• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

TRA Nimepigiwa Simu: Internal Investigation Officer

O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Messages
10,945
Points
1,225
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined May 24, 2008
10,945 1,225
Nimepigiwa simu sasa hivi na watu wa TRA, (Namba zao 0222125506) na kuambiwa kuwa interview ni tarehe 13, msimbazi centre......

Shukrani kwa mungu
Shukrani kwa JF
 
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2011
Messages
12,804
Points
2,000
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined May 21, 2011
12,804 2,000
Jiandae sasa...all the best
 
I

ilisha juniour

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
689
Points
225
I

ilisha juniour

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
689 225
Duu na mimi niliomba nahsi ntakuwa nimekosa
 
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Messages
10,945
Points
1,225
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined May 24, 2008
10,945 1,225
Asante sana kamanda...
 
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Messages
10,945
Points
1,225
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined May 24, 2008
10,945 1,225
usijali kaka bado wanapiga simu so hope soon watakupigia mzee
 
Rutunga M

Rutunga M

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2009
Messages
1,699
Points
1,500
Rutunga M

Rutunga M

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2009
1,699 1,500
Nimepigiwa simu sasa hivi na watu wa TRA, (Namba zao 0222125506) na kuambiwa kuwa interview ni tarehe 13, msimbazi centre......

Shukrani kwa mungu
Shukrani kwa JF
hongera lakini inaonesha wewe huna siri hivyo kwa kazi uliyoomba inaonesha wazi haikufai.
ili kutoa taarifa hizi kwa wadau ingetosha kusema 'Nasikia TRA wameita watu kwenye interview' basi!
mpaka unataja hata position uliyoombea ,shemu na no za simu ni 'utoto' .Je kama wameita wewe pekee kwenye hiyo nafasi? na wanaona hilo bandiko unafikiri itakuwaje?

siku nyingine jifunze kula na hasiyeeona!
 
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Messages
10,945
Points
1,225
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined May 24, 2008
10,945 1,225
Pouwa kaka ni wazi kuwa andiko lako hili nimejifunza, asante kwa hilo....ila hii yote ni kwa kuwa kuna uzi uliletwa hapa asubui mabishano yakawa makubwa sana kuhusu kuitwa na kutokuitwa, so my intention kuweka all that ni kuwa shuhuda wa ule uzi wa awali wa PACHOTA, However asante kwa ushauri wako mahiri
 
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
4,691
Points
2,000
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
4,691 2,000
hongera lakini inaonesha wewe huna siri hivyo kwa kazi uliyoomba inaonesha wazi haikufai.
ili kutoa taarifa hizi kwa wadau ingetosha kusema 'Nasikia TRA wameita watu kwenye interview' basi!
mpaka unataja hata position uliyoombea ,shemu na no za simu ni 'utoto' .Je kama wameita wewe pekee kwenye hiyo nafasi? na wanaona hilo bandiko unafikiri itakuwaje?

siku nyingine jifunze kula na hasiyeeona!
Inaelekea ulivyokua unasoma ulikua mchoyo wa material kinoma.
 
kabila01

kabila01

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2009
Messages
3,894
Points
2,000
kabila01

kabila01

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2009
3,894 2,000
Nimepigiwa simu sasa hivi na watu wa TRA, (Namba zao 0222125506) na kuambiwa kuwa interview ni tarehe 13, msimbazi centre......

Shukrani kwa mungu
Shukrani kwa JF[/QUOTE)

tuambie sasa interview ilikuaje?
 
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
5,245
Points
2,000
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
5,245 2,000
Nimepigiwa simu sasa hivi na watu wa TRA, (Namba zao 0222125506) na kuambiwa kuwa interview ni tarehe 13, msimbazi centre......

Shukrani kwa mungu
Shukrani kwa JF
tuambie usaili ulikuwaje leo pale HQ
 

Forum statistics

Threads 1,404,393
Members 531,585
Posts 34,452,506
Top