Tricks

loving

loving

Senior Member
137
195
Habari wandugu
dhumuni la thread hii ni kuwaomba ushauri au.mbinu za kumuacha mtu bila kumuumiza. Na relation iliyokaa muda. Plz matuc kejeli vumilia nisaidie:confused::confused::)
 
Preety

Preety

JF-Expert Member
433
195
Habari wandugu
dhumuni la thread hii ni kuwaomba ushauri au.mbinu za kumuacha mtu bila kumuumiza. Na relation iliyokaa muda. Plz matuc kejeli vumilia nisaidie:confused::confused::)
Heeee hatari kweli hii, kwani wakati mnaanza uhusiano mlitumia mbinu gani?
 
Nimejifunza

Nimejifunza

Member
10
0
Habari wandugu
dhumuni la thread hii ni kuwaomba ushauri au.mbinu za kumuacha mtu bila kumuumiza. Na relation iliyokaa muda. Plz matuc kejeli vumilia nisaidie:confused::confused::)
Mueleze ukweli tu kwamba hauna nia nae tena, pengine yale mapenzi uliokuwa ukiyahisi kutoka kwake hayapo tena, kama kuna tatizo huenda akajirekebisha na mkarudisha mahusiano yenu tena na kama ndo ishashindikana ajue tu ukweli kuliko kumletea USUNGURA.
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
16,357
2,000
Mtumie message tu moja ya tigo ataelewa
 
M

Misa

JF-Expert Member
840
195
Habari wandugu
dhumuni la thread hii ni kuwaomba ushauri au.mbinu za kumuacha mtu bila kumuumiza. Na relation iliyokaa muda. Plz matuc kejeli vumilia nisaidie:confused::confused::)
hebu eleza sababu kwanza za kutaka kumwacha itatusaidia kukupa ushauri
 
Chocs

Chocs

JF-Expert Member
8,237
1,500
Yani unamuua nyani huku ukimtizama...ngumu kumeza
 
Emma Lukosi

Emma Lukosi

Verified Member
929
195
Ameajiriwa au anshughuli yoyote inayomuingizia kipato?
Kama ndio niPM namba yake hayo mengine tutavumiliana tu..
 
badiebey

badiebey

JF-Expert Member
5,882
1,500
Heheeh,hi hainaga a better way,lazma anaeachwa aumie tu..js dnt b harsh to her,for more info tembelea google
 
Lovebird

Lovebird

JF-Expert Member
2,979
2,000
mapenzi kizungu zunguuuu.....wewe unafikiria kumwacha lakini wenzio wanahaha kumpata..
 
A

Andrew Jr

JF-Expert Member
320
225
Habari wandugu
dhumuni la thread hii ni kuwaomba ushauri au.mbinu za kumuacha mtu bila kumuumiza. Na relation iliyokaa muda. Plz matuc kejeli vumilia nisaidie:confused::confused::)
Sidhani kama ukienda hospitali utapewa dawa bila kupima. Umeomba ushauri lakini ulelalia upande wako. Hebu weka sababu watu wajue waanzie wapi. Yawezekana unaetaka kumwacha kakukosa kuku-ufoo, . Weka wazi, si mbaya kufuta na kuanza tena.
 
ze jackal

ze jackal

JF-Expert Member
531
0
Kama hutaki kumuumiza maana yake bado unamjari na kumpenda.

Then mbona unataka leta manyokanyoka?
 

Forum statistics


Threads
1,425,226

Messages
35,085,100

Members
538,249
Top Bottom