Top Al-Shabab commander Confirmed dead

Top Al-Shabab commander Confirmed dead

Status
Not open for further replies.
Marekani anadungua watu kwa Drones tu siku hizi. Saafi sana, awadungue na wale Boko Haramu washenzi sana wale.

Mmh...naona kama Boko Haramu wamejipanga sana kuliko hawa Al shabaab. Maana naona hata majeshi ya Nigeria yanawagwaya hao jamaa
 
me naona cowards ni wale wanoficha sura zao wakichinja waandishi wa habari wasio na hatia.
 
me naona cowards ni wale wanoficha sura zao wakichinja waandishi wa habari wasio na hatia.

me naona cowards ni wale wasiojua idadi ya waandishi wa habari marekani aliowauwa huko middle east.
 
sasa kati ya hao walioshika bunduki na hao waliouwawa nani ni kafiri mwenzako.
Shias+Sunnis4.jpg
 
Nitafurahi sana kama raisi ajaye wa marekani atoke Republican! Nitafurahi mno
 
Ona sasa, hao ni ISIS wanaua washia hili Allah awapigie makofi

Uzuri wako we kafiri unaongea kafiri mwenzio haongei.Yeye ni kafiri bubu.we ukiona ISIS ndo umeona waislam
 
Uzuri wako we kafiri unaongea kafiri mwenzio haongei.Yeye ni kafiri bubu.we ukiona ISIS ndo umeona waislam

ISIS ni waislam kabisa, wanachokifanya ISIS kulazimisha watu waslim ni sawa na alivyofanya Mohammad, ni Copy and peste
 
ISIS (Waislam) wanaua watu, wanakimbiza Yazid na wakristu milimani bila kujali watoto, Mkristu anapita na ndege juu kudondosea chakula Yazid milimani, lakini mdondosha chakula bado anaitwa ni Kafir
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom