Tottenham fan who was attacked by Lazio fans !! !!


Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
11,658
Likes
486
Points
180
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
11,658 486 180
Mbuzi mzee kwa picha huwa unanikosha,sipati picha hiyo store ya hizo picha unazo kiasi gani
 
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
11,658
Likes
486
Points
180
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
11,658 486 180
Mbuzi mzee kwa picha huwa unanikosha,sipati picha hiyo store ya hizo picha unazo kiasi gani,halafu picha zako zote ni bomba kabisa
 
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
11,658
Likes
486
Points
180
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
11,658 486 180
Mbuzi mzee kwa picha huwa unanikosha,sipati picha hiyo store ya hizo picha unazo kiasi gani,halafu picha zako zote ni bomba kabisa
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
3,993
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 3,993 280
Haya ndio malipo ya kupenda Shetani mkuu mpira duniani. Ushabiki wa mpira duniani ni moja ya part of FreeMasson. wengi wanaopenda mpira ni wana ushabiki wa shetani mkuu duniani ni mpira.@Mbuzi Mzee I Hate Mpira.
Mpira ni for hooligans!
 

Forum statistics

Threads 1,215,068
Members 463,005
Posts 28,534,516