Toto tukutu.


Analogia Malenga

Analogia Malenga

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2012
Messages
1,102
Points
1,195
Analogia Malenga

Analogia Malenga

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2012
1,102 1,195
mmmh! napita
 
L

Lami

Senior Member
Joined
Jan 1, 2014
Messages
102
Points
225
L

Lami

Senior Member
Joined Jan 1, 2014
102 225
Inabidi umsamehe. Sio utani, wa kwangu alichukua simu akaweka katika oven.
Watoto ni wadadisi sana, tuwape malezi yanayostahili.
 
M

msakahabari

Member
Joined
Jul 6, 2012
Messages
29
Points
20
M

msakahabari

Member
Joined Jul 6, 2012
29 20
Ukiwa na mtoto wa aina hii shukuru mungu kwa maana aliona kitu kichafu akachukua maamuzi ya kuosha.
Kuwa mpole mwelewesha siku nyingine hatorudia
 
merengo90

merengo90

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2013
Messages
6,691
Points
2,000
merengo90

merengo90

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2013
6,691 2,000
Mbona mtot safi sana huyuu aim ilikuw nzuri tatizo hajapata utambuzi..ni kufunzwa tu hapo
 
Filomena

Filomena

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2013
Messages
299
Points
195
Filomena

Filomena

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2013
299 195
Nadhani atakuwa alikuwa anakula chakula kikarukia akajua hiyo ndo solution hahaahaha nahisi ntashindwa hata cha kumfanya.
 
hyusuph

hyusuph

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2013
Messages
1,649
Points
1,500
hyusuph

hyusuph

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2013
1,649 1,500
Duuuuu uyu mtt msafi kwl kaona aogeshe laptop mana hajawah kuona na yenyewe inaoga teh teh teh
 
utafiti

utafiti

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2013
Messages
12,816
Points
0
utafiti

utafiti

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2013
12,816 0
Na music kwa mbaaali akimsaidia mama kazi
 

Forum statistics

Threads 1,284,779
Members 494,236
Posts 30,839,573
Top