Trump mbaya kwa Marekani mzuri kwa dunia

Trump mbaya kwa Marekani mzuri kwa dunia

Joined
May 27, 2022
Posts
14
Reaction score
77
TRUMP MBAYA KWA MAREKANI MZURI KWA DUNIA

Ni Rais aliyeweka mbele maslai ya marekani, aliyepambana kuipandisha dola kwa nguvu zake zote na kuirudisha heshima ya Marekani iliyokuwa imepotea kwa miaka mingi, siyo tu kiuchumi bali kijeshi na na kuipa heshima duniani. Watu wote wanaojua siasa za kiulimwengu watakubaliana na mimi kuwa ustaarabu hasa wa kijinsia ulikuwa mwingi kipindi cha Trumpa yaan mashoga walikuwa hawako wazi hasa huku Africa

Siyo watu wengi wanajua kuwa wakati Obama anaachia ngazi Uchina alkuwa ameshampiga USA for some dots kwenye uchumi ni wakati ambao dolla ilikuwa ICU

Sera za Trump za kuikunguta parasites wanaoitegemea USA hazikuwa nzuri kwa mataifa mengi ulimwenguni hasa Ulaya na Africa

Trump alitaka kuifanya Dunia ipambane kibiashara na siyo kibabe ni wakati wake pekee hukuwai kusikia USA imevamia nchi fulani kijeshi wala kuingilia masuala ya ndani, wakati wa Trump haukuwa wakati wa kulazimisha sera za marekani kupenya kila nchi kwa njia za kilaghai kama ilivyokuwa bla yake na baada yake. kwa wasiojua sababu kubwa ya watu wengi Duniani kumchukia Trump ni hii kwamba hakusuport sera za kishetani zilizo ndani ya Marekani, wakati wake ushoga na ufreemason ulipata taabu sana

Kwa kumalizia nkuhakikishie kuwa Mwamba angekuwa Raisi hii awamu hichi inachoitwa vita ya Ukraine na Russia kisingetokea ata tone, kwa lugha nyingine Russia asingevamia Ukraine kwa kuwa Ukraine isingekuwa na kiburi ilichokuwa nacho wala isingekaa ipate nafasi ya kuahidiwa kuingia NATO

Mashoga wengi watapinga
 
Wamarekani wamrudishaa madarakan awamu ijayo maana nafac yakugombeaa anayo Badoo...

Kataa USHOGA...


Kataa NDOA.......
 
Ndiye Rais wa kwanza wa Marekani kuchochea mapinduzi ya serikali Marekani na kulazimisha kubadilishwa kwa matokeo ya uchaguzi.

Katika utawala wake Bunge la Marekani lilivamiwa kwa mara ya Kwanza.

Ndiye Rais wa kwanza wa Marekani pia kutumia pesa za michango ya kampeni kumlipa pony star.

Aliweka Ukraine kwenye nafasi mbaya zaidi ya kiusalama baada ya kutaka Serikali ya Zelenskyy itangaze inamchunguza mtoto wa Biden ndipo ipewe silaha za kujilinda.

Kutuchukulia serious na incompetence yake katika suala la Corona na kupuuza uwekezaji katika sekta ya afya ya jamii ilichangia pakubwa Wamarekani takribani ya nusu milioni kupoteza maisha.
 
Waleta nyuzi za mnaogusia ushoga na nyie ni mashoga tu.

Mnasambaza agenda yenu indirect, kitu kikipingwa sana husambaa kwa kasi ya kimbunga.
Ndo hiki baadhi ya member wa jf akiwemo na mleta uzi wanakifanya.
 
Waleta nyuzi za mnaogusia ushoga na nyie ni mashoga tu.

Mnasambaza agenda yenu indirect, kitu kikipingwa sana husambaa kwa kasi ya kimbunga.
Ndo hiki baadhi ya member wa jf akiwemo na mleta uzi wanakifanya.
Upo right haya Mambo ni kuyakalia kimya ,yakiimbwa sn tutaona ni kawaida now yanatuumiza Ila tukiyasoma na kuyasikia Kila mahali , mara BBC , JF , FB, Twitter, ubongo utazoea na kuona ni kawaida, ndo hasa wanachotaka hawa watu.
 
.
Screenshot_20230406-232527.jpg
 
Ndiye Rais wa kwanza wa Marekani kuchochea mapinduzi ya serikali Marekani na kulazimisha kubadilishwa kwa matokeo ya uchaguzi.

Katika utawala wake Bunge la Marekani lilivamiwa kwa mara ya Kwanza.

Ndiye Rais wa kwanza wa Marekani pia kutumia pesa za michango ya kampeni kumlipa pony star.

Aliweka Ukraine kwenye nafasi mbaya zaidi ya kiusalama baada ya kutaka Serikali ya Zelenskyy itangaze inamchunguza mtoto wa Biden ndipo ipewe silaha za kujilinda.

Kutuchukulia serious na incompetence yake katika suala la Corona na kupuuza uwekezaji katika sekta ya afya ya jamii ilichangia pakubwa Wamarekani takribani ya nusu milioni kupoteza maisha.
Umeandika kwa chuki issue za kulipa porn mbona ww unanunua Malaya tena zaidi ya mmoja na hakuna mwenye time na ww inakuwaje uwe na wivu na yy
 
Umeandika kwa chuki issue za kulipa porn mbona ww unanunua Malaya tena zaidi ya mmoja na hakuna mwenye time na ww inakuwaje uwe na wivu na yy
kwahiyo Trump na huyo jamaa wana hadh sawa ? ndio maana tuna viongoz wa hovyo kumbe raia ndo hovyo zaid
 
Back
Top Bottom