TRA na FIRE HUU WIZI SASA.


K

kunyala

Member
Joined
Apr 11, 2013
Messages
77
Likes
0
Points
0
K

kunyala

Member
Joined Apr 11, 2013
77 0 0
Jamani kuna hili swala la kulipia road licence za magari na fire extinguisher.kama gari inalipiwa 200,000.unaongeza na 30,000.hizi fedha jamaa wanachukua na kifaa cha kuzimia moto hawakupi na ukikutana na jamaa wa Fire ni tabu tena wanataka kuona kifaa na kama umenunua kienyeji unalipa fine.huu si wizi jamani?
 
Eeka Mangi

Eeka Mangi

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2008
Messages
3,180
Likes
12
Points
135
Eeka Mangi

Eeka Mangi

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2008
3,180 12 135
Shkamooo habari ya asubuhi! Ndo unaamka? 2015 isi jasti araundi dhe kona.wi wanti to wini dhisi eleksheni. We veri siriazi!
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
ndo unaaamka?
wenzio tulishakubali kwa muda
 
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2009
Messages
4,129
Likes
51
Points
0
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined May 27, 2009
4,129 51 0
Shkamooo habari ya asubuhi! Ndo unaamka? 2015 isi jasti araundi dhe kona.wi wanti to wini dhisi eleksheni. We veri siriazi!
kwa iyo mkishinda 2015 mtu akilipia iyo 30 elfu ya nyongeza anaondoka na tungi la Fire exitingusher?
 
twatwatwa

twatwatwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2011
Messages
2,075
Likes
99
Points
145
twatwatwa

twatwatwa

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2011
2,075 99 145
hata mimi wamenila nimelipishwa faya ya miaka mitatu iliyopita wakati utaratipu wa kulipia faya tra umeanza mwaka jana. hawa jamaa ni majambazi wakubwa
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
kwa iyo mkishinda 2015 mtu akilipia iyo 30 elfu ya nyongeza anaondoka na tungi la Fire exitingusher?
nadhani vitu ambavyo vitarekebishwa kwa kuwa hakuna logic mtu unalipa kitu risiti wala mali yenyewe hupati....duj tz noumah
 

Forum statistics

Threads 1,273,535
Members 490,428
Posts 30,484,387