Transformer ya Lowassa PPF Tower

izihaka

Member
Jan 25, 2008
16
20
Huwezi ukaamini ndugu yangu kumbe Lowassa alianza haya mambo siku nyingi na ndio sabab Nyerere alikuwa hamtaki. Inasemekana Lowassa aliagiza transformer iweke pale PPF Tower pasipo ridhaa ya wenye jengo wa Tanesco ili ihudumie dry cleaner ya mtoto wake!Hivi jamani jk haoni kuwa yuko na mtu ambaye alikataliwa siku nyingi????????? huyu jamaa hana sifa za kuwa kiongozi mwadilifu kwani hata richmond yumo pia. he began long ago messing with tanesco
 

nchonga aliyebaki

JF-Expert Member
Mar 21, 2017
571
1,000
Huwezi ukaamini ndugu yangu kumbe Lowassa alianza haya mambo siku nyingi na ndio sabab Nyerere alikuwa hamtaki. Inasemekana Lowassa aliagiza transformer iweke pale PPF Tower pasipo ridhaa ya wenye jengo wa Tanesco ili ihudumie dry cleaner ya mtoto wake!Hivi jamani jk haoni kuwa yuko na mtu ambaye alikataliwa siku nyingi????????? huyu jamaa hana sifa za kuwa kiongozi mwadilifu kwani hata richmond yumo pia. he began long ago messing with tanesco
Aisee
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom