of narcostics in the USA. Who will win? Time will tell.
 
If you want to know who the heck is Magufuli go to Mererani where as The president of United Republic of Tanzania has ordered the building of a great WALL to protect precious stones of Tanzinite.

Donald Trump has struggled to build a wall against mexicans while Tanzanian President has ordered to build a Wall which will protect Tanzanite mining that produce expensive unique blue stones.

currently reserve soldiers/National service locally known as Jeshi la Kujenga Taifa(Soldiers who build the Nation) are employed to build such a WALL one day after Magufuli's order.
Have no idea what point you are trying to make. There's absolutely zero relevance between the two illustrations you've provided. Just practising your newly acquired ESL skills maybe?
 
Huko kuna utawala wa sheria na katiba , Huku ni udicteta na maguvu. mbotelea mbali hata kama kichaa kapewa lungu.
 
Vibaka wanajengewa daraja la kwenda jela.

Nikawaida ya watu wanaotaka majibu mepesi kwa maswali magumu kujenga kuta zisizoangalia mantiki.

Trump na Magufuli wote wana ujinga huu.
Kama ni hivyo wajinga ni wengi tu. Kwani hata ww kama una nyumba na wote wenye nyumba ni wajinga kwani mmejenga kuta (nyumba) na magrill kujilinda pamoja na mali zenu? Na hata madaraja yakisha wapeleka wezi jela, mbona kumejengwa kuta?

Poor IQ
 
Upo mkuu wangu, bora umemjibu huyo jamaa, inawezekana amezaliwa na damu ya ubishi
Nipo mkuu watu kama hawa hawana jema ni wakuwapa darasa tu,maana sio kila kitu anachokifanya mheshimiwa rais ni kibaya tu.

Tunatakiwa kupongeza anapofanya vizuri na kukosoa anapofanya vibaya lakini sio hawa wao kiwe kizuri wanaponda au kibaya wanaponda tu. Ila nakuangalia unavyompa darasa [emoji2] [emoji2]
 
Nipo mkuu watu kama hawa hawana jema ni wakuwapa darasa tu,maana sio kila kitu anachokifanya mheshimiwa rais ni kibaya tu.

Tunatakiwa kupongeza anapofanya vizuri na kukosoa anapofanya vibaya lakini sio hawa wao kiwe kizuri wanaponda au kibaya wanaponda tu. Ila nakuangalia unavyompa darasa [emoji2] [emoji2]
Big up mkuu
 
Ulishaona hao wananchi wanakaa ikulu na kulindwa, Rais amepewa ridhaa na wananchi kuongoza cyo kuwa nchi insongozwa na wananchi...wananchi wamempa mtu mmoja ridhaa ya kuwaongoza shuleni wewe ulienda kuspmea ujinga kila nchi ina wananchi na waba kiongozi wao, rudi shule ukasome upya, hilo somo la uraia ulisoma darasa la kwanza.kama nchi inaongozwa na raia huo ukuta unaojengwa raia walipiga kura lini ili kupitisha ujengwe, rais anayeongoza wananchi alisema ujengwe, sasa kma wewe ni mwananchi unayempinga rais, nenda pale useme usijengwe...
Achana nae atakuumiza kichwa bure. Elimu inaibua fulsa zilizopo kwenye bongo zetu. Elimu haikupaswa kutolewa kwa kila mtu. Unategemea nini kama chizi akijiendeleza au kuendelezwa kielimu?
 
Back
Top Bottom