Tofauti ya hotuba za Slaa na Lowassa ndani ya CHADEMA

Tofauti ya hotuba za Slaa na Lowassa ndani ya CHADEMA

Napita tu jaman wachangiaji wa mitusi nimewaacha hapo nyuma wanajiandaa kuja kumwaga mitusi....
Hii mitusi sijui anawafundisha nani hapo nyuma si Chadema wala CCM walikuwa na lugha chafu kama hii Team Edo,halafu hujifanya wao ndio wenye uchungu sana na Chadema /Ukawa,wakati hawajamaliza hata kusoma mihutasari ya vikao.
 
Hata siku moja usimfananishe Dr slaa na huyu loboti ni viti viwili tofauti kabisa
 
Ngoja tuiandike ahadi: Ahadi namba moja ya lowasa- kuwapeleka wake za watu Ngurdoto Arusha wakaenjoy naye.

CCM hata kuwakusanya maalbino na kuwawekea ulinzi pamoja na kuwa chama tajiri milishindwa kudadeki zenu. Mfe mzikane tu Oct 25
 
Hotuba has nothing to do with maisha ya mtanzania na mabadiliko tunayoyahitaji.

huwezi mlinganisha Dr slaa na lowasa kwenye swala la speech kudeliver Dr ni level nyingine
 
Back
Top Bottom