Tricks


loving

loving

Senior Member
Joined
Aug 27, 2012
Messages
137
Likes
2
Points
35
loving

loving

Senior Member
Joined Aug 27, 2012
137 2 35
Habari wandugu
dhumuni la thread hii ni kuwaomba ushauri au.mbinu za kumuacha mtu bila kumuumiza. Na relation iliyokaa muda. Plz matuc kejeli vumilia nisaidie:confused::confused::)
 
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
15,707
Likes
14,109
Points
280
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
15,707 14,109 280
...Fanya mpango akuache yeye uone kama hautaumia...
 
Preety

Preety

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
433
Likes
1
Points
35
Preety

Preety

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2012
433 1 35
Habari wandugu
dhumuni la thread hii ni kuwaomba ushauri au.mbinu za kumuacha mtu bila kumuumiza. Na relation iliyokaa muda. Plz matuc kejeli vumilia nisaidie:confused::confused::)
Heeee hatari kweli hii, kwani wakati mnaanza uhusiano mlitumia mbinu gani?
 
Nimejifunza

Nimejifunza

Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
10
Likes
0
Points
0
Nimejifunza

Nimejifunza

Member
Joined Dec 10, 2013
10 0 0
Habari wandugu
dhumuni la thread hii ni kuwaomba ushauri au.mbinu za kumuacha mtu bila kumuumiza. Na relation iliyokaa muda. Plz matuc kejeli vumilia nisaidie:confused::confused::)
Mueleze ukweli tu kwamba hauna nia nae tena, pengine yale mapenzi uliokuwa ukiyahisi kutoka kwake hayapo tena, kama kuna tatizo huenda akajirekebisha na mkarudisha mahusiano yenu tena na kama ndo ishashindikana ajue tu ukweli kuliko kumletea USUNGURA.
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
16,241
Likes
23,809
Points
280
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
16,241 23,809 280
Mtumie message tu moja ya tigo ataelewa
 
M

Misa

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2013
Messages
834
Likes
6
Points
35
M

Misa

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2013
834 6 35
Habari wandugu
dhumuni la thread hii ni kuwaomba ushauri au.mbinu za kumuacha mtu bila kumuumiza. Na relation iliyokaa muda. Plz matuc kejeli vumilia nisaidie:confused::confused::)
hebu eleza sababu kwanza za kutaka kumwacha itatusaidia kukupa ushauri
 
L

lucz

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2013
Messages
219
Likes
5
Points
0
L

lucz

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2013
219 5 0
Taja jinsia yako ili tukupatie ushauri
 
Chocs

Chocs

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2012
Messages
8,216
Likes
214
Points
160
Chocs

Chocs

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2012
8,216 214 160
Yani unamuua nyani huku ukimtizama...ngumu kumeza
 
Emma Lukosi

Emma Lukosi

Verified Member
Joined
Jul 22, 2009
Messages
931
Likes
9
Points
35
Emma Lukosi

Emma Lukosi

Verified Member
Joined Jul 22, 2009
931 9 35
Ameajiriwa au anshughuli yoyote inayomuingizia kipato?
Kama ndio niPM namba yake hayo mengine tutavumiliana tu..
 
badiebey

badiebey

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
5,888
Likes
485
Points
180
badiebey

badiebey

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
5,888 485 180
Heheeh,hi hainaga a better way,lazma anaeachwa aumie tu..js dnt b harsh to her,for more info tembelea google
 
gorgeousmimi

gorgeousmimi

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2010
Messages
8,865
Likes
405
Points
180
gorgeousmimi

gorgeousmimi

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2010
8,865 405 180
Kuumia ni lazima hilo haliepukiki!!
 
Lovebird

Lovebird

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2012
Messages
2,510
Likes
313
Points
180
Lovebird

Lovebird

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2012
2,510 313 180
mapenzi kizungu zunguuuu.....wewe unafikiria kumwacha lakini wenzio wanahaha kumpata..
 
A

Andrew Jr

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
317
Likes
37
Points
45
A

Andrew Jr

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
317 37 45
Habari wandugu
dhumuni la thread hii ni kuwaomba ushauri au.mbinu za kumuacha mtu bila kumuumiza. Na relation iliyokaa muda. Plz matuc kejeli vumilia nisaidie:confused::confused::)
Sidhani kama ukienda hospitali utapewa dawa bila kupima. Umeomba ushauri lakini ulelalia upande wako. Hebu weka sababu watu wajue waanzie wapi. Yawezekana unaetaka kumwacha kakukosa kuku-ufoo, . Weka wazi, si mbaya kufuta na kuanza tena.
 
ze jackal

ze jackal

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2013
Messages
531
Likes
16
Points
0
ze jackal

ze jackal

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2013
531 16 0
Kama hutaki kumuumiza maana yake bado unamjari na kumpenda.

Then mbona unataka leta manyokanyoka?
 

Forum statistics

Threads 1,252,312
Members 482,076
Posts 29,803,508