TREAT EACH DAY AS YOUR LAST DAY!!!

mkaamweusi

JF-Expert Member
Feb 19, 2013
470
1,000
"kila siku inapofika mikononi mwako ifanye kama ndio siku yako ya mwisho katika dunia"
Hii inamaana gani,maana steve jobs mbunifu wa model ya apple devices,alipenda kuitumia na je,ina mchango gani katika kumfanya mwanadamu awe na maishe yenye mashiko?
 

Perfectz

JF-Expert Member
May 17, 2017
6,689
2,000
ALIKUWA ANAMAANISHA KUWA ITUMIE VEMA SIKU YAKO MAANA INAWEZA KUWA NI SIKU PEKEE ULIYOBAKI NAYO.Iwe kisiasa,kiuchumi,kijamii,kidini,n.k
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom