Treni Lagonga Daladala


Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,285
Likes
26
Points
0
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,285 26 0
1265625620_treniii.jpg


Na Mwandishi Wetu

Taarifa zilizotufikia sasa hivi zinaeleza kuwa, basi moja la abiria (daladala) ambalo namba zake hazikuweza kupatikana mara moja, limegonga treni na kwamba mtu mmoja (mwanaume) amefariki dunia.

Ajali hiyo imetokea eneo la Davis Corner, Tandika Yombo jijini Dar es Salaam.

Kamanda wa Mkoa wa Kipolisi Temeke, Liberatus Sabas amethibitisha kutokea kwa ajali hiyo na kufafanua kuwa watu 26 wamejeruhiwa na kukimbizwa katika hospitali ya Temeke kwa matibabu!
 
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2008
Messages
5,210
Likes
778
Points
280
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2008
5,210 778 280
UDHAIFU WA SHERIA...!
sheria ilisema inapotokea ajali itakayohusisha TRENI...inakuwa mtu,baiskeli, gari,daladala ndo limegonga treni....!
hata kama mtu amekufa mtu huyo hustakiwa kwa kosa la kuigonga treni.....!
I ONCE SAID.......THE LAW IS BLIND....!
T542 ALR
 
saitama_kein

saitama_kein

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
982
Likes
2
Points
33
saitama_kein

saitama_kein

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2009
982 2 33
Mkuu rekebisha title ya thread....nijuavyo treni haligongi ila linagongwa! Pole zangu kwa wafiwa & Majeruhi
 
ELNIN0

ELNIN0

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
3,866
Likes
305
Points
180
ELNIN0

ELNIN0

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
3,866 305 180
1265625620_treniii.jpg

Na Mwandishi Wetu
Taarifa zilizotufikia sasa hivi zinaeleza kuwa, basi moja la abiria (daladala) ambalo namba zake hazikuweza kupatikana mara moja, limegonga treni na kwamba mtu mmoja (mwanaume) amefariki dunia.
Ajali hiyo imetokea eneo la Davis Corner, Tandika Yombo jijini Dar es Salaam.

Kamanda wa Mkoa wa Kipolisi Temeke, Liberatus Sabas amethibitisha kutokea kwa ajali hiyo na kufafanua kuwa watu 26 wamejeruhiwa na kukimbizwa katika hospitali ya Temeke kwa matibabu!​
Niliwaambia juzi wakati nachangia hoja ya ajari ya Dar - Arusha iliyouwa watu zaidi ya 30 nikasema madereva wana upungufu wa akili - kama si hivyo basi ni uzembe wa kipumbafu.

Mi nasema hawa madereva wanaosababisha ajali wasipokufa basi wawe kundi moja na wauwaji wa kutumia silaha. wafungwe maisha au miaka 30 na kazi ngumu.

Jamaa linapewa ishara lisimame, yeye akaamua kuchomekea trein kama alivyozoea kuchomekea magari siku zote- jamani vifo vingine vya kujitakia hivi.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,396
Likes
38,575
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,396 38,575 280
niliwaambia juzi wakati nachangia hoja ya ajari ya dar - arusha iliyouwa watu zaidi ya 30 nikasema madereva wana upungufu wa akili - kama si hivyo basi ni uzembe wa kipumbafu.

Mi nasema hawa madereva wanaosababisha ajali wasipokufa basi wawe kundi moja na wauwaji wa kutumia silaha. Wafungwe maisha au miaka 30 na kazi ngumu.

Jamaa linapewa ishara lisimame, yeye akaamua kuchomekea trein kama alivyozoea kuchomekea magari siku zote- jamani vifo vingine vya kujitakia hivi.
hiii ni athari ya kujua kwingi.
Over speeding jumlisha bangi matokeo yake ndio haya.
 
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2009
Messages
4,119
Likes
10
Points
135
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2009
4,119 10 135
Niliwaambia juzi wakati nachangia hoja ya ajari ya Dar - Arusha iliyouwa watu zaidi ya 30 nikasema madereva wana upungufu wa akili - kama si hivyo basi ni uzembe wa kipumbafu.

Mi nasema hawa madereva wanaosababisha ajali wasipokufa basi wawe kundi moja na wauwaji wa kutumia silaha. wafungwe maisha au miaka 30 na kazi ngumu.

Jamaa linapewa ishara lisimame, yeye akaamua kuchomekea trein kama alivyozoea kuchomekea magari siku zote- jamani vifo vingine vya kujitakia hivi.
11.jpg

ha ha ha we umeona kwanza daladala lenyewe hapo break itoke wapi?
 
Mkaa Mweupe

Mkaa Mweupe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
655
Likes
27
Points
35
Mkaa Mweupe

Mkaa Mweupe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
655 27 35
11.jpg

ha ha ha we umeona kwanza daladala lenyewe hapo break itoke wapi?
Hivi hili gari ni la zege au bati mbona kama limevunjika?
 
Kaitaba

Kaitaba

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2009
Messages
928
Likes
20
Points
0
Kaitaba

Kaitaba

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2009
928 20 0
Niliwaambia juzi wakati nachangia hoja ya ajari ya Dar - Arusha iliyouwa watu zaidi ya 30 nikasema madereva wana upungufu wa akili - kama si hivyo basi ni uzembe wa kipumbafu.

Mi nasema hawa madereva wanaosababisha ajali wasipokufa basi wawe kundi moja na wauwaji wa kutumia silaha. wafungwe maisha au miaka 30 na kazi ngumu.

Jamaa linapewa ishara lisimame, yeye akaamua kuchomekea trein kama alivyozoea kuchomekea magari siku zote- jamani vifo vingine vya kujitakia hivi.
Kumbe humu ndani kuna watu wasio na busara, gari likikatika brake dereva ana kosa gani, kuna mtu anapenda kupata ajari, ktk ajari hii, unaambiwa pale hakuna alama yoyote na wala hakuna mshika kibendera kuashilia trane, na kila wakati ajari za magari na trane utokea pale pale.

Hoja hapa ni hizi sheria zetu, haiwezekani mtu agonge trane, trane inapokuja bila kupiga honi na hakuna taa nyekundu kuashilia ujio wa trane, basi isomeke kuwa trane imegonga mtu, ila kama vyote hivyo vimefanyika iwe kinyume chake.
 
Rubi

Rubi

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2009
Messages
1,622
Likes
51
Points
145
Rubi

Rubi

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2009
1,622 51 145
Kila mara unapotoa thread kuwa makini na kichwa cha habari unachotumia ili kisiwachanganye wasomaji. Hii habari niliisoma jana kuwa daladala imegonga treni.

Poleni wafiwa maana maisha haya siku hizi ukitoka nyumbani asubuhi na kurudi salama jioni ni kushukuru Mungu maana ajali za barabarani zinatisha kama sio kilema basi haupo kabisa, kila kuchicha afadhali ya jana. Wana Jamii Tumuombe sana Mungu kama FL1 alivyotushauri.

Tutayaweza mambo yote katika Yeye atutiaye nguvu; na katika mambo yote tumkiri Yeye naye Atayanyoosha mapito yetu.
 
ELNIN0

ELNIN0

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
3,866
Likes
305
Points
180
ELNIN0

ELNIN0

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
3,866 305 180
Kumbe humu ndani kuna watu wasio na busara, gari likikatika brake dereva ana kosa gani, kuna mtu anapenda kupata ajari, ktk ajari hii, unaambiwa pale hakuna alama yoyote na wala hakuna mshika kibendera kuashilia trane, na kila wakati ajari za magari na trane utokea pale pale.

Hoja hapa ni hizi sheria zetu, haiwezekani mtu agonge trane, trane inapokuja bila kupiga honi na hakuna taa nyekundu kuashilia ujio wa trane, basi isomeke kuwa trane imegonga mtu, ila kama vyote hivyo vimefanyika iwe kinyume chake.
Wewe ushawahi kuendesha gari? Gari linakatika brake kwa sabubu zipi na kwa nini? na kwa nini likatike hizi brake ghafla? unajua njisi braking system ilivyo na invyofanya kazi? HUJUI na ndiyo maana unatetea uzembe wa hawa watu? jaribu kufikiria scenario ya ajali siyo ukukurupuke na hoja zako za brake.

Hata kama hakuna alama yoyote lazima kama dereva uwe na caution, na kama kibao kinachokwambia eneo hili speed ni 60km/h hakipo wewe ukifika hapo unawenda tu speed 120km/h then unajiita dereva? na je yule dereva wa daladala hakujua kuwa pale kuna kivuko cha Reli?

Ni sawa na mtu unaenda speed 120km/h anashindwa kukata kona then tyre ya mbele ndani upande wa kona ilipo inapasuka au gari inamshinda inapinduka anasema ni bahati mbaya - shame

usitete ujinga - ningekuelewa ungeniambia gari lilikuwa bovu sana kiasi kwamba system zake nyingi hazifanyi kazi na ilikuwa makosa hata kuwa barabarani na ndiyo chanzo cha ajali - brake zitoke wapi ukiangalia hizo picha?

Sheria za driving zinasema wazi kuendesha gari bovu pia ni kosa- tetea tena madereva wako.
 
ELNIN0

ELNIN0

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
3,866
Likes
305
Points
180
ELNIN0

ELNIN0

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
3,866 305 180
11.jpg

ha ha ha we umeona kwanza daladala lenyewe hapo break itoke wapi?
bwana wee, jamaa ananishambua eti brake zake zilikatika ndiyo maana akagonga train - duh
 
Kaitaba

Kaitaba

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2009
Messages
928
Likes
20
Points
0
Kaitaba

Kaitaba

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2009
928 20 0
Hata kama hakuna alama yoyote lazima kama dereva uwe na caution, na kama kibao kinachokwambia eneo hili speed ni 60km/h hakipo wewe ukifika hapo unawenda tu speed 120km/h then unajiita dereva? na je yule dereva wa daladala hakujua kuwa pale kuna kivuko cha Reli?

usitete ujinga - ningekuelewa ungeniambia gari lilikuwa bovu sana kiasi kwamba system zake nyingi hazifanyi kazi na ilikuwa makosa hata kuwa barabarani na ndiyo chanzo cha ajali - brake zitoke wapi ukiangalia hizo picha?

Sheria za driving zinasema wazi kuendesha gari bovu pia ni kosa- tetea tena madereva wako.
Naona wewe hujawahi hata kuendesha hata baiskeli, unapotaka kuvuka reli ni lazima uwe kwenye speed vingine uwe kwenye namba moja, bila hivyo gari linazimika, pia tumezoea kama kuna trane inakuja, ni lazima awepo mtu wa kuashilia hilo au taa nyekundu, kama vyote hivyo hakuna unalazimika kupita kasi, vinginevyo gari linazimika, ndio maana magari mengi ugongwa kwenye reli kwa sababu ya kupitisha magari yao slowly na hatimaye kuzimika,

Hoja bado iko pale pale, TRL wana makosa na wao ndio wamegonga gari, sio gari limegonga trane, na mtoa hii thread yuko sahihi na heading yake maana ndivyo tukio lilivyotokea.
 
ELNIN0

ELNIN0

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
3,866
Likes
305
Points
180
ELNIN0

ELNIN0

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
3,866 305 180
Naona wewe hujawahi hata kuendesha hata baiskeli, unapotaka kuvuka reli ni lazima uwe kwenye speed vingine uwe kwenye namba moja, bila hivyo gari linazimika, pia tumezoea kama kuna trane inakuja, ni lazima awepo mtu wa kuashilia hilo au taa nyekundu, kama vyote hivyo hakuna unalazimika kupita kasi, vinginevyo gari linazimika, ndio maana magari mengi ugongwa kwenye reli kwa sababu ya kupitisha magari yao slowly na hatimaye kuzimika,

Hoja bado iko pale pale, TRL wana makosa na wao ndio wamegonga gari, sio gari limegonga trane, na mtoa hii thread yuko sahihi na heading yake maana ndivyo tukio lilivyotokea.
Sawa, Nimeshaliona gari lako lililogonga train -
 

Forum statistics

Threads 1,236,282
Members 475,050
Posts 29,252,870