Nimepanda train hiyo leo asubuhi kutoka mwakanga nikifikiri itanifikisha posta kumbe yaishia Tazara na nikaona mapungufu yafuatayo:
(1) Hakukukua na PA system kuwatangazia abiria vituo na habari mbalimbali zihusuzo safari hiyo
(2) Ticket zilikuwa kidogo zikaisha hivyo jamaa wakakusanya pesa bila kutoa ticket na watu wengi waliopanda vituo vilivyofuata hawakulipa (jamaa wakawambia wakubwa wao hawajakusanya pesa cause hakuna ticket kumbe ulaji tayari)
(3) Train kuishia Tazara bila connection ya mjini(tatizo la usafiri litaanzia tena hapo to town)
(4) Vituo havijaisha na hakuna alama muhimu za kuongoza watu na magari-kuzifikia ngazi ni vigumu hasa wazee, wakinamama na watoto.
My take tulihitaji muda zaidi kucorrect vitu muhimu kama tickets, time table and connections, vituo n.k
By the way mabehewa yako poa heko to Tazara shop staff na vifaa vya mchina.