Tofauti ya wanawake ktk mapenzi.


Status
Not open for further replies.
M

Mbangubangu

Senior Member
Joined
May 6, 2013
Messages
189
Likes
5
Points
0
Age
29
M

Mbangubangu

Senior Member
Joined May 6, 2013
189 5 0
Kila mwanaume amekuwa asisema lake kutokana na maumbo ya wanawake.je wewe mdau unasema nini? Upande wangu nimekutana na haya.
1.Mwanamke mrefu mwembamba- mashine yake nayo ndefu sana.

2.Mwanamke mwembamba asiyekuwa na makalio-huyu ni hatari unaweza tamani uongeze urefu wa mpini kwani kila unavyoingiza yy anavuta tu kama bado haujaingiza kitu.

3.Mwanamke mfupi mwembamba kiasi.hawa huwa kidogo wamejaliwa umbo zuri ili daah wengi mashine kama bwawa.

4.Mwanamke mnene mrefu.hawa kwa kweli ni African choice wako vizuri.mashine inamvuto ila wakiwa si wasafi ni karahaa.

5.Mwanamke mnene mfupi.hawa utamu wao ni wa hatari.kwani mashine ni fupi na zinabana vizuri sana.hawa unaweza kesha unashughulika tu na wanapenda sana mapenzi.

Ebu tupe na ww maujuzi yako.
 
promiseme

promiseme

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2010
Messages
2,713
Likes
33
Points
135
promiseme

promiseme

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2010
2,713 33 135
Ndio uloamka nayo leo hayo?
 
pe.livinuu

pe.livinuu

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
504
Likes
1
Points
0
pe.livinuu

pe.livinuu

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
504 1 0
Hahhh wee bhana
Haya
Mwanamke mfupi mwembamba hujaelezea
Ngoja nikusaidie

Huyu mashine yake ni wastani but ni tight sana
Huyu usipoangalia unaeza acha ngozi....
 
K

kakaamiye

Senior Member
Joined
Aug 5, 2009
Messages
179
Likes
27
Points
35
K

kakaamiye

Senior Member
Joined Aug 5, 2009
179 27 35
Ila sometimes tunawaonea hao wanawake, kila mtu kaumbwa akutane na mtu wa size yake, ukiona unaona sijui mwanamke ana mashine ndefu jua huyo sio wako na wewe ndio mwenye matatizo ya mashine fupi wapo wanaume wamejaaliwa na wanazitafuta hizo. sijui mashine pana jua ya kwako penseli usilalamike wala kujudge wanawake wewe ndio mwenye matatizo. Sisi wanaume tunajua sana kujudge wanawake wakati wengine wetu wana vibamia.

Mwanamke ni kama nyumba ya kupanga kama una assets za kutosha utaijaza kama assets zako ni jiko la mchina na godoro then ukapanga ghorofa tatu MASAKI unategemea nini zaidi utabaki kulalamika nyumba kubwa kumbe wewe unatakiwa upange chumba kimoja MANZESE KWA MFUGA MBWA badala yake ukajiingiza kwenye ghorofa! Hayo maghorofa TUACHIENI SISI TULIO NA ASSETS ZA KUTOSHA HADI SERVANTS QTR tunajaza. ACHENI KUWASEMA WANAWAKE WANA MATATIZO WAKATI NYIE NDIO MNA SHIDA!
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
32,050
Likes
5,356
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
32,050 5,356 280
samahani...mama yako yupo namba ngapi hapo?
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
32,050
Likes
5,356
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
32,050 5,356 280
mods hamisha hii....
 
Daudi1

Daudi1

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2013
Messages
6,595
Likes
2,239
Points
280
Daudi1

Daudi1

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2013
6,595 2,239 280
Inamaana wewe hao wote umewapitia mpaka umezichambua nyuchi zao? halaf kwa nn umekimbilia kuchambua nyuchi tu? bila shaka ndo ulikuwa unalitafuta katika mahusiano yako!
 
C

cha'

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2013
Messages
471
Likes
5
Points
35
C

cha'

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2013
471 5 35
Mhamisha nyuzi kumbe mkristo, naona kama kaenda kusali, au mambo ya viporo vya viroba?
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
21,033
Likes
10,398
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
21,033 10,398 280
Uzoefu wa ngono hapa unatakiwa
 
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
6,859
Likes
185
Points
160
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
6,859 185 160
ktk kila kundi hapo umepitia wangap hadi kupata majibu hayo?
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,274,985
Members 490,865
Posts 30,529,616