Toyota corona for sale


Mkwai

Mkwai

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2012
Messages
308
Likes
8
Points
35
Mkwai

Mkwai

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2012
308 8 35
Make: Toyota Corona (England)
Year: 1996
CC: 1800
KM: 160000
Air condition

Bei: Shilingi milioni 4 za kitanzania. (4,000,000/- Tshs)

Gari ipo katika hali nzuri, miaka yote ilikuwa inatumawa na Mama kwenda na kurudi kazini; ipo Dar es Salaam.
Kwa anaetaka kuiona, kuitest, au kufanya biashara; call - 0754615630. Anaiuza kwa sababu amenunua gari nyingine mpya.
 
Mkwai

Mkwai

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2012
Messages
308
Likes
8
Points
35
Mkwai

Mkwai

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2012
308 8 35
Kama uko Dar. tuwasiliane kwa namba tajwa hapo juu ili uikague gari na kuithaminisha. Inaweza kupungua kutoka kwenye M4 lakini sio kihivyo.
 
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
5,149
Likes
118
Points
160
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
5,149 118 160
Kama uko Dar. tuwasiliane kwa namba tajwa hapo juu ili uikague gari na kuithaminisha. Inaweza kupungua kutoka kwenye M4 lakini sio kihivyo.
Ulaji wa mafuta ukoje?
 
Mkwai

Mkwai

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2012
Messages
308
Likes
8
Points
35
Mkwai

Mkwai

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2012
308 8 35
Ulaji wa mafuta ukoje?
Ulaji wa mafuta sijauzingatia sana, maana matumizi yake ni hapa hapa town tu, haijasafiri kwenda mbali; na mara nyingi huwa anajaziliza kila yanapopungua. Ila kwa makadirio kutokana na cc zake nadhani ni kati ya kilomita 10 hadi 14 kwa lita.
 
Jerrymsigwa

Jerrymsigwa

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
13,999
Likes
4,486
Points
280
Jerrymsigwa

Jerrymsigwa

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2012
13,999 4,486 280
Kwa bei hiyo na hali ya hiyo gari ningekuwa krb ningemnunulia mtu gari safi sana(kwa kuona tu) tena tyre za nyuma ni km new hivi!!

Changamkien wadau
 
NIGGA

NIGGA

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2013
Messages
1,255
Likes
98
Points
160
NIGGA

NIGGA

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2013
1,255 98 160
chukua 2.0m mkuu,nimchukulie shemeji ako
 
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
17,186
Likes
7,613
Points
280
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
17,186 7,613 280
chukua 2.0m mkuu,nimchukulie shemeji ako
aaaah mkuu!shemeji mchukulie kitu new from japan!siku hizi wanapenda ist
 
Doltyne

Doltyne

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
443
Likes
11
Points
35
Doltyne

Doltyne

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2011
443 11 35
2m hata TVS King (Bajaj) Used Hupati. Bora Muuzaje akate skrepa atapata zaidi ya hizo.
 
Mjasiria Akili

Mjasiria Akili

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2012
Messages
826
Likes
193
Points
60
Mjasiria Akili

Mjasiria Akili

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2012
826 193 60
2.9m nichukue mkoko
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
23,425
Likes
11,996
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
23,425 11,996 280
Make: Toyota Corona (England)
Year: 1996
CC: 1800
KM: 160000
Air condition

Bei: Shilingi milioni 4 za kitanzania. (4,000,000/- Tshs)

Gari ipo katika hali nzuri, miaka yote ilikuwa inatumawa na Mama kwenda na kurudi kazini; ipo Dar es Salaam.
Kwa anaetaka kuiona, kuitest, au kufanya biashara; call - 0754615630. Anaiuza kwa sababu amenunua gari nyingine mpya. View attachment 96698 View attachment 96699 View attachment 96700 View attachment 96701 View attachment 96703 View attachment 96704
Chukua 3mil,
If yes basi kukikucha tuwasiliane
 
Mkwai

Mkwai

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2012
Messages
308
Likes
8
Points
35
Mkwai

Mkwai

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2012
308 8 35
Chukua 3mil,
If yes basi kukikucha tuwasiliane
Call 0754615630 kwa mazungumzo. Huenda ukabahatika iwapo bibie atakuwa ameamka vema jumapili ya leo.
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
23,425
Likes
11,996
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
23,425 11,996 280
Call 0754615630 kwa mazungumzo. Huenda ukabahatika iwapo bibie atakuwa ameamka vema jumapili ya leo.
Mazungumzo ya nini tena mkuu??
Kama 3Mil inalipa sema niwahi Benki tufanye biashara!!
 
Mkwai

Mkwai

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2012
Messages
308
Likes
8
Points
35
Mkwai

Mkwai

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2012
308 8 35
Poa mkuu,
Meanwhile haina ajali?? maana naona kama Rangi imepigwa juzijuzi
Usiwe na presha; utaikagua utakavyo kabla hujatoa pesa. kama si mjuzi wa magari andaa jopo la mafundi watakusaidia kuikagua.
 
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
9,489
Likes
286
Points
180
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
9,489 286 180
Ulaji wa mafuta sijauzingatia sana, maana matumizi yake ni hapa hapa town tu, haijasafiri kwenda mbali; na mara nyingi huwa anajaziliza kila yanapopungua. Ila kwa makadirio kutokana na cc zake nadhani ni kati ya kilomita 10 hadi 14 kwa lita.
Ishawahi kupata ajali?
 

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,749