Sky Eclat
JF-Expert Member
- Oct 17, 2012
- 58,636
- 220,433
Jestina ni binti wa miaka 28, alisoma na kumaliza masomo yake vizuri.na anakazi ajira ya serikalini. Katika hangaika za maisha alishakuwa na mahusiano na vijana kama wanne katika muda tofauti. Jestina alikutana na Kichuguu, Jestina alijua kuwa Kichuguu alikuwa na mpenzi mwingine kabla yake, lakini Kichuguu alimhakikishia Jestina kabisa kuwa ameachana na aliyekuwa mpenzi wake na alitaka kuanzisha maisha mapya na Jestina.
Kichuguu ni kijana mpenda starehe sana, na wengi waligundua kuwa kuwa na Jestina alikuwa anatafuta mahali kwenye maisha yaliyotulia. Jestina alishaona umri unakwenda, alifikiria kupata mtoto na Kichuguu kungemfanya atulie. Maisha yaliendelea lakini baada ya hapo Kichuguu aliimwacha Jestina na kuhamia mkoa mwingine.
Jestina ni binti aliyetulia sana, baada ya Kichuguu kuondoka aliiendelea na maisha yake, juzi tu Jestina amekutana na mwanaume umri wa miaka 32, mwanaume huyu hajaoa. Walianza mapenzi, Jestina alimwambia yule mwanaume hataki tena mwanaume wa kuchezea mwili wake na kumwacha, kama anampenda amsubiri kwanza wasikimbilie kufanya mapenzi mpaka Jestina atakapokuwa tayari.
Jestina alipata homa kali sana akiwa ofisni, alipelekwa hospitali, vipimo vya malaria vilitoka negative, lakini alikuwa anatapika na mwili ukiwa na joto kali. Alishauriwa kupima HIV na yeye alikubali, majibu yamerudi +ve. Kichuguu alimwambukiza Jestina HIV wakati wapo pamoja. Jestina aliumia sana, alirudi nyumbani na kuanza kutafakari, aliamua kufuata ushauri nasaha. Kumbumbuka mchumba mpya bado anahudumia, lakini Jestina alishidwa kabisa kumweleza yanayomsibu. Baada mwaka, mchumba alimwambia Jestina anataka kuwa na mke na familia akifikisha miaka 35, hivyo anataka kuanza mipango ya engagement. Jestina alimweleza status yake. Mchumba alisikiliza na kumwambia, kwanini ulinificha muda wote huo? Alijibu kuwa hata mwenywe alikuwa anatafakari, mchumba alimwambia usiwe na wasiwasi, kwa Mungu hakuna kisichowezekana. Baada ya hapo hajapiga simu tena na Jestina akipiga haipokelewi.
Majina ni fiction tu ingawa story ni ya kweli.
Kichuguu ni kijana mpenda starehe sana, na wengi waligundua kuwa kuwa na Jestina alikuwa anatafuta mahali kwenye maisha yaliyotulia. Jestina alishaona umri unakwenda, alifikiria kupata mtoto na Kichuguu kungemfanya atulie. Maisha yaliendelea lakini baada ya hapo Kichuguu aliimwacha Jestina na kuhamia mkoa mwingine.
Jestina ni binti aliyetulia sana, baada ya Kichuguu kuondoka aliiendelea na maisha yake, juzi tu Jestina amekutana na mwanaume umri wa miaka 32, mwanaume huyu hajaoa. Walianza mapenzi, Jestina alimwambia yule mwanaume hataki tena mwanaume wa kuchezea mwili wake na kumwacha, kama anampenda amsubiri kwanza wasikimbilie kufanya mapenzi mpaka Jestina atakapokuwa tayari.
Jestina alipata homa kali sana akiwa ofisni, alipelekwa hospitali, vipimo vya malaria vilitoka negative, lakini alikuwa anatapika na mwili ukiwa na joto kali. Alishauriwa kupima HIV na yeye alikubali, majibu yamerudi +ve. Kichuguu alimwambukiza Jestina HIV wakati wapo pamoja. Jestina aliumia sana, alirudi nyumbani na kuanza kutafakari, aliamua kufuata ushauri nasaha. Kumbumbuka mchumba mpya bado anahudumia, lakini Jestina alishidwa kabisa kumweleza yanayomsibu. Baada mwaka, mchumba alimwambia Jestina anataka kuwa na mke na familia akifikisha miaka 35, hivyo anataka kuanza mipango ya engagement. Jestina alimweleza status yake. Mchumba alisikiliza na kumwambia, kwanini ulinificha muda wote huo? Alijibu kuwa hata mwenywe alikuwa anatafakari, mchumba alimwambia usiwe na wasiwasi, kwa Mungu hakuna kisichowezekana. Baada ya hapo hajapiga simu tena na Jestina akipiga haipokelewi.
Majina ni fiction tu ingawa story ni ya kweli.