Tuache ubishi wa matusi, Huna hoja...leta hoja, kama wewe mwananchi ndo unamuongoza rais au Tanzania sema ukuta usijengwe. Nakupa na mfano hai, mtwara wananchi walisema bomba la gesi lisije dar...rais akasema litafika tu, uliona nani alikuwa mshindi rais au wananchi(watu walileta fujo lkn....), haiitaji kwenda shule kujua Tanzania inaongozwa na nani...leta hoja za kupinga hili nalo, pia chchte kinachopitishwa lazima rais aweke sahihi ndo kiwe sheria, akikataa inaishia hapo, kwa hiyo Tanzania hii inaongozwa na nani?