TRECTA LA MATUTA.

Inamonga

JF-Expert Member
Jun 25, 2016
788
500
Habari watalam wa kilimo na ufugaji,
Kuna kupindi nilisikia kuwa kuna trecta hapa nchini linauwezo wa kulima matuta.. je nikweli?
Nahitaji kwa ajili ya kukodi kama lipo, mm nipo mkuranga..
 

kiwatengu

JF-Expert Member
Apr 6, 2012
15,243
2,000
[HASHTAG]#FreeMaxenceMelo[/HASHTAG]
[HASHTAG]#BringBackBenAlive[/HASHTAG]
[HASHTAG]#JusticeforLema[/HASHTAG]
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom