Toyota Mark X iko sokoni

Toyota Mark X iko sokoni

Ginner

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2011
Posts
1,576
Reaction score
2,227
Kwa wale wadau wa classic cars, Kuna huo mzigo uko sokoni kwa Mil 21.
unapatikana Dar es salaam.
ni gari ya mwaka 2005, imetembea km 123000 uko kwao Japan. color ni nyeupe. Engine ya cylinder 6. Plate namba ni CVF ( ya juzi tu hii haijamaliza mwezi).

walio interested mawasiliano yangu ni 0755815174
 

Attachments

  • IMG-20140810-WA0014.jpg
    IMG-20140810-WA0014.jpg
    97.7 KB · Views: 449
  • IMG-20140810-WA0009.jpg
    IMG-20140810-WA0009.jpg
    83 KB · Views: 382
  • IMG-20140810-WA0007.jpg
    IMG-20140810-WA0007.jpg
    137.4 KB · Views: 382
  • IMG-20140810-WA0001.jpg
    IMG-20140810-WA0001.jpg
    81.7 KB · Views: 362
  • IMG-20140810-WA0006.jpg
    IMG-20140810-WA0006.jpg
    97.3 KB · Views: 367
Kila la kheri mdau, gari ni nzuri imesimama ila bei hiyo mmmmh!
 
At least tangazo hili limesheheni taarifa muhimu. Mengine yanakuwa na taarifa pungufu.
 
Kila la kheri mdau, gari ni nzuri imesimama ila bei hiyo mmmmh!

kiongozi mbona bei ya kawaida iyo kwa huo usafiri...maana japani inauzwa dolari karibu 5000...ukiongeza freight inafika kwenye dolari elfu saba...TRA hawajataka mil 8 yao ya kodi...na kolokolo zao zote inafika hapo
 
Kwa wale wadau wa classic cars, Kuna huo mzigo uko sokoni kwa Mil 21.
unapatikana Dar es salaam.
ni gari ya mwaka 2005, imetembea km 123000 uko kwao Japan. color ni nyeupe. Engine ya cylinder 6. Plate namba ni CVF ( ya juzi tu hii haijamaliza mwezi).

walio interested mawasiliano yangu ni 0755815174

M napita tu, maana hayo magari n sheeeedaaaah.! Nayakubali sana ila ndo hvy hela ya mafuta mtihan kidogo kwangu! Acha nikomae na vitz
 
M napita tu, maana hayo magari n sheeeedaaaah.! Nayakubali sana ila ndo hvy hela ya mafuta mtihan kidogo kwangu! Acha nikomae na vitz

hehehhee mkuu hujaamua tu...
 
bei ni nzuri kabisa kwa hiyo gar, sisy wangu ameagiza japan mpaka anaendesha nmechukuwa 18.7million.
 
kiongozi mbona bei ya kawaida iyo kwa huo usafiri...maana japani inauzwa dolari karibu 5000...ukiongeza freight inafika kwenye dolari elfu saba...TRA hawajataka mil 8 yao ya kodi...na kolokolo zao zote inafika hapo

Hapa ndiyo maana huwa siipendi CCM na sera zake za kututia umasikini. Unanunua toka majuu gari na kuisafirisha mpaka Bongo, gharama yake inakuwa chini kuliko "kodi" unazotozwa na TRA. Kungekuwa na kiwanda cha magari nchini wangesema wanalinda kiwanda cha ndani, sasa hivi hawana kisingizio bali wizi mtupu!
 

Huko TRA kutakuwa na tatizo. Mimi nimesajuli gari CVV mwezi wa nne sasa sijui F na V kipi kinaanza!

kiongozi ndo maana kukawa na kitu kinaitwa lugha ya picha....ila haijamaliza miezi minne kama unavodai..ila a comment taken thanks.
 
Back
Top Bottom