TRA mapato ya Oct, Nov.2016

malisoka

JF-Expert Member
Jul 8, 2012
1,863
2,000
Wana JF, Mimi nanafuatilia sana maendeleo ya nchi yetu inayokuwa kiuchumi wa 7% kwa mwaka. Hiv mapato ya serikali ya Oct, Nov vipi? wenzangu mmesikia yametangazwa?

Ni haki yangu kikatiba kujua mapato na matumizi ya kodi ninazotoa kwa serikali.

Naomba mnijuze wakuu.

Au ilikuwa Nguvu ya soda ile.
 

Mzee wa Masauti

JF-Expert Member
Jul 26, 2014
2,202
2,000
Wana JF, Mimi nanafuatilia sana maendeleo ya nchi yetu inayokuwa kiuchumi wa 7% kwa mwaka. Hiv mapato ya serikali ya Oct, Nov vipi? wenzangu mmesikia yametangazwa?

Ni haki yangu kikatiba kujua mapato na matumizi ya kodi ninazotoa kwa serikali.

Naomba mnijuze wakuu.

Au ilikuwa Nguvu ya soda ile.
november wamekusanya bil 600. hata JK hakuwahi kukusanya hii figure
 

TangataUnyakeWasu

JF-Expert Member
Dec 18, 2016
1,276
2,000
Wana JF, Mimi nanafuatilia sana maendeleo ya nchi yetu inayokuwa kiuchumi wa 7% kwa mwaka. Hiv mapato ya serikali ya Oct, Nov vipi? wenzangu mmesikia yametangazwa?

Ni haki yangu kikatiba kujua mapato na matumizi ya kodi ninazotoa kwa serikali.

Naomba mnijuze wakuu.

Au ilikuwa Nguvu ya soda ile.
Subiri tutawapa yoooteeee
 

richaminja

Member
Dec 31, 2016
90
125
Kwa taarifa ya mkiti wa jumuiya ya wafanya biashara jana asubuhi kupitia pb clouds FM hali ya biashara ni mbaya sana. Najaribu kujiuliza pesa yakulipia ndege ilizoahidiwa zitatoka wapi sipati majibu.
 

RRONDO

JF-Expert Member
Jan 3, 2010
40,235
2,000
Nasikia yale ya October yalijumuishwa na kodi ambazo watu walilipa in advance hadi January.
Mkuu wewe unalipa kodi kutoka October hadi January? January si mwaka mwingine wa kodi ambapo unafanya estimation/assessment mpya?
 

RRONDO

JF-Expert Member
Jan 3, 2010
40,235
2,000
Ya Oktoba yalitangazwa lakini ya Novemba yatajumlishwa na ya Disemba kama yatafika trilioni 1.2 ili wawe wamevuka lengo.
Ya December peke yake lazima yawe juu kwasababu ya final instalment ya kodi.
March, June, September hivyo hivyo.
 

RRONDO

JF-Expert Member
Jan 3, 2010
40,235
2,000
Wana JF, Mimi nanafuatilia sana maendeleo ya nchi yetu inayokuwa kiuchumi wa 7% kwa mwaka. Hiv mapato ya serikali ya Oct, Nov vipi? wenzangu mmesikia yametangazwa?

Ni haki yangu kikatiba kujua mapato na matumizi ya kodi ninazotoa kwa serikali.

Naomba mnijuze wakuu.

Au ilikuwa Nguvu ya soda ile.
Hata wakitangaza mtasema yamepikwa wacha wakae nayo tu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom