Tofauti ya maisha ya Tabora na Dar es Salaam

Tofauti ya maisha ya Tabora na Dar es Salaam

Dar es salaam ndio inaongoza kwa mambo mazuri na mabaya.
 
Tabora kifupi mji ni kama umedumaa hivi, maisha yamekaa kiuswazi uswazi sana, mzunguko wa pesa hakuna ila maisha ni nafuu kutokana na wengi kuwa masikini.
Hali ya hewa ni kiubaridi fulani hivi kama cha Dodoma yaani kikavu kinapenya mpaka ndani.

Totozi nyingi za kufa mtu si unajua wanyamwezi tena na hivi vimichezo wanavyoendekeza.
Watu wake wengi wavivu ila wastaarabu , starehe classic sio sana wakati naondoka kulikua na kumbi mbili tatu za starehe kama bubbles night club na Royal club, zaidi ya hapo ni vigodoro kwa kwenda mbele hakunaga cha weekend wala weekenda.

Kifupi ni mji uliodumaa kimaendeleo japo mkongwe, kama umekulia Manzese au Tandale utakua unanielewa.
ila ni kweli nilikuwepo mwaka jana, bado umelala haujachangamka ule mkoa
 
Tabora kusirwa nje nje hasa ukijiita majina sijui asali, sijui mtamu wakati wewe ni mtoto wa kiume.
 
Tabora watu wake ni wavivu kama mikoa mingine yenye asili ya umwinyi! Biashara inafunguliwa saa tatu asubuhi na mzunguko wa pesa ni kidogo sana! Ukiwa na gari ya aina yoyote utajulikana tu maana ni machache sana!
mbona zanzibar wanafungua saa 4 maduka yao na ikifika saa 7 wanaenda msikitini wanafunga, ni utaratibu tu, nilichokuja kufahamu ni kwamba yale maduka hawajaajiri watu wengine ni wao wenye maduka na ndio maana wanafungua time wanazotaka wao
 
Tabora ni mji mgumu sana kwenye swala la mzunguko wa pesa

Kule unakula papuchi kwa kumnunulia mihogo ya jero (kwa mnyimbi) mtoto wa kinyamwez unadoz nae ad asubui

Kule manz mkali unahonga buku ten unakula papuchi ad asubui,tabora ukijifanya mpenda papuchi unakufa na ngwengwe,ni mkoa wenye maisha cheap sana

Pia ni mkoa unaoongoza kua na vichaa wengi tz
 
Tabora watu wake ni wavivu kama mikoa mingine yenye asili ya umwinyi! Biashara inafunguliwa saa tatu asubuhi na mzunguko wa pesa ni kidogo sana! Ukiwa na gari ya aina yoyote utajulikana tu maana ni machache sana!
Kwahio tabora ni kama tanga tu
 
Back
Top Bottom