Toka Songea hadi Mbinga ni uroda tu, wamarekani hoyee!

Toka Songea hadi Mbinga ni uroda tu, wamarekani hoyee!

Sexer

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2014
Posts
8,551
Reaction score
8,310
Nilianza safari yangu kutoka Mwanza kuelekea Mbinga kwa raha mustarehe ila nikijua huko mbele kuna tabu kwelikweli sababu ya barabara mbovu kutoka njia panda ya Peramiho hadi Mbinga, lakini nilichokikuta ni uroda! yaani ni barabara ya lami safi sana toka pale Peramiho hadi Mbinga.

Ni barabara ya kiwango kwa kweli make pia kuna sehemu barabara imechongwa ikawa chini zaidi kiasi cha kutengeneza ukuta mrefu ambapo mtu hawezi kupanda kutoka barabarani kwenda kwenye makazi, lakini hawa jamaa wametengeneza ngazi ambapo watu wanapanda kiulaini tu. Duh niliposoma vibao pembeni kumbe ile barabara nzuri tumejengewa na watu wa Marekani.

Hongerani sana wamarekani sisi wamatengo tunawapenda mno.
 
Kwa sisi watu wa Mtwara na Ruvuma pia lazima tukiri pesa za MCC zilitusaidia kiukweli. Nadhan hata ndugu zetu wa Sumbawanga. Ni kweli serikali imejitahid kujenga barabara, lakini pia kujitegemea ni nadharia njema kabisa, lakini hatuwez kubeza wahisani wetu wa kimaendeleo.
 
Ukifika kindimba juu wasalimie, usisahau shemeji zangu wa hagati.
BTW jamaa walimwaga mpunga mwingi, maana barabara imetulia sana

nitawasabahi, ni kweli watu wa marekani watakuwa wamemwaga mpunga wa maana, make pale mbinga mjini walitoa ofa kutoka main road hadi halmashauri, ukilinganisha sasa hiyo ya jamaa na zingine za halmashauri walizojenga hapo mjini ni kichekesho!
 
Mkuu, last time nimesafiri hiyo barabara ilikuwa na 2013 na ilikuwa 100% complete.
Nchi yetu imepiga hatua kwakweli.

mie last time ilikua 2008, ilikuwa ni vumbi tupu, stand ya mbinga ilikuwa ni vumbi tupu pia.
 
Nikajua umekula uroda from songea to mbinga....
Hii ni tungo tata
 
Si ndio hao wamefunga ofisi zao rasmi mnawaita wanafiki! Wabongo bhana
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom