Tofauti ya hotuba za Slaa na Lowassa ndani ya CHADEMA

Tofauti ya hotuba za Slaa na Lowassa ndani ya CHADEMA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Posts
36,900
Reaction score
52,052
Kuna tofauti kubwa mno kati ya hotuba za Dk Slaa na Lowasa wakiwa CHADEMA.Hotuba za Slaa mtu hata uwe mpinzani wake lazima akimaliza unaweza kumpa mkono wa hongerea kwa hotuba nzuri,yenye mpangilio,mantiki,imesheheni hoja kila upande.

Jamani hotuba za Lowasa ni kituko wapinzani mkubali mkatae Lowasa ni sifuri kwenye kuhutubia.Hotuba zake ziko hovyo. Mfano ni Kama alipotoa hotuba yake kwa kina mama aliyohutubia dakika 10 nilicheka mno.Ahadi aliyowapa akina mama akichaguliwa kasema atawapeleka hao akina mama waliokuwepo pale uchaguzi ukimalizika atawapeleka hoteli ya Ngurudoto wakapumzike baada ya kazi nzuri!!!! Tuliosoma saikolojia tunajua pengine ana wanawake zake pale ndio alikuwa akiwapa ahadi za kuwa atawapeleka Ngurudoto

Alijisahau kuwa anaongea na wanawake wa Tanzania mahaba yakamjaa kwa hao wanawake zake akaona awaambie pale pale nitawapeleka Ngurudoto mkapumzike.
Wakapumzike na nani? Lowasa mtoa hotuba ndie anajua.

Sijawahi ona hotuba ya hovyo kama ile.Slaa asingeweza toa hotuba kama ile.
 
huwezi mlinganisha Dr slaa na lowasa kwenye swala la speech kudeliver Dr ni level nyingine
 
  • Thanks
Reactions: nao
Ule mstari wa biblia aliotoa Mbatia unasadifu kwao. Wao ndo wana mgombea tajiri asiyepokea maonyo. Heri Kijana maskini, kuliko MZEE tajiri asiyepokea maonyo. Kati ya wagombea lowasa ndiye tajiri na mzee.
 
Jamaa anajikakamua kweli aonekane nae yumo Kumbe mweupe kabisa , ifike wakati team Lowasa waanze kumwandikia Hotuba hasa kwenye matukio yanayovuta watu kama jana.

Niliona ile hotuba wakati anakaribishwa Chadema kila neno alikuwa anasoma, hii ya jana inaonekana kulikosekana mawasiliano kati ya Chadema na Team Lowassa.!
 
Teamdodoki huu Uzi hawauoni. Wapende wasipende, Anselema wataimba tu.
 
Lowassa ameshindwa kuwanunua CCM ameweza kuwanunua wanaume wa chadomo sasa anaanza kuwaahidi kuwapeleka wake na wanawake zao akawalishe bata ngurdoto, nini cha kumzuwia, kishaona wanaume wananunulika itakuwa wanawake zao.

Na yenyewe yanachekelea tu.
 
natabiri kutakuwa na povu za kutosha kwenye uzi huu
 
uzii huu unafaida gani kwa jamii? Lowasa sio mswahili...kuongea sana lakini kutenda zero
 
Lowassa ameshindwa kuwanunua CCM ameweza kuwanunua wanaume wa chadomo sasa anaanza kuwaahidi kuwapeleka wake na wanawake zao akawalishe bata ngurdoto, nini cha kumzuwia, kishaona wanaume wananunulika itakuwa wanawake zao.

Na yenyewe yanachekelea tu.

Katika miaka hii 10 ya huyu swahiba wako amekuzalisha watoto wangapi? maana nasikia walikuwa wanabadilishana bila kuoneana kinyaa na aibu na kwa vile wewe hitaji lako ni mkono uende kinywani umekuwa ukigawa tu.
 
Saa zingine hatuhitaji mtu muongeaji sana
 
Huyu mzee hawezi kuchanja mbuga mwenyewe kama magufuli anavyofanya...

Ukawa inabidi wampeleke kila mahali kumnadi...

Nilichogundua;;;;;

Hana uwezo wa kuongea ziadi ya dakika 13 , hivyo kwenye mikutano inabidi kina mbowe, mbatia, maalim, na viongozi wengine wa ukawa unabidi WAONGEE MUDA MREFU ili kuandaa watu kisaikolojia na kum-delay lowassa then anakuja kuongea dakika za lala salama tena watu wakiwa wameshaona muda umekwenda....


Kazi mnayo ya kumnadi
 
Ni kweli Lowasa siyo fundi wa kuongea lakini ni fundi wa kutenda. Hao wanaojua kuandika hotubanzuri wamefafanyia watanzania na kodi walizokusanya.
 
Back
Top Bottom