Toyota Brevis Itabaki na Wanaume tu


Stanley Mitchell

Stanley Mitchell

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2014
Messages
4,423
Likes
3,681
Points
280
Stanley Mitchell

Stanley Mitchell

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2014
4,423 3,681 280
Hahahah watu wanaongea tu, majority ya ma Don hapa town wanapush vyombo vya cc2500-5000 na walalahoi wengi wanaminyana kwenye juisi za miwa humo cc990-1800. Mwisho wa siku kila mtu na upenzi wake, mie niko radhi niende sheli mara kwa mara ila mchuma nao push uwe na mashine ya 6 cylinder inayounguruma kama simba.

Angalia Touareg, Audi suv, benz, bmw, harrier,kluger, crown, mark x ,brevis, mark 2 na VX V8 zilivyo nyingi hapa town wote wanacheza humo kwenye cc2500-5000. Walalahoi ndio wapiga kelele
2500cc ya wajukuu wa Hitler unailinganisha na ya kina Akihito???
 
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
10,880
Likes
13,177
Points
280
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2016
10,880 13,177 280
Ila ni engine nzito sana yani tofauti na 4GR
Yap, 4GR nyepesi na hata kwa size 4GR ni ndogo ila perfomance ni nzuri kuliko JZ kwenye fuel economy. Ila naskia 4GR huwezi kui tune kuweka ma turbo sijui na makorokoro mengine ya aina hio. Sina hakika kama ni kweli ila wazee wa TRD ndio wanasema hilo Jz ndio zinafaa
 
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
10,880
Likes
13,177
Points
280
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2016
10,880 13,177 280
2500cc ya wajukuu wa Hitler unailinganisha na ya kina Akihito???
Hahaha si ziko kwa vipimo boss kazi, unafikiri kusema cc2500 wanajipangia tu. Tofauti inakuja kwenye technology ya uchomaji mafuta na gearbox. Hapo wajukuu wa hitler ndipo napowakubali. Their cars are really fast.
 
Stanley Mitchell

Stanley Mitchell

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2014
Messages
4,423
Likes
3,681
Points
280
Stanley Mitchell

Stanley Mitchell

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2014
4,423 3,681 280
Hahaha si ziko kwa vipimo boss kazi, unafikiri kusema cc2500 wanajipangia tu. Tofauti inakuja kwenye technology ya uchomaji mafuta na gearbox. Hapo wajukuu wa hitler ndipo napowakubali. Their cars are really fast.
Nadhani tumeelewana na tunaweza kuzungumza lugha moja.
Maana naona watu wanadeal na CC tu bila kujua technology iliyopo ndani yake.....

So ishu ya kutumia mafuta mengi kumbe tatizo sio CC tatizo ni teknolojia ya kina Akihito kua bado sana mana kuna jamaa apo juu katoa povu watu wachukue CC900 akisahau kua mafuta ya CC900 mjapan ni karibu sawa na >>1500 ya Hilter.
 
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
10,880
Likes
13,177
Points
280
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2016
10,880 13,177 280
Nadhani tumeelewana na tunaweza kuzungumza lugha moja.
Maana naona watu wanadeal na CC tu bila kujua technology iliyopo ndani yake.....

So ishu ya kutumia mafuta mengi kumbe tatizo sio CC tatizo ni teknolojia ya kina Akihito kua bado sana mana kuna jamaa apo juu katoa povu watu wachukue CC900 akisahau kua mafuta ya CC900 mjapan ni karibu sawa na >>1500 ya Hilter.
Zipo fuel efficient sana
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
12,469
Likes
12,264
Points
280
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
12,469 12,264 280
Hammer ina cc 6000, Halafu hizi brevis mbona zipo kibao town? Au wew ni msemaji wa mifuko ya wanaume wenzako. be specific
Mostly hummer zilizoko road ni hizi za cc 3500,5 clyinders.

Za cc 6000 zilizoko road huku Bongo ni chache sana.
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
12,469
Likes
12,264
Points
280
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
12,469 12,264 280
Ukiikuta kwenye gx110 imesukwa na ma turbo utaipenda. Inapepea kama karatasi
Hahah niliwahi kua na celica ila yenyewe ilikua 1Jz-GE ila nadhani ningefanya swap kwa 1Jz-GTE ingekua makida zaidi.

Nikiokotaga hela naitamani aristo yenye 2Jz-GTE manina.

Kuna tourer-V Jzx100 inauzwa huko be forward CIF yake tu $15,862 ukija jumlisha na TRA unaweza kujuta ila hua naiangalia kila mara afu nasema tu hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
12,469
Likes
12,264
Points
280
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
12,469 12,264 280
Kuna muhuni ana gx81 anakatizaga nayo kitaa ni shida. Unaiskia ile 1Jz stock inavyovuma af li manual sasa.
Hahah huyo ukiiponda 1JZ hawezi kukuelewa kabisa,ila haya madude ya ki-old hua yana hamasa yake kinoma.

Nairobi niliichek hio Jeep SRT8 cc6200 V8 iko moded HP inatoa 1500,acha kabisaaa linatembea kama Jet ya ardhini.
 
for life

for life

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2014
Messages
2,039
Likes
1,495
Points
280
for life

for life

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2014
2,039 1,495 280
Wenye bugatti tunacomment wapi

Sent from Tapatalk
 

Forum statistics

Threads 1,251,870
Members 481,917
Posts 29,788,371