Transfer mkopo?

Thebony

Member
Aug 16, 2012
92
0
Wana jamii?kumbuken jns gani tulisubl kwa ushlikiano heslb wato majn ya mikopo?mie pia nilipata ila tcu walinitelekeza sua nikakosa usajl nikarud ardh wakanipoke but mpaka leo mkopo wangu upo sua?kwa mwenye uelewa niutaratbu gan unaotumika kuhamisha ansaidie?
 

ndupa

JF-Expert Member
Jan 25, 2008
4,411
0
Tuwekane sawa hapo maan madeni yatatuua
umeshawasiliana na loarn board??? unamkumbuka sam mtu anaehusika maswala ya mikopo pande za sua??? embu jaribu kuwasiliana nae wenda atakupa clue!!!!!
 

Makala Jr

JF-Expert Member
Aug 25, 2011
3,395
1,195
Wasiliana na desk loan officer wa chuo ulichopo,yeye atawasilisha taarifa zako HESLB then wata divert mkopo wako ili usipelekwe chuo chako cha awali.
 

Nyakageni

JF-Expert Member
Feb 1, 2011
14,842
2,000
Nenda loan board ukiwa na barua yenye vithibitisho iache chumba namba 9. Nenda chumba namba 24 pia watakusaidia
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom