Trump ni rais mzalendo wa kuigwa

Trump ni rais mzalendo wa kuigwa

mafimboo

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2014
Posts
2,415
Reaction score
978
Leo kwenye vyombo vya habari tumemsikia rais mteule wa marekani trump akitangaza kutopokea mshahara wake ,huyu ndiye mzalendo wa kweli,na ndio raha ya kuchagua rais mfanyabiashara ,pesa kwake si shida anachotaka ni kusaidia marekani,sisi tunachagua rais asiyekuwa hata na kibanda cha mpesa,unategemea nini,lazima awe na tamaa ya fedha na mwisho wa siku anaharibu uchumi wa nchi,

Yeye kila mwenye hela ni mpiga dili kwa sababu haamini kwenye biashara,kama yeye mwenyewe kashindwa kuboresha maisha yake kwa elimu yake na kuwa mfano kwa jamii anapata wapi ujasiri wa kuwaambia wananchi wajiajiri badala yake ameloea kwenye kazi za mishahara atawezaje kuwaongoza wengine,

Wamarekani wamemchagua Trump baada ya kuwambia atatatua tatizo la ajira kwasababu yeye ni mfano halisi wa kujiajiri na kufanikiwa, Trump hakuropoka kuwa ataleta viwanda kama huyu , Kama viwanda ndio suluhisho la ajira basi Trump angeahidi kujenga viwanda vingi sana,

Marais ni marekani na ulaya huku Afrika hatuna marais ni marais matumbo, Wewe unasema ati nitawapunguza mishahara wale waliokuwa wanalipwa mishahara mikubwa waishi kama mashetani wakati yeye analipwa milion 35 kwa mwezi,angepunguza kwanza wa kwake, Huo ni wivu
 
leo kwenye vyombo vya habari tumemsikia rais mteule wa marekani trump akitangaza kutopokea mshahara wake ,huyu ndiye mzalendo wa kweli,na ndio raha ya kuchagua rais mfanyabiashara ,pesa kwake si shida anachotaka ni kusaidia marekani,sisi tunachagua rais asiyekuwa hata na kibanda cha mpesa,unategemea nini,lazima awe na tamaa ya fedha na mwisho wa siku anaharibu uchumi wa nchi,yeye kila mwenye hela ni mpiga dili kwa sababu haamini kwenye biashara,kama yeye mwenyewe kashindwa kuboresha maisha yake kwa elimu yake na kuwa mfano kwa jamii anapata wapi ujasiri wa kuwaambia wananchi wajiajiri badala yake ameloea kwenye kazi za mishahara atawezaje kuwaongoza wengine,wamarekani wamemchagua trump baada ya kuwambia atatatua tatizo la ajira kwasababu yeye ni mfano halisi wa kujiajiri na kufanikiwa,trump hakulopoka kuwa ataleta viwanda kama huyu ,kama viwanda ndio suluhisho la ajira basi trump angeahidi kujenga viwanda vingi sana,marais ni marekani na ulaya huku afrika hatuna marais ni marais matumbo,wewe unasema ati ntawapunguza mishahara wale waliokuwa wanalipwa mishahara mikubwa waishi kama mashetani wakati yeye analipwa milion 35 kwa mwezi,angepunguza kwanza wa kwake,huo ni wivu
Una uhakika analipwa 35,000,000? Weka slip
 
leo kwenye vyombo vya habari tumemsikia rais mteule wa marekani trump akitangaza kutopokea mshahara wake ,huyu ndiye mzalendo wa kweli,na ndio raha ya kuchagua rais mfanyabiashara ,pesa kwake si shida anachotaka ni kusaidia marekani,sisi tunachagua rais asiyekuwa hata na kibanda cha mpesa,unategemea nini,lazima awe na tamaa ya fedha na mwisho wa siku anaharibu uchumi wa nchi,yeye kila mwenye hela ni mpiga dili kwa sababu haamini kwenye biashara,kama yeye mwenyewe kashindwa kuboresha maisha yake kwa elimu yake na kuwa mfano kwa jamii anapata wapi ujasiri wa kuwaambia wananchi wajiajiri badala yake ameloea kwenye kazi za mishahara atawezaje kuwaongoza wengine,wamarekani wamemchagua trump baada ya kuwambia atatatua tatizo la ajira kwasababu yeye ni mfano halisi wa kujiajiri na kufanikiwa,trump hakulopoka kuwa ataleta viwanda kama huyu ,kama viwanda ndio suluhisho la ajira basi trump angeahidi kujenga viwanda vingi sana,marais ni marekani na ulaya huku afrika hatuna marais ni marais matumbo,wewe unasema ati ntawapunguza mishahara wale waliokuwa wanalipwa mishahara mikubwa waishi kama mashetani wakati yeye analipwa milion 35 kwa mwezi,angepunguza kwanza wa kwake,huo ni wivu
Duh, mkuu umeandika kwa hisia kali
 
Mm Nina njaa ntakula mm au ntakupa wewe? ngoja nishibe kwanza.
 
Mleta uzi kama unaona Trump kugomea mshahara ni kielelezo cha uzalendo na utajiri wake ndiyo utaback up swala la ajira Marekani basi haujawahi kumsikia/ au umemsahau Jose Mujica raisi wa Uruguay.

Mujica mshahara wake 90% alichangia kwa taasisi zenye lengo la kutoa huduma kwa wananchi, aliendesha Volkswagen Beetle ya 1987 ambayo kuna shehe alitaka kuinunua kwa 1m us $ akakataa.
Akagoma kuishi ikulu na kuishi shambani kwake yeye, mkewe na mbwa wake ambaye ana miguu mitatu na walinzi wawili tu. Na hapo alikua amesavaivu majaribio ya kumuua yaliyompatia risasi sita mwilini.

Mwaka jana ndiyo ngwe yake imekoma lakini pamoja na umaskini wake ameiacha Uruguay ikiwa nchi inayoongoza kiuchumi na kiwango kidogo cha ukosefu wa ajira ikilinganishwa na majirani zake Brazil na Argentina.
 
leo kwenye vyombo vya habari tumemsikia rais mteule wa marekani trump akitangaza kutopokea mshahara wake ,huyu ndiye mzalendo wa kweli,na ndio raha ya kuchagua rais mfanyabiashara ,pesa kwake si shida anachotaka ni kusaidia marekani,sisi tunachagua rais asiyekuwa hata na kibanda cha mpesa,unategemea nini,lazima awe na tamaa ya fedha na mwisho wa siku anaharibu uchumi wa nchi,yeye kila mwenye hela ni mpiga dili kwa sababu haamini kwenye biashara,kama yeye mwenyewe kashindwa kuboresha maisha yake kwa elimu yake na kuwa mfano kwa jamii anapata wapi ujasiri wa kuwaambia wananchi wajiajiri badala yake ameloea kwenye kazi za mishahara atawezaje kuwaongoza wengine,wamarekani wamemchagua trump baada ya kuwambia atatatua tatizo la ajira kwasababu yeye ni mfano halisi wa kujiajiri na kufanikiwa,trump hakulopoka kuwa ataleta viwanda kama huyu ,kama viwanda ndio suluhisho la ajira basi trump angeahidi kujenga viwanda vingi sana,marais ni marekani na ulaya huku afrika hatuna marais ni marais matumbo,wewe unasema ati ntawapunguza mishahara wale waliokuwa wanalipwa mishahara mikubwa waishi kama mashetani wakati yeye analipwa milion 35 kwa mwezi,angepunguza kwanza wa kwake,huo ni wivu
TRUMP ni 'rais-mteule' wa amerika..mpaka atakapoapishwa januari 2017
ki msingi una hoja ya nguvu japo umeandika kwa haraka..
 
Rais maskini,nchi maskini.Aibu ya karne moja ijayo.
 
Mkuu ukweli kuhusu Trump na viwanda. Trump aliwaahidi Wamarekani mambo yafuatayo ambayo yamekuwa yakila hela za wamarekani sana:

1.Kupitia upya MIKATABA yote iliyowekwa na watangulizi wake.
Ile isiyo na FAIDA katika taifa la Marekani ATAIVUNJA ikiwa ni pamoja na MKATABA wa MAZINGIRA,
Sehemu ya OBAMACARE, ikiwa ni pamoja na mikataba yote MIBOVU nk.

2. Umoja wa NATO WASITEGEMEE Amerika kuwachangia kila kitu na kuwalinda kama Polisi wa ulimwengu ATAANGALIA UPYA.Ndo maana ulaya wana WASIWASI!

3.VIWANDA vilivyohamishiwa NJE ya NCHI VINAREJESHWA ili kuleta AJIRA ndani ya Amerika nk.

4.Ataichukulia CHINA kama ADUI mkuu wa UCHUMI wa Marekani. Maana China HUSHUSHA thamani ya pesa yake MAKSUDI ili ipate faida kubwa INAPOUZA vitu vyake NJE ya nchi!
Kwa hiyo ni kusema VIWANDA ni moja ya sehemu muhimu ya kuinua uchumi wa Amerika.

Lakini nakubaliana nawe kuwa Trump anataka kuliongoza taifa hilo kama MFANYA BIASHARA. Na wafanya Biashara mara nyingi huangalia FAIDA na wala si HASARA!

Hata rais wetu Magufuli akioongoza nchi hii kama MFANYA BIASHARA huku akiangalia KUPATA FAIDA na KUIVUNJA mikataba YOTE MIBOVU inayowaumiza watanzania atafanikiwa.
Hakuna namna!
 
Izo akili sizonje atazitoa wapi ..???
Tumesha chemsha hakuna namna tuvumilie tuu
 
Leo kwenye vyombo vya habari tumemsikia rais mteule wa marekani trump akitangaza kutopokea mshahara wake ,huyu ndiye mzalendo wa kweli,na ndio raha ya kuchagua rais mfanyabiashara ,pesa kwake si shida anachotaka ni kusaidia marekani,sisi tunachagua rais asiyekuwa hata na kibanda cha mpesa,unategemea nini,lazima awe na tamaa ya fedha na mwisho wa siku anaharibu uchumi wa nchi,

Yeye kila mwenye hela ni mpiga dili kwa sababu haamini kwenye biashara,kama yeye mwenyewe kashindwa kuboresha maisha yake kwa elimu yake na kuwa mfano kwa jamii anapata wapi ujasiri wa kuwaambia wananchi wajiajiri badala yake ameloea kwenye kazi za mishahara atawezaje kuwaongoza wengine,

Wamarekani wamemchagua Trump baada ya kuwambia atatatua tatizo la ajira kwasababu yeye ni mfano halisi wa kujiajiri na kufanikiwa, Trump hakuropoka kuwa ataleta viwanda kama huyu , Kama viwanda ndio suluhisho la ajira basi Trump angeahidi kujenga viwanda vingi sana,

Marais ni marekani na ulaya huku Afrika hatuna marais ni marais matumbo, Wewe unasema ati nitawapunguza mishahara wale waliokuwa wanalipwa mishahara mikubwa waishi kama mashetani wakati yeye analipwa milion 35 kwa mwezi,angepunguza kwanza wa kwake, Huo ni wivu
Kwa maoni yako mkuu,kwa nchi kama yetu nani unaona angetufaa kuwa raisi ili umfananishe na huyo bwana Trump?
 
Leo kwenye vyombo vya habari tumemsikia rais mteule wa marekani trump akitangaza kutopokea mshahara wake ,huyu ndiye mzalendo wa kweli,na ndio raha ya kuchagua rais mfanyabiashara ,pesa kwake si shida anachotaka ni kusaidia marekani,sisi tunachagua rais asiyekuwa hata na kibanda cha mpesa,unategemea nini,lazima awe na tamaa ya fedha na mwisho wa siku anaharibu uchumi wa nchi,

Yeye kila mwenye hela ni mpiga dili kwa sababu haamini kwenye biashara,kama yeye mwenyewe kashindwa kuboresha maisha yake kwa elimu yake na kuwa mfano kwa jamii anapata wapi ujasiri wa kuwaambia wananchi wajiajiri badala yake ameloea kwenye kazi za mishahara atawezaje kuwaongoza wengine,

Wamarekani wamemchagua Trump baada ya kuwambia atatatua tatizo la ajira kwasababu yeye ni mfano halisi wa kujiajiri na kufanikiwa, Trump hakuropoka kuwa ataleta viwanda kama huyu , Kama viwanda ndio suluhisho la ajira basi Trump angeahidi kujenga viwanda vingi sana,

Marais ni marekani na ulaya huku Afrika hatuna marais ni marais matumbo, Wewe unasema ati nitawapunguza mishahara wale waliokuwa wanalipwa mishahara mikubwa waishi kama mashetani wakati yeye analipwa milion 35 kwa mwezi,angepunguza kwanza wa kwake, Huo ni wivu
sawa binti tumekusika ila kaoge kwanza
 
Back
Top Bottom