Trump issues executive order to North Korea

Trump issues executive order to North Korea

Lavrov kasema vita ya maneno kati ya Trump, Kim kama 'mapigano ya chekechea'

Tarehe Septemba 23, 2017 07:46 asubuhi


Waziri wa Mambo ya Nje Sergei V. Lavrov anasema mkutano mkuu wa waandishi wa habari huko Umoja wa Mataifa, mnamo Septemba 22, 2017, huko New York. (Picha na AFP)

Waziri wa Mambo ya Nje wa Urusi Sergei Lavrov ametaka Umoja wa Mataifa na Korea ya Kaskazini kupunguza mvutano na kuelezea biashara ya matusi kati ya viongozi wao kama "vita vya watoto wa kindergartens vile

"Tunapaswa kubisha utulivu na kuelewa kwamba tunahitaji kuacha, tunahitaji mawasiliano," Lavrov aliiambia mkutano wa habari huko Umoja wa Mataifa Ijumaa ambapo alikuwa akihudhuria mjadala wa Mkutano Mkuu wa kila mwaka.

Lavrov alisema Moscow ilikuwa ikifanya kazi na nchi nyingine "kujitahidi kwa busara na si njia ya kihisia - badala ya vita vya watoto wachanga kati ya watoto (wapi) hakuna mtu anayeweza kuwazuia."

Urusi itakaribisha jaribio lolote la nchi ya tatu ili kuingilia kati katika mgogoro huo, Lavrov aliiambia mkutano wa habari, akiongeza kuwa hii inaweza kutoka kwa "taifa" la Ulaya.

Urusi na China zinasisitiza pendekezo la pamoja ambalo lingeweza kufungia vipimo vya nyuklia na mabomu ya Korea ya Kaskazini badala ya kusimamishwa kwa kuchimba silaha za kijeshi za Marekani-South Korea.

Washington imekataa pendekezo hilo, likieleza kuwa ni "matusi," na inasema haiwezi kutoa motisha kwa Pyongyang kuja meza ya majadiliano.
 
Dogo kajibu mapigo, povu lake sasa..

Kim warns Trump he'll 'PAY DEARLY'
“I am now thinking hard about what response he could have expected when he allowed such eccentric words to trip off his tongue. Whatever Trump might have expected, he will face results beyond his expectation,” Kim said, saying that he would “tame” Trump “with fire.”__WP
To understand and deal with Trump, one needs to be a real businessman and a Gambler.
Tuwaombe wataalam wa uchumi waje watuambie tangu ameingia madarakani, je Trump kaitengenezea Marekani faida kiasi gani kupitia mgogoro huu. Kama kuna faida inaingia kamwe Trump hatachukua hatua zozote zile za kijeshi. Huu mgogoro kuna possibility kubwa ukawa ni good source of income kwa America.
 
To understand and deal with Trump, one needs to be a real businessman and a Gambler.
Tuwaombe wataalam wa uchumi waje watuambie tangu ameingia madarakani, je Trump kaitengenezea Marekani faida kiasi gani kupitia mgogoro huu. Kama kuna faida inaingia kamwe Trump hatachukua hatua zozote zile za kijeshi. Huu mgogoro kuna possibility kubwa ukawa ni good source of income kwa America.


True mkuu, na usikute ni tayari it's one of the big, good source of income for them.
 
North Korea wanaongea kama Ali sahafu msemaji wa Vita ya Iraq upande wa Iraq hao mtawakataa USA wanawakagua wakijua uwezo wao ndio wanawashambulia hawawezi kupigana na USA..
 
Back
Top Bottom