Toyota IST.....[emoji41][emoji41]

RugambwaYT

RugambwaYT

Verified Member
Joined
Jan 11, 2014
Messages
963
Points
1,000
RugambwaYT

RugambwaYT

Verified Member
Joined Jan 11, 2014
963 1,000
Me sipendi tu kale ka dash board kalivyowekwa katikati...
hata ukimpa mama mkwe lifti, anasoma gauge za mafuta, speed na rpm....

Anaona huyu fala nimempa binti yangu halafu mshale wa mafuta umelala kwenye E..
Ile model ya pili ni nzuri, lakini haijapendeka kama ile ya kwanza. Binafsi sipendi muonekano wake.

Pia instrunent cluster wameirudisha kwa dereva na ina features nzuri ila haijapendeka kama ile ya kwanza. Iko too aggressive. Haiongeki aise.
 
Jungle Warrior

Jungle Warrior

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2015
Messages
2,209
Points
2,000
Jungle Warrior

Jungle Warrior

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2015
2,209 2,000
Nimegundua kuendesha baby walker inasababisha inferiority complex

Wanaume wanaomiliki IST wanapenda kuning'niza funguo kiunoni.
 
Boeing 747

Boeing 747

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2018
Messages
1,215
Points
2,000
Boeing 747

Boeing 747

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2018
1,215 2,000
Ile model ya pili ni nzuri, lakini haijapendeka kama ile ya kwanza. Binafsi sipendi muonekano wake.

Pia instrunent cluster wameirudisha kwa dereva na ina features nzuri ila haijapendeka kama ile ya kwanza. Iko too aggressive. Haiongeki aise.
Tatizo pia kabei kake kamechangamka kidogo
 
luvcyna

luvcyna

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2009
Messages
1,527
Points
2,000
luvcyna

luvcyna

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2009
1,527 2,000

Tabia siipendi ile...basi tu
Hivi za kwako za V8 huwa unaning’iniza wapi?

Sasa inabidi zining’inizwe kifuani maana kiunoni wewe hupendi na mfukoni zinaharibu screen za simu.

Mkumbo kitu kibaya sana, siongelei mheshimiwa, lah hasha. Naongelea kudandia ishu, kwa sababu flani kainegatize basi na wewe mule mule
 
Boeing 747

Boeing 747

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2018
Messages
1,215
Points
2,000
Boeing 747

Boeing 747

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2018
1,215 2,000
Hivi za kwako za V8 huwa unaning’iniza wapi?

Sasa inabidi zining’inizwe kifuani maana kiunoni wewe hupendi na mfukoni zinaharibu screen za simu.

Mkumbo kitu kibaya sana, siongelei mheshimiwa, lah hasha. Naongelea kudandia ishu, kwa sababu flani kainegatize basi na wewe mule mule
Povu kama lote...
 
Boeing 747

Boeing 747

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2018
Messages
1,215
Points
2,000
Boeing 747

Boeing 747

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2018
1,215 2,000
Hivi za kwako za V8 huwa unaning’iniza wapi?

Sasa inabidi zining’inizwe kifuani maana kiunoni wewe hupendi na mfukoni zinaharibu screen za simu.

Mkumbo kitu kibaya sana, siongelei mheshimiwa, lah hasha. Naongelea kudandia ishu, kwa sababu flani kainegatize basi na wewe mule mule
Sina V8 ndugu nina gari ndogo tu ya cc 1500
ila funguo huwa nashika mkononi au naweka mfukoni...

Siyo unatundika funguo za gari, za geti, za mlango na opener kwa pamoja kwenye luksi za suruali..

Mimi sipendi....kama sipendi please isikukere coz hatufanani

Nakutakia mavuno mema
 
B

Bpk

Member
Joined
Jun 28, 2018
Messages
28
Points
45
B

Bpk

Member
Joined Jun 28, 2018
28 45
Vits cc 990 na vitz rs cc 1290 zina tumia mafuta kiasi gani kwa kila 1 , lita 1 kwa km ngapi
 
luvcyna

luvcyna

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2009
Messages
1,527
Points
2,000
luvcyna

luvcyna

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2009
1,527 2,000
Sina V8 ndugu nina gari ndogo tu ya cc 1500
ila funguo huwa nashika mkononi au naweka mfukoni...

Siyo unatundika funguo za gari, za geti, za mlango na opener kwa pamoja kwenye luksi za suruali..

Mimi sipendi....kama sipendi please isikukere coz hatufanani

Nakutakia mavuno mema
Hehehee sasa unasema isinikere jinsi usivyopenda huku wewe ukikereka na fungua zinazoning’inia kwenye viuno vya wengine!!?

Kwani wamening’iniza kwenye kiuno chako?
 
Boeing 747

Boeing 747

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2018
Messages
1,215
Points
2,000
Boeing 747

Boeing 747

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2018
1,215 2,000
Hehehee sasa unasema isinikere jinsi usivyopenda huku wewe ukikereka na fungua zinazoning’inia kwenye viuno vya wengine!!?

Kwani wamening’iniza kwenye kiuno chako?
Umewahi kuona watu wenye Rangerover zao wamening'iniza funguo kiunoni...??...hii tabia ni ya wenye IST ndiyo wwnaotusumbua mijini na funguo zao...

Mwanaume kiunoni unaweka bastoa iliyojaa risasi
 
ProBook

ProBook

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2012
Messages
520
Points
250
ProBook

ProBook

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2012
520 250
Mzeee nishajiukiza hili swali mpaka mwisho sijawah pata majibu hawa madereva wa IST wana shida gani aiseee maana mbio zao huwa sio za kawaida
Alafu Madereva wengi wa I.S.T wanapenda Sana league barabaran sielewi TATIZO Lao ni nini.

Nikiwa barabaran huwa nacheka Sana jinsi wanavyohangaika
 
Boeing 747

Boeing 747

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2018
Messages
1,215
Points
2,000
Boeing 747

Boeing 747

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2018
1,215 2,000
Wengi wao bado wana wenge coz wengi wao ndiyo gari zao za kwanza kumiliki baada ya kupata ajira au kufanikiwa kibiashara....
Mzeee nishajiukiza hili swali mpaka mwisho sijawah pata majibu hawa madereva wa IST wana shida gani aiseee maana mbio zao huwa sio za kawaida
 

Forum statistics

Threads 1,324,583
Members 508,741
Posts 32,167,105
Top