TP mazemba yakiuka kanuni za fifa jioni | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TP mazemba yakiuka kanuni za fifa jioni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yericko Nyerere, Apr 1, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Apr 1, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,643
    Likes Received: 2,560
    Trophy Points: 280
    Nipo jirani kabisa na mhe rage hapa nyumbani kwake ghafla waandishi wa tbc wameingia na kunatetesi za tp mazembe kuchakachua baadhi ya taratibu. Subirn wamalize kuzungumza na mhe nitawajuza
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 145
    ungeileta baada ya kumaliza mazungumzo.. haraka ya nini?
     
  3. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,623
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    usitoke bila ku2pa habari yoyote si unajua sie wengine ni wanyama fc,presha zishaanza kupanda na hii April mosi
     
  4. Kireka1980

    Kireka1980 JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 18, 2008
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    haaa haaa mshaanza kutafuta visingizio...
     
  5. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #5
    Apr 1, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,643
    Likes Received: 2,560
    Trophy Points: 280
    Nimeongea na mhe rage dak hii na amenithibitishia japo juu kuwa kweli mazembe wamekiuka taratibu. Mh anaelekea habari maelezo sasa iv
     
  6. Revolution

    Revolution JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 500
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Mwisho wa uongo kwenye hii siku si saa nne jamani? Nasikia kuna mtu katangaza babu wa loliondo yupo viwanja vya jangwani wacha watu wafurike pale......
     
  7. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,578
    Likes Received: 425
    Trophy Points: 180
    Mungu aliharamisha uongo, kila afanyaye uongo ajue anamuudhi Mungu. Ole wako wewe na mimi tunayejihusisha katika upuuzi huo. Ukiongopa humpunguzii Mungu hata chembe ila jua unajichimbia kaburi mwenyewe.
     
  8. Magpie

    Magpie Member

    #8
    Apr 1, 2011
    Joined: Aug 26, 2009
    Messages: 70
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mnyamaa kesha loa sharubu,... zimemtelemka kama za kambale...!!!
     
Loading...